GARA ESCAPE_Trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm: sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi..

Trạng thái
Thớt đang đóng

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Bác "Dân Nhậu" cuối tuần này có mang chuồng gà đi chơi ko, rủ cả chủ tịch "Củ Từ" luôn nhé.

Drinker

Xe hơi
Bác "Dân Nhậu" cuối tuần này có mang chuồng gà đi chơi ko, rủ cả chủ tịch "Củ Từ" luôn nhé.
Em có cái nick âm binh rồi, uống coca nên tự thấy ngượng :)).
Đi chứ bác, đi đâu cũng đi, quan trọng là bác hứa nếu em lại vỡ hub thì kéo em về HN.

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Hiện nay em thấy chỉ có xe bên box Offroad là gắn bộ đàm, nếu ban quản trị mà thống nhất toàn OF có 1 tần số, đi trên đường chém gió chắc là vui lắm.
Đấy, em cũng đang muốn là mấy ông ếch ộp này rủ nhau mua, để chung tần số, chạy ngoài đường thấy nhau là buôn, vui nắm nắm

Maybach Tàu

Xe container
Đấy, em cũng đang muốn là mấy ông ếch ộp này rủ nhau mua, để chung tần số, chạy ngoài đường thấy nhau là buôn, vui nắm nắm
Thay mẹt chủ tịt em duyệt phương án này, cơ mà cứ bô bô chuyện hí hí thì cũng mệt nhờ, nhứt là lúc có FBI trên xe:D

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com

Tribute

Xe container
Để em đi... khám điền thổ cụ cũng moi ra àh?!!:))

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em cảm ơn cả nhà đã mời rượu.
Để thông tin liên lạc, em lắp 2 cái này.

Mua ở đây: http://www.thanglongtel.com/vi-VN/Products/Detail.aspx?ProductID=39?category=55
và đây: http://www.thanglongtel.com/vi-VN/Products/Detail.aspx?ProductID=90?category=11
Cả hai cái này dùng băng tần VHF và có thể set tần số bằng tay. Thỉnh thoảng đi mua phở gọi về hỏi vợ ăn mấy trứng. Tiện phết.
Kính các cụ.
Cụ cho em hỏi cái tay nắm mở cửa mạ crome hay cụ mua ah? Em máu cái này.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em cảm ơn cả nhà đã mời rượu.
Cái màn hình em dán ở góc trên bên trái kính lái cụ ạ.

Cái này theo em đánh giá là Rất ngon. Tiện mua và bảo hành đến lúc bán xe thì thôi.
Cụ cho em hỏi cái màn hình này của cụ nó hiển thị cái gì ạ?

Drinker

Xe hơi

Drinker

Xe hơi
Cụ cho em hỏi cái màn hình này của cụ nó hiển thị cái gì ạ?
Xin lỗi cụ em nhầm, chưa ăn sáng nên thiểu năng tuần hoàn não.
Nội dung hiển thị cái cảm biến áp suất lốp cụ xem ở trang trước, nó hiển thị xoay vòng từng lốp, áp suất và nhiệt độ. Có thể đặt được mức cảnh báo áp suất trong trường hợp lốp non quá hoặc căng quá.

Drinker

Xe hơi
Cụ cho em hỏi cái tay nắm mở cửa mạ crome hay cụ mua ah? Em máu cái này.
Xe cụ không có sẵn cái mạ crome này à. Theo suy luận của em từ vụ Ford Láng Hạ đền em cái tay nắm cửa sau thì cụ có thể mua và thay được mấy cái tay này. Tiền thì em không biết nhưng chắc chắn là có hàng. Nếu tính cụ cẩn thân thì không cần thay vì khi thay phải gọt cái đinh tán làm bản lề của nó đi, lúc lắp lại không được như cũ. Theo em cụ đừng thay, vừa phí tiền vừa mất gin $-)

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Xe cụ không có sẵn cái mạ crome này à. Theo suy luận của em từ vụ Ford Láng Hạ đền em cái tay nắm cửa sau thì cụ có thể mua và thay được mấy cái tay này. Tiền thì em không biết nhưng chắc chắn là có hàng. Nếu tính cụ cẩn thân thì không cần thay vì khi thay phải gọt cái đinh tán làm bản lề của nó đi, lúc lắp lại không được như cũ. Theo em cụ đừng thay, vừa phí tiền vừa mất gin $-)
Em dân kỹ thuật, cái món này thì em khôing sợ vì cả 4 cái đinh ấy em đều gọt đi rồi:))Cụ nào đi Ếch đều biết nếu xe hay đi nhiều hơn 1 người thì 3 cái đinh này (trừ bên cửa lái) rất hay bị cong do những người đi cùng "tay quá to"kéo mạnh làm cong chốt, dẫn đến lệch giữa nút chốt và tay kéo, nặng thì có khi không mở được cửa từ phía trong^:)^

Chỉnh sửa cuối:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Xin lỗi cụ em nhầm, chưa ăn sáng nên thiểu năng tuần hoàn não.
Nội dung hiển thị cái cảm biến áp suất lốp cụ xem ở trang trước, nó hiển thị xoay vòng từng lốp, áp suất và nhiệt độ. Có thể đặt được mức cảnh báo áp suất trong trường hợp lốp non quá hoặc căng quá.

Theo em nên lắp màn hình của bộ cảm biến áp suất lốp vào gần gương giữa để lúc hạ tấm chắn nắng xuống thì vẫn nhìn dc.

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
Các cụ ơi, cái cản sau của em bây giờ nó móp vào, méo mó dễ sợ (lần trước em lùi vào giữa cái cây, cái cây nằm giữa 2 cái cảm biến Tàu, cái cảm biến Tàu nó lởm hơn cái cảm biến xịn nhiều, cái cảm biến xịn nó đắt nên em không mua, suy ra là ngu lắm ;) )

Hôm trước thấy cụ Chủ tịch hay cụ Phan điều chế cái cản sau trông gồ ghề phết. Sự tình là bào chế cái này thế nào, lắp ráp có lâu không các cụ bớt chút thời gian hướng dẫn em với

Newsolder

Xe tải
Hôm nay đi dọn nội thất về mới phát hiện ra đèn sương mù không sáng. Đèn này trước đây tôi lắp ở Ford Giải phóng cho Ford Escape 2009 2.3l XLS. Gọi điện hỏi xem có đèn lắp táp lô không nhưng họ bảo không có. Các bác cho hỏi thăm là có thể đến đâu có uy tín để kiểm tra lại đèn sương mù và lắp thêm đèn táp lô và chi phí hết bao nhiêu ah? Cám ơn các bác nào đã có kinh nghiệm trước thì chia sẻ.

Tribute

Xe container
Các cụ ơi, cái cản sau của em bây giờ nó móp vào, méo mó dễ sợ (lần trước em lùi vào giữa cái cây, cái cây nằm giữa 2 cái cảm biến Tàu, cái cảm biến Tàu nó lởm hơn cái cảm biến xịn nhiều, cái cảm biến xịn nó đắt nên em không mua, suy ra là ngu lắm ;) )

Hôm trước thấy cụ Chủ tịch hay cụ Phan điều chế cái cản sau trông gồ ghề phết. Sự tình là bào chế cái này thế nào, lắp ráp có lâu không các cụ bớt chút thời gian hướng dẫn em với
Cái đó phải đặt hàng cụ ạ, mỗi đời xe nó hơi khác nhau tí, cũng có 1 số đã làm sẵn nhưng muốn ngon phải vác xe ra cho thợ đo đạc cẩn thận, nhanh thì 2 ngày là có, lắp mất 30 phút là xong.
. Xe em kô giống xe nào, sau 2 lần chỉnh trang thì ngon lành, ôm gọn đuôi xe, mượt như hàng theo xe.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái đó phải đặt hàng cụ ạ, mỗi đời xe nó hơi khác nhau tí, cũng có 1 số đã làm sẵn nhưng muốn ngon phải vác xe ra cho thợ đo đạc cẩn thận, nhanh thì 2 ngày là có, lắp mất 30 phút là xong.
. Xe em kô giống xe nào, sau 2 lần chỉnh trang thì ngon lành, ôm gọn đuôi xe, mượt như hàng theo xe.
Cuối cùng thì Lý Phàn cũng đú đởn được cái cản sau giống Ếch!!!=))

Trạng thái
Thớt đang đóng