[Funland] Gấu phát hiện ra đi Massage

duytrong

Xe lăn
Điện ông gìa vợ nhờ giúp đỡ. Và sau này nhớ là ăn nên làm ra thì phải rủ ông già vợ đi max xa nhé. Rể với con có cái thú mat xa mà kg rủ bố vợ giờ thì kmm.
Em sang Nga chơi gặp Ông già vợ thằng em cũng sang đấy, ông ấy biết bọn em rủ nhau đi bẻ ngô, ông ấy dò la em bảo ông đi chơi cho biết , ông ấy bảo ngại thằng con rể hay là em đưa đi em bảo cháu lớ ngớ tiếng tăm tậm tịt đưa sao được, the3s là em bảo thằng em bố trí đi chơi thế là đưa thẳng ông già vào đời, lúc đầu ông cụ cũng ngại sau thì bình thường, ông ấy cứ cảm ơn em bảo không có bác có lẽ tôi phí chuyến đi ...

duytrong

Xe lăn
Điên à , đi Massage được nhà nước cho phép , pháp luật công nhận sao lại đòi li dị . Tại cụ cũng đồng ý cho rằng việc đi Massage là sai trái thì trách ai , phải đứng lên bảo vệ những gì luật pháp ban hành chứ lại , vậy hóa ra Nhà nước sai à
Chắc bố cu cũng tả lại hết từ A đến Z nó mới cay thế cụ ạ.

Pumzen

Xe ba gác
Chắc cụ chủ hứa bo nhiều cho e nv vật lí trị liệu để e phục vụ nhiệt tình chu đáo hơn, nhưng lúc về lại bo hẻo quá nên lần sau đến, ẻm chơi đểu cụ chủ rồi. :D

td lines

Xe điện
Chắc bố cu cũng tả lại hết từ A đến Z nó mới cay thế cụ ạ.
Riêng vụ gái thì kể cả quần đang vẫn lửng đầu gối vẫn phải cãi cụ nhở . Không phải lúc nào thành khẩn cũng có kết quả tốt hơn

Nana2015

Xe tăng
E giống cụ vãi cả chưởng ra. Lúc e đi masage vợ e mang bầu đứa thứ 2 nó bí bách khó chịu.mà nó còn có cả mật khẩu icloud biết e mấ quán nào cơ. Vãi thật. Thế là đòi li dị ầm ầm 2 bên lên. Xin lỗi không được. Thế là nhờ mẹ mình nói cho cuối cùng đâu ra đấy. Vì vợ e nó sợ mẹ chồng

WHITE TIGER

Xe container
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Làm gì đến độ như thế,cụ ở đâu,nếu ở HN qua Hương Sen cho vợ đi cùng để biết.Đàn bà không hiểu chuyện thường lắm chuyện lắm.Em với vợ đi hoài

DHL Pete

Xe tải
Em chỉ quan tâm đến vợ cụ chủ có đến cơ quan làm ăm lên ko thôi, nếu chưa thì nên uốn nắn ngay, lên làm loạn chả dc vẹo gì, vừa mất mặt, lại bị đì lúc đó thì toang. Tốt nhất vẫn là hẹn về giải quyết, còn việc vết thâm thi cứ phải cãi khi nao trắng án thì thôi. Khai thật là chết,

CAC

Xe buýt
Nguyên tắc vàng, không có cờ nhíp là phải chối bay chối biến, đổi trắng thay đen :D còn phải kiện ngược lại tội không tin tưởng chồng =))

hamaxink

Xe máy
Báo cáo các cụ là con gấu em hôm nay nó chưa lên làm ẩm lên công ty nhưng giọng vẫn rất hờn dỗi. em có điện hỏi thì bảo về để giải quyết mà em đang đi công tác tỉnh cuối tuần mới về. thường tối giờ này lả zalo gọi chồng ầm ầm rồi mà tối nay chưa thấy gọi :D
hi vọng mấy hôm nữa nguôi ngoai he he
Đấy vợ cụ còn yêu còn thương nên mới thế, dỗ dành khéo vào thì cũng qua thôi. Sợ nhất là 1 hôm về nhà cửa lạnh tạnh. Vợ nó cắp con đâu mất lúc ý mới toang

phihungwww

Xe tăng
Dọa thôi, cụ yếu bóng vía chết ngay

cocsku

Xe cút kít
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Nó có ý định ly dị cụ lâu rồi. Nay vớ được việc nhỏ này làm cái cớ đòi ly dị thôi.

BivaMin

Xe tải
Căng quá thì phải nhún thôi cụ.

Sonlaqueta

Xe máy
Theo em trường hợp này phải giải quyết theo các phương ám sau:
- Có chết cũng k nhận, để nếu có ra tòa thì k có lỗi để ảnh hưởng đến việc chia tài sản sau này. 😆😆😆.

- bước 2: tiến hành hòa giải tối tìm cơ hội tấn công tới tấp cho e đê mê van xin mới thôi, đánh ngày xong rồi đánh đêm ( vc tc giải quyết trên giường là hl nhất, xong rồi mọi vc đâu lại vào đó).
- Nếu chưa chịu thôi lôi lên đánh tiếp...
😆😆😆😆

BMW FOREVER

Xe tăng
Phàm cứ dọa thì dell bao giờ nó li dị. Yên tâm chịch tiếp đi cụ thớt, nhớ mang Durex cho cả nhà cùng sạch sẽ là được.
Mà, thân làm trai, đã ăn xong là phải dọn dẹp chiến trường cho ổn, ai lại để lại di chứng bao giờ. Ẩu quá!

chiko90

Xe đạp
đọc bình luận chia sẻ của các cụ buồn cười chết mất