[Funland] Gấu phát hiện ra đi Massage

hiepkhachhanh132

Xe đạp
Báo cáo các cụ là con gấu em hôm nay nó chưa lên làm ẩm lên công ty nhưng giọng vẫn rất hờn dỗi. em có điện hỏi thì bảo về để giải quyết mà em đang đi công tác tỉnh cuối tuần mới về. thường tối giờ này lả zalo gọi chồng ầm ầm rồi mà tối nay chưa thấy gọi :D
hi vọng mấy hôm nữa nguôi ngoai he he

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Báo cáo các cụ là con gấu em hôm nay nó chưa lên làm ẩm lên công ty nhưng giọng vẫn rất hờn dỗi. em có điện hỏi thì bảo về để giải quyết mà em đang đi công tác tỉnh cuối tuần mới về. thường tối giờ này lả zalo gọi chồng ầm ầm rồi mà tối nay chưa thấy gọi :D
Lần sau chày cối quyết không nhận nhá.
cái vụ tím zú thì bảo con điên nó bóp

nhuataiche

Xe container
Bác bảo gấu cuối tuần tắm rửa thơm tho sạch sẽ chờ bác về nện cho một trận. Nó mà ko thơm tho sạch sẽ thì bác đi nện ... cô hàng xóm.

Fun tí, chúc bác chóng tai qua nạn khỏi !

tầng hai

Xe đạp
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Vết thâm có nhiều nguyên nhân, thâm thế nào?

harman_kardon

Xe điện
Cứng lên, rắn lên chứ. Vợ cụ nó ghen quá đà. Quá thì cụ dúi thêm cho nó quá thấy sợ luôn. Nói huỵch toẹt ra là anh đi công đi vc. Chả muốn vào nhưng phải vào. Chẳng mòn đi 1 mm nào đâu mà lo. Ko bồ ko bịch gì hết. Rồi khi gần về nhắn cho câu 8 S ( sửa soạn sạch sẽ. Sắp sửa sung sướng ) ok :))

Ngẩu Pín

Xe tải
Cụ cứ cửn thựn ko có thằng of mất dạy tranh thủ an ủi bà nhà lúc này là gay đấy :))

tầng hai

Xe đạp
Chủ thớt râu hơi bị quặp nhỉ

Cụ chửi ló một trận, làm ầm lên vì dám vu oan cho cụ. Hay là cụ nhận tội rồi đấy.

Hai Hom Hinh

Xe tải
Thằng bạn em cũng rơi vào hoàn cảnh như cụ, thậm chí còn thê thảm hơn! Về vợ làm ầm lên, cu cậu nổi khùng lên chửi “ Tôi đi làm cả ngày vất vả, sứt đầu mẻ trán, bầm tím hết người ngợm, cô không biết thương còn nhè mồm ra, ngồi đó mà tưởng tượng rồi ủm tỏi lên, hay suy từ bụng ta ra bụng người”, rồi tát cho phát nổ đom đóm mắt, cô vợ vừa khóc vừa sợ xoắn cả quẩy, xin lỗi rối rít, hứa không dám tái phạm, từ đó vợ không dám to tiếng nửa lời, 2 vợ chồng sống 100 năm hạnh phúc.

Hi vọng câu chuyện e bịa ở trên sẽ giúp cụ thêm 1 phương án để xử lý tình huống này, chứ vợ chồng bạn em sau vụ đó cũng ly di được 2 năm rồi!

duytrong

Xe lăn
Tưởn gì mới có thế đã đòi ly dị, mà sao cụ dễ khai thế nhỉ.

Độc đạo

Xe hơi
Vợ cụ là loại đầu đất chợ búa lùn dân trí.
Em xin lỗi hơi nặng lời.
Vợ cụ không ra ngoài va vấp xã hội nhiều nên mới cư xử quá kém như thế.
Nếu là người phụ nữ thông minh và am hiểu xã hội không ai làm lu loa lên cả.
Mới có thế đã đòi ctay thì em khuyên thật cụ ký giấy luôn đi. Lúc ký giấy rồi có mà vợ cụ lại sợ xanh mắt ra ấy.
Thằng đàn ông làm chủ gia đình làm sao phải sợ vợ.
To miệng phết. Hông biết ngoài đời thật răm răng:D

CuChuoi12g

Xe điện
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
cụ dẫn gấu ra chỗ chân cầu chương dương của bác tài thu,chỗ đó nó làm cho cả nữ,bẩu nó làm cho gấu để họ có cái tư duy nó khác đi,chứ các gấu nào cũng thế cứ thấy nói đến masage là nhẩy ngược lên.

Sakai Việt Nam

Xe điện
Có cái masa gì đó ở xã đàn, cụ rủ G đi vào, thuê quả phòng VIP, gọi nhân viên nam cho G, nữ cho mình...xong xuống tính tiền rồi hỏi...mai đi tiếp chứ...nó mà uh là ko đòi viết đơn nữa đâu

duytrong

Xe lăn
Có ông đi chơi với bồ, con bồ hứng lên cắn cho một phát rõ sâu vào má, đang hãi về giải trình thế nào với vợ thì vừa may mở cổng vào nhà con chó nhẩy lên ôm chầm lấy, ông ta mùng rỡ lấy lý do , vào nhà bảo vợ gớm cái con chó nhà mình hư quá hôm nay nó nhảy le3n mừng cắn cả vào mặt anh đau quá, vợ bảo ăn thua gì nó cong cắn cả vào ngực em tím bầm đây này...

Em trai trên gái dưới mà vợ nó nghe ngóng đc còn cãi bay cãi biến ( Chuyện là lâu rồi có rủ máy tính xách tay đi HG chơi vài ngày ) nửa năm sau vk phát hiện đc do nhìn thấy ảnh lưu ở ipad thế mà em cãi bay cãi biến , chứ nhận thì vỡ mồm , đàn bà hay lắm nhận là dở luôn thà nó biết mình nói dối nhưng nó vẫn tin là vậy chứ nhận thì toi :) sau này em tặng cho vk thêm đôi cái sừng nữa thôi , giờ già rồi ko ham hố nữa , chăm mái già thôi :)
Địa chỉ sdt ngay bên dưới mà cụ vẫn chém đc trên này. Cụ đúng là sư phụ e :))

duytrong

Xe lăn
cụ dẫn gấu ra chỗ chân cầu chương dương của bác tài thu,chỗ đó nó làm cho cả nữ,bẩu nó làm cho gấu để họ có cái tư duy nó khác đi,chứ các gấu nào cũng thế cứ thấy nói đến masage là nhẩy ngược lên.
Sách của cụ em đã thực hiện rồi hay phết đấy, lần đấy em co kéo mấy đứa con gái Bạn vợ cùng vợ đi mat xa chân , tất cả vào cùng ngâm chân trong thùng gỗ rồi mát xa chân, xong em bảo mat xa cả người, nhân viên thì có cả nam cả nữ em nháy cho mấy nam mát xa cho bọn nam chúng em còn nữ thì mát xa cho các mợ, xong em hỏi có dễ chịu không mọi người bảo có, em bảo đấy các bà cứ hay tưởng tượng vớ vẩn nó chỉ có thế, từ bấy bọn em đi vợ cũng không gắt gao như trước nữa .

tatung75

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Địa Chỉ : 124 Triệu Việt Vương ( Nhà trong )