GARA ESCAPE - Sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi - Third Edition!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Black & White

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi mua cản ARB và ff50 ở đâu, rổ rá thế nào với ạ.

Maybach Tàu

Xe container
Cụ Havu ơi, sau khi cụ dẫn em sửa ở LBF về bây giờ em đi đường hỗn hợp thì mua 1tr xăng A92 chạy đc 300km, như thế có tốn quá không ạ?
Hôm nào các cụ bia hơi cho em tham gia với nhá.
Em cám ơn cụ lắm.
2.3 mà 47 lít mới đi được có 270k thôi cụ nhá, tính nhanh cũng tầm 18 lít:D

Hôm nay em vừa sử lý xong vụ dây điện của mớ đèn đóm rồi. Đếm đi đếm lại là nếu giương hết mắt ếch lên bây giờ là đúng 11 đèn. Hic.

Hôm nào tiện cụ nhớ mua hộ em đôi gạt nước như lần trước nhé. Lúc nào beer thì em lấy.
Cụ thể đèn đóm gì thế? chưa nâng cấp được đèn nên tối toàn phải đi ngủ sớm :(

Nông_dân

Xe buýt
2.3 mà 47 lít mới đi được có 270k thôi cụ nhá, tính nhanh cũng tầm 18 lít:D

Cụ thể đèn đóm gì thế? chưa nâng cấp được đèn nên tối toàn phải đi ngủ sớm :(
Suỵt suỵt !!!!!!!
Cụ nói nhỏ chớ. Thế ai mà dám tham gia hội Ếch của cụ
Em thì lại phải trả lời dài dài nếu ai đó đọc đc bài của cụ về xăng cộ

Maybach Tàu

Xe container
Suỵt suỵt !!!!!!!
Cụ nói nhỏ chớ. Thế ai mà dám tham gia hội Ếch của cụ
Em thì lại phải trả lời dài dài nếu ai đó đọc đc bài của cụ về xăng cộ
Em mà nói dối thì em không bằng....các tiền bối đại nhân :))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Các cụ cho em hỏi mua cản ARB và ff50 ở đâu, rổ rá thế nào với ạ.
Cản ARB thì cụ xuống 91 Lĩnh Nam - Aumy Gara tìm cụ BlackLac. Nếu may mắn thì có hàng luôn, không thì order!
Đẹp, hàng hiệu và giá thì cũng hàng hiệu luôn!

FF50 cụ tìm havu cụ ấy chỉ cho cách chọn đèn trên amazone và order giúp luôn!

viendu

Xe tải
Em mới lên La răng Lensso Eurostye6 17" + 4 quả lốp BS Nhật 235 60 17 xe nhìn cứng cáp và nhất là cái ồn trước đây giảm hẳn các cụ ạ, xe đi êm ru, em ngạc nhiên thật sự luôn. Em đang chuẩn bị độ thêm một số thứ, lúc nào xong em up lên các cụ xem.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em mới lên La răng Lensso Eurostye6 17" + 4 quả lốp BS Nhật 235 60 17 xe nhìn cứng cáp và nhất là cái ồn trước đây giảm hẳn các cụ ạ, xe đi êm ru, em ngạc nhiên thật sự luôn. Em đang chuẩn bị độ thêm một số thứ, lúc nào xong em up lên các cụ xem.
Mong cụ không gặp xxx đói! :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ cho vài tấm hình ladzang lên trước đi cháu xem với nào.

Black & White

Xe hơi
Cu Maybach noi dung lam , xe em ma di toan tp thi cung ko kem
gi xe cu... No an uong the nen hom o Kalang Cu lo nghi qua den lan ca xuong nui...Cho em hoi tham cai chan cua Cu da on chua a?

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Chúc mừng cụ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Em hóng ảnh ạ!:)):)):))

Maybach Tàu

Xe container
Lắp thêm vừa chẳng có tiền vừa chả biết láp giề. Em quyết độ ngược, bỏ cái chắn bùn sau đi nhìn Lực Điền lên hẳn :))

Zoom zum rum

Chém đê :D

TÒTETÍ

Xe đạp
Không nên 1 tí nào đối với người đi sau - nhất là xe máy khi đường ướt và bẩn.

su30mkk

Xe buýt
Chào các cụ em muốn ra nhập hội Ếch với các cụ thủ tục thế nào ạ? Xe em Ếch XLT 2011 các cụ tư vấn em xem lắp thêm cái gì ạ? Em đi thấy đen Pha thì độ sáng OK, nhưng đèn cốt không được sáng lắm thường có khoảng tối ở khu vực giữa 2 dend. Nhờ các cụ tư vấn giúp

ninhkent

Xe tăng
Em bỏ cái chắn bùn sau rừ lâu rùi cụ Mây Bách ợ. EM thấy đỡ quê hơn nhìu. Tự dưng đang đẹp lại nhét cái bỉm vào cá sấu cả ra. ;)) ;))

minhdx

Đi bộ
Em chào các cụ, em lính mới, xe pháo cũng không biết gì, có câu hỏi nào ngu ngu các cụ đại xá. Em mới lấy con Focus 2.0AT, mỗi lần nhả phanh để di chuyển, hoặc lúc rà phanh chuẩn bị dừng cư nghe thấy tiếng kẹt, khung xe cảm giác giống như cái giường bị long mộng ấy, rất khó chịu, em đã vào hãng cho mấy chú KT kiểm tra nhưng bảo không vấn đề gì, do má phanh bẩn, vệ sinh xong thấy vẫn thế, lại được giải thích là xe tự động nó hơi gằn khi nhả phanh. Em thấy đi con khác có thế *eo đâu hic, hic. Theo các cụ thì xe em nó bị làm sao thế, mà em ở HP, có mỗi cái gara Ford thì phải. Nên cũgn chẳng biết khám nó ở đâu nữa

su30mkk

Xe buýt
Em chào các cụ, em lính mới, xe pháo cũng không biết gì, có câu hỏi nào ngu ngu các cụ đại xá. Em mới lấy con Focus 2.0AT, mỗi lần nhả phanh để di chuyển, hoặc lúc rà phanh chuẩn bị dừng cư nghe thấy tiếng kẹt, khung xe cảm giác giống như cái giường bị long mộng ấy, rất khó chịu, em đã vào hãng cho mấy chú KT kiểm tra nhưng bảo không vấn đề gì, do má phanh bẩn, vệ sinh xong thấy vẫn thế, lại được giải thích là xe tự động nó hơi gằn khi nhả phanh. Em thấy đi con khác có thế *eo đâu hic, hic. Theo các cụ thì xe em nó bị làm sao thế, mà em ở HP, có mỗi cái gara Ford thì phải. Nên cũgn chẳng biết khám nó ở đâu nữa
Cái này giống con Ếch của em quá, đang ở trạng thái dừng mà nhả phanh thỉnh thoảng có tiếng kêu cọt kẹt

Maybach Tàu

Xe container
Em bỏ cái chắn bùn sau rừ lâu rùi cụ Mây Bách ợ. EM thấy đỡ quê hơn nhìu. Tự dưng đang đẹp lại nhét cái bỉm vào cá sấu cả ra. ;)) ;))
Cho em đê, đang bị rách mà chả có cái thay đây nè. hahahaha

Cái này giống con Ếch của em quá, đang ở trạng thái dừng mà nhả phanh thỉnh thoảng có tiếng kêu cọt kẹt
Đọc hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đê, nó nói bình thường mà

Donquixote

Xe buýt
Lắp thêm vừa chẳng có tiền vừa chả biết láp giề. Em quyết độ ngược, bỏ cái chắn bùn sau đi nhìn Lực Điền lên hẳn :))

Chém đê :D
Thôi, thôi ông cáo cụ cụt đuôi ơi !

Để em tìm lại cái thớt có người hỏi chắn bùn sau bị rách thì có hàn lại được không với cả mua ở đâu bao nhiêu xeng cho cả nhà xem nhé !

=))

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Chào mừng nhà mới của hội Ếch.

Báo cáo các Cụ, ắc quy Pinaco theo xe của nhà em chính thức ra đi chiều chủ nhật vừa rồi (12 tháng rưỡi), mặc dù đã biết trước qua kinh nghiệm các Cụ, nhưng nhà em vẫn phải thay tạm 1 cái rồi chuyển sang loại 65Ah để xài.

Thêm một minh chứng cho tuổi thọ của ắc quy theo xe, mong các Cụ lưu ý.
Em cũng có thêm minh chứng đây, acqui pinaco gốc theo xe, lăn bánh từ 1-1-2010 cho đến giờ là 23-7-2011 vẫn ngon choét, thế!!!!

Maybach Tàu

Xe container
Nhà chuối có cổ phiếu ở Pinaco à:))

Trạng thái
Thớt đang đóng