[Cần mua] Gấp; E cần mua Iphone 11 Prm;

Số điện thoại
0982048889
Giá
6,000,000 VNĐ

v_t

Xe buýt
cụ lập nick mới đừng giả vờ không biết
Cụ bảo đắt tại sao không chưng minh giá em bán ip 14 pro max giá 25199k new vn/a là đắt ở chỗ nào như cụ nói đi? sao lại đánh trống lảng thế
Còn ai lừa ai thì ai chả biết? người mua lừa người bán thế nào thì em gặp đày rồi, với 10 năm bán hàng trên of này em con lạ gì ai lừa mình. Mà cụ chứng minh hàng cụ rẻ giá tốt cho em mở to mắt mà nhìn cái?
mua thương gia uy tín có bảo hành đầy đủ yên tâm hơn người dùng. trên này nhiều cụ hàng còn chả biết nguồn gốc đâu, bán giá thì thương gia còn mong ước. máy hàng này mua thương gia còn có tóc mà tóm, người dùng mua xong á ớ mệt lắm. :)

slaz8

Xe ba gác
mua thương gia uy tín có bảo hành đầy đủ yên tâm hơn người dùng. trên này nhiều cụ hàng còn chả biết nguồn gốc đâu, bán giá thì thương gia còn mong ước. máy hàng này mua thương gia còn có tóc mà tóm, người dùng mua xong á ớ mệt lắm. :)
thi tại vi nghĩ mua được của "người dùng" dù giá "trên trời", chưa kịp mừng đã phải lập thớt thau bể phốt :P ( tháng trước vừa có thớt đó cụ)
Hài hơn nữa là có làn 2 đôi thợ va vào nhau nữa cơ =)) ở trên này lâu rồi nhiều chuyện bi hài phết

bongnhi

Xe hơi
thi tại vi nghĩ mua được của "người dùng" dù giá "trên trời", chưa kịp mừng đã phải lập thớt thau bể phốt :P ( tháng trước vừa có thớt đó cụ)
Hài hơn nữa là có làn 2 đôi thợ va vào nhau nữa cơ =)) ở trên này lâu rồi nhiều chuyện bi hài phết
Em mua của cụ mấy con đt rồi từ thời máy 5c . Nói chung là ok . Trên này mua bán chủ yếu là tin tưởng nhau.

nothing_zz

Xe hơi
Cụ chưa gặp văn thương gia rồi, nhất là kiểu thương gia nửa vời. Tóc toàn tóc giả, giật là bay :))

OTheAh

Xe tăng
Ko biết j cứ ra cửa hàng lớn đập hộp cho an toàn