[Funland] Giả 3tr đây

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

hai.tranhr

Xe container
35t thì 1 buổi chiều e làm 2 phát cụ nhé
H em hơn cụ gần 2 xịch
Nhiều khi vẫn tiếc giá khoẻ như xưa khôn như bh
Hic gấu iem đang bầu bì thêm 1 cháu ạ. Thế nên không có cơ hội kiểm tra súng ống, chứ thể lực iem tốt lắm ạ. Chạy bộ đều đặn mấy km/ngày
Chỉ mỗi cái không có "sân bóng" để kiểm tra thể lực~X(~X(~X(

Tàn Xynh

Xe điện
Cụ ơi, đây không còn là chuyện tiếc hay không, cái văn hóa VN là bạn gái cứ phải được tặng quà mới là thể hiện tình cảm, trong khi mấy tụi con gái chẳng bao giờ biết tặng quà cho bạn trai, chỉ có 1 chiều nên mới thế cụ ạ
Cụ nhầm nhé, xưa nyc em tặng em thứ gì, em sẽ tìm cách tặng lại món khác, tùy thuộc vào khả năng của em, đi ăn uống họ trả 5 lần thì em sẽ trả 1 lần, nhẽ nào là em dại chai :">

Cụ xài sang quá, em mà yêu như cụ chắc qua 3 cô là em bán nhà đi trả nợ tiền mua quà quá cụ ơi. Cụ yêu mà mù quáng thế thì chết.
Con người cũng nên có liêm sỉ cụ à. Cảm thấy tiếc tiền thì ko nên ra đường làm gì.

kduc

Xe container
Nếu lúc đưa mà bảo "anh tặng" sau lại đòi thì đúng là loại cần lên án. Còn lúc đưa tiền/hàng bảo "em cứ cầm lấy lúc nào chia tay trả anh" thì đương nhiên hợp tình hợp lý rồi.

BoTit

Xe hơi
Con người cũng nên có liêm sỉ cụ à. Cảm thấy tiếc tiền thì ko nên ra đường làm gì.
Không phải là em ko có liêm sỉ nhưng với em như thế là ngu, mất tiền ngu cụ ơi, thà em để biếu bố mẹ với mua hoa quả về ăn cho sướng ạ

hai.tranhr

Xe container
Nếu lúc đưa mà bảo "anh tặng" sau lại đòi thì đúng là loại cần lên án. Còn lúc đưa tiền/hàng bảo "em cứ cầm lấy lúc nào chia tay trả anh" thì đương nhiên hợp tình hợp lý rồi.
Chuẩn Cụ, em í nghe xong chia tay ngay và nuôn

BoTit

Xe hơi
Cụ nhầm nhé, xưa nyc em tặng em thứ gì, em sẽ tìm cách tặng lại món khác, tùy thuộc vào khả năng của em, đi ăn uống họ trả 5 lần thì em sẽ trả 1 lần, nhẽ nào là em dại chai :">
Thế mợ là của hiếm, quý hiếm đấy, nhưng trả 5 mà mợ trả 1 chênh nhiều quá, tốt nhất đã thế thì 50:50 đi cho dễ

humxam75

Xe điện
Đòi gì cụ, em đi đâu cũng lo cho ăn uống đều huề, nhà hàng không thì quán xá đàng hoàng, nuôi ăn 3 bữa còn đòi hỏi gì ở em, nhg tính em không thích chung đụng và bị lừa dối, nếu ko yêu thì báo 1 câu phút mốt là em té. đây là câu quà của em mà toàn đồ ngon, các cụ có thể cười em chứ em mua IP X thời đó tặng bạn gái phải tích kiệm 2 tháng lương đó ạ, gần 30 triệu có ít đâu
Nó lại toàn đong thằng khác bằng IP X thì cay thật

Tàn Xynh

Xe điện
Thế mợ là của hiếm, quý hiếm đấy, nhưng trả 5 mà mợ trả 1 chênh nhiều quá, tốt nhất đã thế thì 50:50 đi cho dễ
Theo quan điểm của em trong chuyện tình cảm sòng phẳng quá như thế là ko nên cụ ah, nói gì thì nói đàn ông vẫn nên chủ động. Chưa nói đến việc điều kiện của em tốt hay không, giả sử điều kiện của em có tốt em cũng ko phân biệt 50/50, nhưng nếu người có đủ sâu sắc để nhìn nhận ấy, họ sẽ nhìn thấy những việc khác, em ví dụ em lấy lương xong em đi mua đồ tặng họ trước, em đi công tác về em mua thuốc bổ gan cho họ vì họ hay phải uống bia, em đi chơi hay đi côgn tác về dù nhỏ dù to em đều có quà....nó hoàn toàn là tình cảm, ko phải nằm ở giá trị ạ

hai.tranhr

Xe container
Theo quan điểm của em trong chuyện tình cảm sòng phẳng quá như thế là ko nên cụ ah, nói gì thì nói đàn ông vẫn nên chủ động. Chưa nói đến việc điều kiện của em tốt hay không, giả sử điều kiện của em có tốt em cũng ko phân biệt 50/50, nhưng nếu người có đủ sâu sắc để nhìn nhận ấy, họ sẽ nhìn thấy những việc khác, em ví dụ em lấy lương xong em đi mua đồ tặng họ trước, em đi công tác về em mua thuốc bổ gan cho họ vì họ hay phải uống bia, em đi chơi hay đi côgn tác về dù nhỏ dù to em đều có quà....nó hoàn toàn là tình cảm, ko phải nằm ở giá trị ạ
Hoàn toàn đồng ý với Mợ.

BoTit

Xe hơi
Em nói thì hay nhưng làm có được khó lắm, Anh đã từng hiểu, biết về việc đó nhưng vận dụng nó và sáng tạo rất khó, Anh không được người yêu như em, nó toàn moi tiền thôi em ạ. Buồn lắm ý

BoTit

Xe hơi
Nó lại toàn đong thằng khác bằng IP X thì cay thật
Bon gái này nó khôn lắm cụ ơi, toàn X khóc mếu là điện thoại em hỏng rồi, em cũng dùng X nên mua thêm cho nó, nó còn dong đi xem Apple Watch, may mà em né kịp không thì mất oan.

hai.tranhr

Xe container
Đồng ý cái gì, cụ cứ nói như bọn hoạn quan nịnh bợ. Cụ chả có quan điểm gì cả
Hehe iem nghĩ theo quan điểm của Cụ, khó mà tìm được người thật lòng lắm ợ. Là đàn ông thì phải hào sảng ạ