[Funland] Gái đi bar, sàn!

Kia_fote

Xe điện
Yêu tiền của cụ chứ cụ có ccc í =))
Cụ nghĩ sao cũng được, vì em mới là người sướng :)) .
Còn chuyện yêu tiền thì ai cũng thế, tất cả chúng ta, em và cụ đều yêu tiền cả =))

honglong1

Xe điện
Em mất tiền ngu nhiều lắm rồi mà vẫn chưa tìm ra kênh để dùng.
Ngồi hát cho 1 củ rồi, rủ nếu đi tiếp cho 5 củ nhưng chúng nó toàn bỏ bom. Nhiều lúc mất mặt với đối tác quá.
Nghe nói ks HN với fortuna đông vui lắm mà chưa biết như nào
Cụ chờ đi hát rồi mới rủ thì khả năng cao là nó không đi. Còn làm khách quen của nó thì nó đi mới đi thì cũng mất thời gian và tốn kém. Cách nhanh nhất là chơi được với chủ ý.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Do nó cảnh giác và nó sợ, khi nó vẫn chưa quen cụ thì càng nhiệt tình nó càng sợ.
Cụ phải làm sao cho nó vượt qua được bước này, nó quen cụ và cảm thấy yên tâm rồi thì lúc đó nó bu như kiến, nhí nhéo suốt ngày.
Nhưng gái loại này nhìn ngoài nó trang điểm vậy thôi, lột ra nhìn chán lắm, bọn nó đú nhiều nhão nhào. Cụ chủ thớt chắc chưa được thử tưởng hay, thử xong rồi chắc lại chán.
Như cụ Kts tư vấn tốt nhất vụ nên bỏ ra ít xèng nuôi vài e, được nhiều việc hơn mà hay.
Lục tốn đấy. Như cụ kia vẫn rụt rè thôi, 5tr có j mà nhìu.

hoviethung

Xe lăn
Cụ kể chuyện mà không có tý ảnh nào cho sinh động ;)), khó tin lắm
Cụ kể vậy là quá sinh động rồi. Không ảnh để các cụ mở mang trí tưởng tượng mới hay chứ? Mình đi bộ buổi sáng còn thấy các em dạng ấy đang dzô dzô rôm rả lắm

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Ngồi hát lột đồ thì nó đã được bo 1-2tr rồi, 5 củ của cụ nó chả bõ e thật. Trừ phi khách quen hoặc chủ điều.
Vừng, gặp mấy bố bia rượu đang máu me lôi đi nó sợ các a ko dùng công cụ chính mà cứ tay chân hết sức thì nát người, 5tr chả bõ. Còn nuôi như cụ trên nói ko tầm 20 củ mỗi tháng thì sao đi ăn chơi đc.

honglong1

Xe điện
Vừng, gặp mấy bố bia rượu đang máu me lôi đi nó sợ các a ko dùng công cụ chính mà cứ tay chân hết sức thì nát người, 5tr chả bõ. Còn nuôi như cụ trên nói ko tầm 20 củ mỗi tháng thì sao đi ăn chơi đc.
Nó còn sợ pháo dàn nữa cơ. Túm lại tốn time và tiền chứ không đơn giản là vào quán gạ đi được đâu.

vandinh

Xe container
Em nhiều lúc đi tiếp khách cần các em nó đi ăn nhậu rồi đến Z mà cực kỳ khó khăn.
Bản thân em cũng là người va chạm nhiều mà thấy tìm nguồn hàng khó quá.
Tìm trên mấy nhóm tiệc A, B thì bị lừa vài lần rồi, ảnh thì đẹp đến thì toàn em nát bét.
Karaoke thì nhiều chỗ các em rất ổn nhưng rủ đi chơi thì ko đi, hoặc hứa hết giờ sẽ đi nhưng lại bị bỏ bom (dù em đã trao đổi trước cho đến 5 củ)
Thủ đô mang tiếng là nơi ăn chơi mà sao em thấy ăn chơi nó khó quá. Cụ nào hay phải đi tiếp khách, phục vụ khách đến Z cho em xin kinh nghiệm hoặc nhắn vào chỗ kín cho em với nhé
E lùa hết sang Từ Sơn. Vừa hát vừa chích. Ngon bổ rẻ. Thằng nào k vừa ý cũng chịu.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
toàn người có tiền mới vào bả được cụ ak
Đủ loại nhé cụ. Dạng thanh niên tỉnh về học hay làm cũng đú đầy. Ko như cc nghĩ đâu. Nhìu tiền thì tự tin hơn và đón tiếp cũng vip thôi

Moriarty

Xe container
E hay gr tầm 9-10h đêm cho các top trai gái vào bar, sàn. Rất nhiều e gái trẻ đi cùng các toán này, một số là sv, một số đi làm rồi. Các điểm hay đến là 44 LTk, 13-15 LTK, 57 HBT, 88 LĐ, bar 1900 Tạ Hiện...

Đặc điểm chung của bọn chúng là ăn mặc bốc lửa, trang điểm kĩ, thân hình đẹp. E đoán chúng vào sàn chơi quẩy hết mình vì đôi khi chúng hẹn e chở về thường vào lúc 1-2h đêm thì phải dừng xe cho chúng ọe vài lần. Sau đó về đâu đó cùng đám trai trẻ chắc phê hết đêm.
Cc ofer sành điêu ăn chơi kể thêm đi he he :).
Thế giới chơi đêm thì nó vô vàn kiểu người, cùng ăn mặc sành điệu có thể có cave đĩ điếm nhưng cũng có cả người đi làm bình thường đi giải toả, bạn bè em sau mỗi mùa kiểm toán hay chạy deadline xong đều đi chơi mất người xả stress. Cụ là người làm dịch vụ đừng suy đoán hay gọi khách hàng mình là "bọn chúng", nó phản cảm lắm.

Jamebonds

Xe container
Em nhiều lúc đi tiếp khách cần các em nó đi ăn nhậu rồi đến Z mà cực kỳ khó khăn.
Tìm trên mấy nhóm tiệc A, B thì bị lừa vài lần rồi, ảnh thì đẹp đến thì toàn em nát bét.
Karaoke thì nhiều chỗ các em rất ổn nhưng rủ đi chơi thì ko đi, hoặc hứa hết giờ sẽ đi nhưng lại bị bỏ bom (dù em đã trao đổi trước cho đến 5 củ)
Thủ đô mang tiếng là nơi ăn chơi mà sao em thấy ăn chơi nó khó quá. Cụ nào hay phải đi tiếp khách, phục vụ khách đến Z cho em xin kinh nghiệm hoặc nhắn vào chỗ kín cho em với nhé
Hàng đến Z làm sao mà để nói chuyện, tiếp khách được?

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Turtle bar Quảng Khánh có nhìu mợ đứng tuổi đi về 1 mình đầy hơi rượu, bắn tiếng Anh vèo vèo chắc đang làm cho các cty ngoại. Cũng có các e trẻ lên xe ko biết mình định về đâu. Bar này tây nhiều, Á Âu đủ cả.
Chỗ này phù hợp các cụ ofer đáng kính hơn :))

ngocquybk

Xe điện
Z phải mất nhiều tiền ngu cụ, chứ k phải 1 phát nó cho cụ đến Z đc :)) , mà bọn đó cụ k quen quản lý đố em nào dám đi.

Chỉnh sửa cuối: