[Funland] Gái đi bar, sàn!

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
E hay gr tầm 9-10h đêm cho các top trai gái vào bar, sàn. Rất nhiều e gái trẻ đi cùng các toán này, một số là sv, một số đi làm rồi. Các điểm hay đến là 44 LTk, 18 LTK, 57 HBT, 88 LĐ, bar 1900 Tạ Hiện...

Đặc điểm chung của bọn chúng là ăn mặc bốc lửa, trang điểm kĩ, thân hình đẹp. E đoán chúng vào sàn chơi quẩy hết mình vì đôi khi chúng hẹn e chở về thường vào lúc 1-2h đêm thì phải dừng xe cho chúng ọe vài lần. Sau đó về đâu đó cùng đám trai trẻ chắc phê hết đêm.
Cc ofer sành điêu ăn chơi kể thêm đi he he :).

Chỉnh sửa cuối:

thanhphong1998

Xe điện
Bar với sàn em đi gần 30 năm trước nên không rõ bọn trẻ bây giờ thế nào.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Tối trời, đi theo tốp, e bận lái nên ko có ảnh đc.
E chỉ thấy chúng ko ngại động chạm. 2 đứa ngồi ghế trc thì 1 đứa tựa vai e luôn ko e ngại j. Hic, bảo sao gái đi bar hay tình 1 đêm. E đoán tuổi trẻ kèm rượu và va chạm trên sàn làm chúng bạo dạn cụ nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

keomutvuive

Xe điện
Vui mà cụ,ofer già còn đi mà,kiếm dc đội như cụ tả là hiếm phết đấy nhé

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun

chánvcd

Xe buýt
Em cũng thi thoảng bay nhảy new klub one 88 LĐ chỗ này cũng nhiều em sinh viên đú lắm
Có cả mấy trường đh có tiếng hẳn hoi
Con nhà giàu

Sùng A Lềnh

Xe tăng
Em nhiều lúc đi tiếp khách cần các em nó đi ăn nhậu rồi đến Z mà cực kỳ khó khăn.
Bản thân em cũng là người va chạm nhiều mà thấy tìm nguồn hàng khó quá.
Tìm trên mấy nhóm tiệc A, B thì bị lừa vài lần rồi, ảnh thì đẹp đến thì toàn em nát bét.
Karaoke thì nhiều chỗ các em rất ổn nhưng rủ đi chơi thì ko đi, hoặc hứa hết giờ sẽ đi nhưng lại bị bỏ bom (dù em đã trao đổi trước cho đến 5 củ)
Thủ đô mang tiếng là nơi ăn chơi mà sao em thấy ăn chơi nó khó quá. Cụ nào hay phải đi tiếp khách, phục vụ khách đến Z cho em xin kinh nghiệm hoặc nhắn vào chỗ kín cho em với nhé

deadlove

Xe điện
Cụ kể chuyện mà không có tý ảnh nào cho sinh động ;)), khó tin lắm

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thi thoảng bay nhảy new klub one 88 LĐ chỗ này cũng nhiều em sinh viên đú lắm
Con nhà giàu
169 Phúc Tân,
Con nhà giàu
Hero Bar Yên Phụ, bar 169 Phúc Tân và 1 vài bar e thấy kín lắm. Ko treo biển hiệu j luôn. Chỉ thấy nhiều xe máy trong nhà và bảo vệ. Chắc có tí bí mật.
Chỗ Lò Đúc Klub one e thấy 7 đứa vào 1 tối hỏi thanh toán bi nhiêu thì là chục tr. Trong tầm tay cc ofer, cc nhanh chân lên :)).

E hơn 1 lần chúng rủ vào chơi cùng rồi chở về luôn nhưng luôn say No vì mình chuyên nghiệp mà.
Tiện đây cc rượu đêm đừng lái nhé. Gần tết rồi chốt nồng độ cồn nhiều. Hôm kia e thấy nó chặn các xe ngay chỗ Vạn Phúc chỗ Núi Trúc rẽ sang ấy. Thổi rất nhiều lx đấy lúc 1h đêm.

keomutvuive

Xe điện
Em nhiều lúc đi tiếp khách cần các em nó đi ăn nhậu rồi đến Z mà cực kỳ khó khăn.
Tìm trên mấy nhóm tiệc A, B thì bị lừa vài lần rồi, ảnh thì đẹp đến thì toàn em nát bét.
Karaoke thì nhiều chỗ các em rất ổn nhưng rủ đi chơi thì ko đi, hoặc hứa hết giờ sẽ đi nhưng lại bị bỏ bom (dù em đã trao đổi trước cho đến 5 củ)
Thủ đô mang tiếng là nơi ăn chơi mà sao em thấy ăn chơi nó khó quá. Cụ nào hay phải đi tiếp khách, phục vụ khách đến Z cho em xin kinh nghiệm hoặc nhắn vào chỗ kín cho em với nhé
Tỉnh thì cụ còn kiếm dc chứ hn nhiều khi chả mát đồng nào hoặc mất nhiều mà k như ý, HN nó là như thế đấy

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chi chưa đủ thôi. Con bạn e chủ cty nó toàn gọi cho ck nó đưa đi tiếp quan chức đối tác. Hàng thửa bay sg ra ko ít.

Sùng A Lềnh

Xe tăng
Tỉnh thì cụ còn kiếm dc chứ hn nhiều khi chả mát đồng nào hoặc mất nhiều mà k như ý, HN nó là như thế đấy

Em mất tiền ngu nhiều lắm rồi mà vẫn chưa tìm ra kênh để dùng.
Ngồi hát cho 1 củ rồi, rủ nếu đi tiếp cho 5 củ nhưng chúng nó toàn bỏ bom. Nhiều lúc mất mặt với đối tác quá.
Nghe nói ks HN với fortuna đông vui lắm mà chưa biết như nào

keomutvuive

Xe điện
Kênh ăn chơi hn e k rõ chứ k sành nhiều khi tốn kém lắm mà k dc việc cụ ạ,phải hỏi cc hn thôi,chứ ở tỉnh dễ vào việc hơn mà rẻ và ngon hơn hn

Thanmen

Xe buýt
Tối trời, đi theo tốp, e bận lái nên ko có ảnh đc.
E chỉ thấy chúng ko ngại động chạm. 2 đứa ngồi ghế trc thì 1 đứa tựa vai e luôn ko e ngại j. Hic, bảo sao gái đi bar hay tình 1 đêm. E đoán tuổi trẻ kèm rượu và va chạm trên sàn làm chúng bạo dạn cụ nhỉ.
Nó mà lẩm bẩm hát đi đu đưa đi là cụ phải biết làm gì rồi đấy...kaka

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Kênh ăn chơi hn e k rõ chứ k sành nhiều khi tốn kém lắm mà k dc việc cụ ạ,phải hỏi cc hn thôi,chứ ở tỉnh dễ vào việc hơn mà rẻ và ngon hơn hn

E từng chở bọn Hn sang tận Ân Thi HD vào kara Ánh Sao Đêm giữa cánh đồng ấy, rồi lại về quán j trong làng e quên tên rồi. Ở tỉnh nhiều chỗ hoành thật.

Sùng A Lềnh

Xe tăng
Cụ chi chưa đủ thôi. Con bạn e chủ cty nó toàn gọi cho ck nó đưa đi tiếp quan chức đối tác. Hàng thửa bay sg ra ko ít.
Bay sg ra thì tiền nghìn đô rồi, ở HN em chi loanh quanh tầm 5-10 mà rất khó có nguồn tốt.
HN thực sự rất loằng ngoằng mệt mỏi kể cả nhiều tiền.
Có mỗi chỗ oa xít thì mát xa đến z nhưng công nghiệp quá

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Bay sg ra thì tiền nghìn đô rồi, ở HN em chi loanh quanh tầm 5-10 mà rất khó có nguồn tốt.
HN thực sự rất loằng ngoằng mệt mỏi kể cả nhiều tiền.
Có mỗi chỗ oa xít thì mát xa đến z nhưng công nghiệp quá
Nhìn nó sang chảnh thật mà, như gái nhà lành. 4 đứa gái mang 4 valy mà lên tận Melia Ba Vì nghỉ qua đêm thì cc bảo chúng nó đi nghỉ thật hay đi làm việc?
Chỗ Tôn Thất Thiệp có số 11 hotel đẹp lắm, gái Nam đi 1 mình từ hotel khác đến là đi làm mà, ko đi chơi đâu.

Sùng A Lềnh

Xe tăng
Nhìn nó sang chảnh thật mà, như gái nhà lành. 4 đứa gái mang 4 valy mà lên tận Melia Ba Vì nghỉ qua đêm thì cc bảo chúng nó đi nghỉ thật hay đi làm việc?
Chỗ Tôn Thất Thiệp có số 11 hotel đẹp lắm, gái Nam đi 1 mình từ hotel khác đến là đi làm mà, ko đi chơi đâu.
Vấn đề là tiếp cận đội đó như nào mới khó cụ ạ, có pass kết nối trực tiếp đc thì ổn chứ loanh quanh ăn quả môi giới thì to tội lắm.

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
1900, Hey Club, Aiport... Cũng chả có vẹo j vì toàn thấy rượu đểu. Lâu rồi em chả đi. Kệ cm chúng nó quan tâm làm gì cụ.