[Funland] "Gần 10,000" điện thoại Bphone bán ra ở đâu"

dexom

Xe ba gác
Thật có nằm mơ cũng không thể tin được.

NamTruc

Xe hơi
Im ỉm như a bán ô tô còn đỡ nhảm nhỉ như a bom phôn này!
Chán đél tả đc, cũng có năng lực mà lại chỉ biết nổ!
Em đang dùng đây. Mua không phải vì yêu nước như mấy cụ Anti tự đặt ra mà mua vì với giá đó không thể mua con nào khác có tính năng tương tự. Tặng cụ cái ảnh e chụp bừa. Nếu cụ ở HN .Em mời cụ chén chè giao lưu Bphone.

NamTruc

Xe hơi
Dạ ! Ông ơi......không ai chê bai hay kỳ thị gì cả............cái chúng tôi cần ! Là một sản phẩm phù hợp với người dân, phù hợp với phân khúc, và lời nói với sản phẩn là đi cùng nhau cụ ạ ! Người ta ghét cái nổ ạ ! Nói không đúng với thực tế ạ ! Hau nói cách khác " Sản phẩm Ngon - Bổ - Rẻ " cụ có kịp hiểu không ? Tiền nhân dạy rồi " Đẹp mắt ta , ra mắt người " em nói vậy cụ đừng bó nó trong cái nhìn ạ......là em ứ thèm nói nữa đâu ạ ! Thanks! cụ ạ...cụ cũng đang kỳ thị tình của người Việt đấy cụ ạ ! Em không thấy cái gì hay trong com của cụ ạ !
Mời cụ ngó qua thử cái B3 xong mời cụ nhận xét nhé. Còn như ngồi mà phân tích ..phân khúc..phù hợp..vv thì cụ chỉ đại diện cho cụ thôi. Cũng như em..E phân tích thấy nó ok với giá tiền.
Mà e thấy con Bphone lần này có các tính năng mà không con nào cùng tiền có cả. Cụ cứ liệt kê xem có con nào đc như thế để em sáng mắt ra.

SuBong2018

Xe hơi
Mời cụ ngó qua thử cái B3 xong mời cụ nhận xét nhé. Còn như ngồi mà phân tích ..phân khúc..phù hợp..vv thì cụ chỉ đại diện cho cụ thôi. Cũng như em..E phân tích thấy nó ok với giá tiền.
Mà e thấy con Bphone lần này có các tính năng mà không con nào cùng tiền có cả. Cụ cứ liệt kê xem có con nào đc như thế để em sáng mắt ra.
em chỉ muốn thực tế, vì dân Việt mình bây h cũng bắt đầu cảnh giác với truyền thông rồi.

Cơ mà nhiều người dùng, nhiều ng phản hồi tốt thì tự nhiên sẽ tác động đến những người khác thôi. chỉ là dân Bắc mình thì đã dính cái gì là vết thì khó hàn, còn anh em trong Nam thì ko ưa dân Bắc.

Em dự bác Quảng sẽ vẫn ra tiếp B4,5,6 nhưng làm về hình ảnh thôi,,, bác ý sắp lên sàn mà

Xeomchocon

Xe tăng
Em nghĩ mối nhân viên 1 chiếc chắc hết mà ...còn các đối tác nữa...nên ngày xuă hãng OK, TRUST tuyển trả lương cao không dám vào làm sợ phải tiêu dùng hết SP thì chít....

NamTruc

Xe hơi
em chỉ muốn thực tế, vì dân Việt mình bây h cũng bắt đầu cảnh giác với truyền thông rồi.

Cơ mà nhiều người dùng, nhiều ng phản hồi tốt thì tự nhiên sẽ tác động đến những người khác thôi. chỉ là dân Bắc mình thì đã dính cái gì là vết thì khó hàn, còn anh em trong Nam thì ko ưa dân Bắc.

Em dự bác Quảng sẽ vẫn ra tiếp B4,5,6 nhưng làm về hình ảnh thôi,,, bác ý sắp lên sàn mà
Hê hê. Em mua với góc độ người dùng. Còn bác ấy lên sàn..thì kệ lão ấy thôi. Dùng tốt em khen. dở em chê. Mà lên sàn thì phải công khai tài chính, số liệu kinh doanh thì phải...Thế cũng tốt. Lỗ lãi nó sờ sờ ra luôn. Không lại bảo là Nổ...Ôi sống sao cho vừa lòng.

dvd

Xe tăng
Đồng ý với cụ.
Công việc nhà cháu thường xuyên phải như thế này, 1 con điện thoại chống nước, chụp ảnh thiếu sáng là rất cần thiết. Có con nào tầm 7tr làm được việc đó nhỉ?
Vậy nên ai chê cứ chê, mình thấy hài lòng là được.

coindesar

Xe buýt
BKAV đã làm đc những gì? Nền tảng là tốt nhưng ko có nghĩa là quan trọng và băt buộc. Nền tảng có trong xã hội có thể mua đc và xây dựng nhanh chóng. Về BDS thì hiếm đâu thành công như Vin. Còn ai cũng có thể thất bại. Có những thất bại từ ngay trong trứng nước. Bomphone là một điển hình. Cố gắng ư? Nếu ko thay đổi thì chỉ sớm hay muộn sẽ thất bại.
Hehe, mỗi người một quan điểm. BKAV đã làm được những gì thì mời cậu tự tìm hiểu. Lĩnh vực BDS, không có Vin thì sẽ có tập đoàn khác thành công nhưng lĩnh vực sản xuất, công nghệ công ty nào mà thành công tớ vỗ tay nhiệt liệt. Để xem sao nhé, hay cho cái câu nền tảng có thể mua được, hợ hợ.

TrumpVietnam

Xe tăng
Bác nghẹo thấy hô hào sờ tát úp mà xuất hiện trước công chúng chẳng thấy trên tay cái Bờ Phôn nhỉ ? Hô khẩu hiệu.

Em như A Quảng lổ làm 1 con mạ vàng 4K và công khai trên truyền thông gửi tặng bác Thủ. Xem phản ứng sao ?
Thấy A Tin hói, Bình béo quảng cáo ô tô mà em nhìn vào. Ở VN tham gia sự kiện PR cho Vova chỉ tiếc là 2 cái xe mô hình không trèo lên lái thử được.

202

Xe container
Hehe, mỗi người một quan điểm. BKAV đã làm được những gì thì mời cậu tự tìm hiểu. Lĩnh vực BDS, không có Vin thì sẽ có tập đoàn khác thành công nhưng lĩnh vực sản xuất, công nghệ công ty nào mà thành công tớ vỗ tay nhiệt liệt. Để xem sao nhé, hay cho cái câu nền tảng có thể mua được, hợ hợ.
BKAV chưa để lại điều gì danh tiếng cả. Chỉ là ra đời sớm từ thời tin học còn mới mẻ tại VN.
BDS chưa ai làm đc như Vin cả. Chỉ loanh quanh mà ko để lại thương hiệu mà có thể bán hơi đc.
Nền tảng là bộ phận vững chắc dựa trên đó các bộ phận khác tồn tại và phát triển. Những thứ đó có thể đầu tư hoặc mua lại bình thường cụ nhé.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Trước đây, tôi cũng nghĩ do cá nhân anh Quảng Nổ quá nên nhiều người ghét. Sau rồi xem lại mới thấy hả hê trước
những thất bại của người khác là một đức tính truyền thống của cộng đồng chúng ta. Hồi bác Huyên Vinaxuki triển lãm chiếc xe ô tô đầu tiên ở Giảng võ, tôi thấy người ta hả hê thế nào khi nhìn thấy nắp capo xe bật lên một chút khi xe vượt qua gờ giảm tốc. Đối với Vinaxuki, có lẽ sự hả hê độc địa đó không giết chết họ mà là nguyên nhân khác. Đến giờ Vingroup, với cách tiếp cận hoàn toàn khác, nhưng cũng sinh ra cả một tầng lớp Anti, liên tục đả phá rất nhiệt tình, thái độ đả phá rất rõ nét chứ không còn chỉ là nhận xét, bình luận đơn thuần. Vin họ có sức mạnh của họ, chưa chắc đả phá, nhận xét cay nghiệt đã đánh gục được họ. Nhưng có lẽ tác hại nhiều nhất, hay nói cách khác là thành công nhất của giới anti là đối với BKAV và sản phẩm Bphone. Có thể có những lỗi kỹ thuật, có thể cách tiếp cận chưa phù hợp. Thế nhưng nguyên nhân chính bóp chết Bphone chính từ những chỉ trích cay nghiệt của giới Anti này.
Lũ cua trong chậu mà.

Con nào ngoi lên là bị kéo xuống ngay.

Lý do thì lúc nào cũng có, nào là ghét nổ, nào là bán đắt, nào là sản phẩm không thuần Việt... nhưng lý do thật sự là éo muốn thằng nào hơn mình, căm hận trước thành công và hả hê với thất bại của thằng khác.

thanhtung2688

Xe hơi
nhìn chị này em nghĩ là nói xạo :)))

ginglove

Xe tải
Các cụ chém gió dìm là giỏi, em đã từng dùng b2 và thấy rất ngon , mỗi tội hơi nóng, còn b3 thì em chưa được sờ vì em đang dùng iphone với em cũng hạn chế thay đổi điện thoại :)

tuanzs

Xe container
Để mai em sang hỏi xem có con nào ko em xin sờ tí, nay mới thấy treo biển ngay gần nhà. :))

dandihome

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 8 - B2 Nhà phố TM 24h, Vạn Phúc, Hà Đông, HN
Website
dandihome.vn
Đồng ý với cụ.
Công việc nhà cháu thường xuyên phải như thế này, 1 con điện thoại chống nước, chụp ảnh thiếu sáng là rất cần thiết. Có con nào tầm 7tr làm được việc đó nhỉ?
Vậy nên ai chê cứ chê, mình thấy hài lòng là được.

cụ không nên lạm dụng tính năng chống nước quá
với em ip68 thì cũng không nên cố tình cho điện thoại dính nước trừ trường hợp bất khả kháng