[Funland] Gái xấu vẫn có quà!

HuyArt

Xe lăn
Em tưởng công nhân mới là lắm chồng nhất chứ,
:)) :))
Công nhân chổng mông lên làm ko có thời gian để hư, trừ khi doggy chớp nhoáng ở WC:D
Già dồi, đúc kết lại thì gái TP ngoan hơn gái quê, gái làm lao động chân tay ngoan hơn gái văn phòng, kekeke

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Em rón rén hỏi tý . Có phải mợ thớt đang khem thứ em nghĩ không ạ?@-)

chachipheo

Xe buýt
Mợ mơ mai mợ có chiếc Cadilac phải hem ?

Ba Ngơ

Xích lô
Thôi thì em nói một chút về cái sự xấu của em ạ.

Cái xấu nhất của em là 3 vòng nó cứ ngược quy luật, hic. Các cccm tự hiểu nhá. Diễn giải thêm, đau lòng em.

Thứ nhì là em không biết cách ăn mặc. Đi mua đồ là cả một nỗi sợ hãi kinh khủng của em, ngược với tất cả các mợ phải không ạ. Nhưng em chọn đồ cho chồng, con, những người khác thì cực ok. Em trang hoàng nhà cửa tốt. Chưa ai vào nhà em mà đi ra không khen cả. Các cụ đừng chửi em, vì nó thật 100% là thế đấy ạ.

Thứ ba là em tự ti với hai cái trên.

Em đã cố gắng cải thiện bằng cách tập thể dục (nhưng không được đều đặn do quá bận), học hỏi cách ăn mặc và nhờ nhiều người thân có kinh nghiệm giúp đỡ, ngốn cơ số tiền của cụ chồng mà chả ăn thua gì.

Ưu điểm của em là đôi mắt sáng (mọi người bảo thế) và nói chuyện thì luôn nhìn thẳng vào mắt người đối diện, quan tâm đến lời họ nói. Em mà không nhìn thẳng, em tự thấy mình... hèn hèn thế nào ý ạ. Riết thành thói quen ạ, ko biết là tốt hay xấu nữa.
Trên quan điểm cá nhân của em thì tất cả những điểm mợ cho là xấu của mợ ở trên cũng vẫn xí xóa được. Cái " Mắn " của mợ bù lại hết những cái kia, nó là cái mà rất rất nhiều phụ nữ hằng mơ ước, cái mà có một mợ ở trên thao thao bất tuyệt không có được

Khem

Xe buýt
Trên quan điểm cá nhân của em thì tất cả những điểm mợ cho là xấu của mợ ở trên cũng vẫn xí xóa được. Cái " Mắn " của mợ bù lại hết những cái kia, nó là cái mà rất rất nhiều phụ nữ hằng mơ ước, cái mà có một mợ ở trên thao thao bất tuyệt không có được
Dạ, mắn quá khổ chồng nuôi cả mẹ lẫn con cụ ơi. Dù gái hay trai, chỉ hai là đủ ợ.

Cụ ơi, mỗi người mỗi cảnh. Em có bà chị chủ động ko có bé. Bả phát khiếp với cái nhà trẻ nhà em.

Ba Ngơ

Xích lô
Dạ, mắn quá khổ chồng nuôi cả mẹ lẫn con cụ ơi. Dù gái hay trai, chỉ hai là đủ ợ.

Cụ ơi, mỗi người mỗi cảnh. Em có bà chị chủ động ko có bé. Bả phát khiếp với cái nhà trẻ nhà em.
Thực ra em nghĩ sói nhà mợ chọn mợ là chọn cái mắn, cái quệt qua đầu giường là
đấy ;)

Còn bà chị kia hay một số người không thích có em bé chỉ là thiểu số và họ đang đi ngược lại quy luật của loài người. Bỏ qua những suy nghĩ đấy đi mợ.

Khem

Xe buýt
Thực ra em nghĩ sói nhà mợ chọn mợ là chọn cái mắn, cái quệt qua đầu giường là
đấy ;)

Còn bà chị kia hay một số người không thích có em bé chỉ là thiểu số và họ đang đi ngược lại quy luật của loài người. Bỏ qua những suy nghĩ đấy đi mợ.
Nhưng sao ổng biết em mắn được mà chọn vậy cụ? Chắc ăn may rồi!
Anyway, cảm ơn cụ. Em hạnh phúc với bốn nhóc lít nhít nhà em.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sao lại ăn may được, đến lão Ba Ngơ còn phát hiện ra thì chắc cái mắn nó lồ lộ rồi :))

Ba Ngơ

Xích lô
Đôi khi gặp một trường hợp gì đấy người ta thường bảo do số, do may. Nhưng em lại nghĩ khác, sự phát tiết của mợ nó ở một tần số ẩn mà mọi người không biết, chỉ có sói của mợ biết nên ổng đã chọn mợ. À mà em nói nhỏ nhé, tuy sói mợ có số hưởng nhưng cái hưởng đôi khi cũng là cái khổ sau này. Chẳng hạn như việc chưa đến tuổi còng mà lưng đã còng đấy ;)

thngaylangthang

Xe ngựa
Đấy thấy chưa, đã bảo trừ có mục tiêu khác chứ viết cho con đọc mà viết vào đây nó đọc còm thì thế nào. Cứ làm cái blog mà viết nhật ký. Viết mua vui trên đây ăn thêm gạch có mà dại ;))
Viết thế này được tương tác nhiều chiều, nhiều ý kiến lại., thử tưởng tượng nếu không có gạch, đá thì mình sẽ thế nào nhỉ :D đọc thớt này uống quên cả nhắm mồi ;)

Ba Ngơ

Xích lô
Sao lại ăn may được, đến lão Ba Ngơ còn phát hiện ra thì chắc cái mắn nó lồ lộ rồi :))
Oài, cụ nói thật như cột điện thế. Ơ nhưng cụ nói đấy và nói gì em không biết đâu nhá ;))

thngaylangthang

Xe ngựa
Những người đàn bà cho rằng gái xấu thông minh là sai lầm.
Thông minh đã chẳng bao giờ để cho mình ngoại hình xấu.

Tài năng như chị Trang Hạ vẫn bị chê bai về ngoại hình. Chị ấy cũng tự tin về tài năng của mình lắm chứ cho rằng cái nết đánh chết cái đẹp. Nhưng cuối cùng chị ấy vẫn phải cố gắng để cho mình đẹp hơn bằng trang điểm và thời trang.

Moon em riêng dạng đàn bà vỗ ngực cái nết của tôi sẽ đánh chết cái đẹp em next hết.

Xưa có 1 chị á hậu chị ấy trả lời rằng cái nết chẳng nên đánh chết cái đẹp tốt nhât là nên song hành.

Ngày đó câu trả lời câu trả lời bị tranh cãi kịch liệt ,nhưng đến thời đại ngày nay cùng với sự phát triển về làm đẹp.
Người đàn bà mà vẫn để cho mình xấu về ngoại hình là kém thông minh.

Em chẳng chấp kiểu tư duy của Mợ này.
Người đẹp người ta còn đi làm đẹp huống chi bản thân mình.
"
T7 bỏ thời gian là thời gian đi làm đẹp cho mình Mợ ạ :D.

Yêu chồng biết tôn trọng bạn trai càng phải làm đẹp. Chứ 4 lứa con thì mệt lắm.
Mình có thể vẽ với Moon vài câu ko?

susu

Xe điện
Biết rằng em xấu như ma
Cớ gì anh lại gởi quà tặng em?
Cùng nhau tình tự bao đêm
Tưởng rằng suốt kiếp ấm êm đong đầy
Con mình 4 đứa con đây
Tại sao hờ hững thế này anh ơi
Thà rằng thành gái lỡ thời
Còn hơn trước sướng cuối đời lại đau
Tình xưa nghĩa cũ nặng sâu
Xin anh nghĩ lại quay mau về nhà
Như xưa em vẫn mặn mà
Xấu xí vẫn được nhận quà phải không? :))
Sư lại định thỉnh oan gia trái chủ ở đây à=))

Ba Ngơ

Xích lô
Mình có thể vẽ với Moon vài câu ko?
Nếu cụ đọc từ đầu thớt thì em nghĩ cụ sẽ không quote và hỏi thế này. Cụ tha cho mợ chủ thớt, đừng làm hỏng thớt vì những còm thể hiện cái tôi cá nhân của một vài người được không?