[Funland] Giả 3tr đây

Matizcoi

Xe cút kít
Gớm các cụ sĩ gái nó vưa vửa thôy, của đau con xót lại bị đối xử ko ra gì nên đòi đúng luôn, hồi xưa em cũng yêu, cũng dâng hiến, thế mà vẫn bị phản bội, bực quá em đến đòi lại gần hết, từ cái sh nhập, điện thoại Goldfish, máy xách tay Mac, căn penhouse. Còn mấy món dính trên người nó ghét em cũng lột tuốt, như dây chuyền, nhẫn kim cương, đồng hồ mua hơn 200 củ trong chuyến du hí nước ngoài, may chưa kịp mua cho nó cái ô tô ko lại mất công đòi. Vì tiền trong tài khoản tiết kiệm mang tên nó là em ko đòi được, đành chấp nhận mất (có gần 2 tỉ).
Oa có khách book grap, để chạy xong cuốc nài về em tâm sự tiếp với các cụ, đừng sĩ hão làm gì.

Xhung73

Xe buýt
Chuẩn cụ ơi, em đã từng, mình hết lòng coi như người thân, thế mà bị lợi dụng tiền nong để nó ăn tiêu rồi không thật lòng, hở em ra là nó đi chơi với thằng khác, em đã tha 1 lần nhg đến lần 2 em đòi quà, tất nhiên em ko kiểu đòi chổi cùn dế rách, em đòi chiếc vòng tay và vòng cổ vàng ý hơn 10tr của em. cả cái điện thoại IP X em mua tặng em cũng đòi luôn.
Cụ nói nhiều thật đấy, cả thớt thấy cmt của cụ chiếm 1/2

juve99

Xì hơi lốp
Xưa em chia tay, em trả lại quà mà đồng chí ấy ko nhận, bảo em trẻ con, người có lỗi chứ quà có tội tình gì đâu nên trả lại người là được rồi, ko cần trả lại quà :))
Bé tán gái hay có kiểu giận là trả lại quà, đen nhất là tặng hoa bị trả lại~X(

Acient.cutkit

Xe tăng
TS nó mông má đề lừa cảm giác đã may cụ ạ, đây lại bê nguyên cả mâm lên cho ăn toàn đồ ôi thui thối kinh người, em nghĩ lại vẫn còn rùng mình
Số cụ nhọ nhờ. Chia buồn vs cụ. Cũng tại ai bẩu cụ vội cơ :))
Cứ phải từ từ, thằng khác cướp đc thì mời, ko phải cụa mình thì ko cần cố. Chứ kiểu chạy đua vũ trang thì chỉ mờ mắt thôi :P cụ tỉnh lại là tốt dồi, hehe,
chúc mừng cụ!
P/s: ơ thế cụ có măm ko hay nhắm mắt nhắm mũi ăn xong mí biết :))

Ha ha, cụ ơi không phải là em nói thì hay như cụ nói đâu, mà đấy là những việc thực tế mà ngày xưa e đã từng làm đối với nyc của em đấy, Còn việc ăn uống em ko bao giờ tính toán, đồng chí ấy có lẽ cũng ko tính toán gì chuyện đấy với em, e hy vọng thế. có hôm hai đứa còn đúng 30k gọi được nhõn 1 bát phở 2 đứa ăn chung cơ
Thời buổi bây giờ tình yêu đúng nghĩa em ngĩ khó, cái na ná tình yêu thì chắc là nhiều :))
Đúng kiểu hoạn nạn thấu chân tình mợ nhỉ :))
E toàn ... thấu xong vỡ cả mật ^^

Tàn Xynh

Xe điện
Số cụ nhọ nhờ. Chia buồn vs cụ. Cũng tại ai bẩu cụ vội cơ :))
Cứ phải từ từ, thằng khác cướp đc thì mời, ko phải cụa mình thì ko cần cố. Chứ kiểu chạy đua vũ trang thì chỉ mờ mắt thôi :P cụ tỉnh lại là tốt dồi, hehe,
chúc mừng cụ!
P/s: ơ thế cụ có măm ko hay nhắm mắt nhắm mũi ăn xong mí biết :))

Đúng kiểu hoạn nạn thấu chân tình mợ nhỉ :))
E toàn ... thấu xong vỡ cả mật ^^
Em cũng ko biết có thấu hay không, quá trình thế nào em ko quan tâm, quan trọng là kết quả vẫn trở thành người yêu cũ :))

hai.tranhr

Xe container
Vớ vẩn cái gì, đàn bà mất gì đâu, xin lỗi, cứ dùng cái có sẵn để cho, còn đàn ông toàn phải đi làm để mua quà. Quà các mợ dùng mới còn cái của các mợ tự có mang đi phân phát thiên hạ. Ai thiệt hơn
Hehe Cụ có vẻ phân bì với các Mợ nhuề, hay là Cụ đi phẫu thuật chuyển giới đi, giá phẫu thuật giờ cũng mềm

Chu An

Xe điện
Đọc những tình huống như thế này em cứ ngẩn tò te. Chỉ cách một thế hệ mà mọi thứ thay đổi chóng mặt. Thời em, lứa 7x đời đầu, đc bạn gái đồng ý nhận quà hoàn toàn k phải chuyện dễ. Nhất là những món quà hơi thiên về vật chất. Thời đó, cô nào đồng ý nhận quà từ tay chàng trai thì cũng có nghĩa cô ấy sẽ chờ đợi ở phía chàng trai những tín hiệu rõ ràng hơn về tình cảm. Cô nào tham lam nhận búa xua, thế nào cũng bị dèm pha, điều tiếng. Sau muốn lấy chồng cũng khó khăn. Mà hồi đó "nhà gái" đại đa số không nhận quà xuông, kiểu gì cũng lại quả. Mà phổ biến nhất là khăn quàng cổ tự tay cô gái đan.

Tenlaten

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn cụ ơi, em đã từng, mình hết lòng coi như người thân, thế mà bị lợi dụng tiền nong để nó ăn tiêu rồi không thật lòng, hở em ra là nó đi chơi với thằng khác, em đã tha 1 lần nhg đến lần 2 em đòi quà, tất nhiên em ko kiểu đòi chổi cùn dế rách, em đòi chiếc vòng tay và vòng cổ vàng ý hơn 10tr của em. cả cái điện thoại IP X em mua tặng em cũng đòi luôn.
Đầu tư nhiều thế đã lĩnh thưởng chưa cụ???

Ngày xưa K iêu thì giả dép b ố về
Ngày nay k iêu thì giả lại xèng cho ông:))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

LeTai1979

Racing Boy
Giẻ rách, bần tiện. Đàn ông đàn ang gì cái loại này?

frankQ

Xe hơi
Chắc cu cậu cay quá đây mà.

Acient.cutkit

Xe tăng
Em cũng ko biết có thấu hay không, quá trình thế nào em ko quan tâm, quan trọng là kết quả vẫn trở thành người yêu cũ :))
Tống cựu nghênh tân :) bỏ cái cũ ko hợp để đón cái mới hợp hơn :)) chúc mừng mợ!

arch.zung

Xe tăng
Câu view thôi có j đâu
Thanh niên này hãm lol thật

Video: Thanh niên đến tận nhà bạn gái đòi lại 3 triệu tiền quà sau chia tay

Thứ tư, 14/08/2019 | 15:47 GMT+7

Sau khi chia tay, nam thanh niên này đã tìm đến tận nhà bạn gái để đòi lại số tiền 3 triệu dùng để mua quà cho người yêu. Tuy nhiên, khi bị cư dân mạng "ném đá", thanh niên này tiết lộ sự thật không hoàn toàn như vậy.

Theo đó, thanh niên này cho rằng mình bị quay lén, thay vì quay toàn bộ sự việc từ đầu đến cuối thì người quay clip chỉ quay mấy giây đoạn vào lấy tiền và bỏ qua khúc giải thích chuyện bị lừa.
Hiện tại, đoạn clip trên vẫn nhận được sự quan tâm và nhiều ý kiến bình luận từ dân mạng.

Trích: https://www.doisongphapluat.com/video/video-hot/video-thanh-nien-den-tan-nha-ban-gai-doi-lai-3-trieu-tien-qua-sau-chia-tay-a288675.html

Acient.cutkit

Xe tăng
Đọc những tình huống như thế này em cứ ngẩn tò te. Chỉ cách một thế hệ mà mọi thứ thay đổi chóng mặt. Thời em, lứa 7x đời đầu, đc bạn gái đồng ý nhận quà hoàn toàn k phải chuyện dễ. Nhất là những món quà hơi thiên về vật chất. Thời đó, cô nào đồng ý nhận quà từ tay chàng trai thì cũng có nghĩa cô ấy sẽ chờ đợi ở phía chàng trai những tín hiệu rõ ràng hơn về tình cảm. Cô nào tham lam nhận búa xua, thế nào cũng bị dèm pha, điều tiếng. Sau muốn lấy chồng cũng khó khăn. Mà hồi đó "nhà gái" đại đa số không nhận quà xuông, kiểu gì cũng lại quả. Mà phổ biến nhất là khăn quàng cổ tự tay cô gái đan.
Chuẩn cụ, cụ đang nói về quà!
Bây giờ ko phải quà, toàn đú :)) giai thì đú đem quà tặng, với ngiều mục đích. Gái thù đú nhận, đem khoe, và nhiều mục đích.
Đến khi hiểu được cái gì cũng có giá của nó thì ng nhận quà đôi đa số thiệt hại hơn ng đem quà đi đổi.

Cuộc sống dờ trẻ non dại hơn các cụ xưa :P thông tin nhận vào nhiều hơn nhưng kiến thức lại chẳng dút da đc bâu nhiêu.

Prodin

Xe tăng
Website
v-point.vn
Từ sau các bố này nên gọi là "gửi", chứ không phải là "tặng" quà, nhỉ?