Giá nào cho Honda Valkyrie Rune 1800 5000mile? Nhờ anh chị tư vấn

dunghitech

Xe đạp
Website
www.truongxua.vn
Anh em chơi PKL họ thế đấy, họ có cái khùng riêng của họ, hợp và quý nhau cho nhau toàn bộ các đồ độ thêm trên xe chả lấy đồng nào, nhưng nếu đã phật ý thì khó chơi lắm.Em cũng có bạn thân chơi bên PKL em cũng hiểu phần nào họ, hồi mới đi theo em cứ nem nép có khi chả dám nói gì hiiiii

Hehe... tớ biết "thằng khùng" mà đằng ấy nhắc đến là ai rồi nhớ! ;;);;);;)

PoBeo

Xe điện
Hòang!
Anh không cần gọi dt cho em vì việc em pot bài hỏi lên đây là không tôn trọng anh.
Sau khi đọc bài này thì trả 100.000 USD anh cũng không bán cho em cái bánh xe.
Thân.
Úi, cụ LineAge2 có vẻ hơi "xúc động" quá đấy ạ....

Thiết nghĩ mua bán là thuận lòng nhau.....người ta cũng chỉ tham khảo thêm ý kiến đâu có gì là sai đâu cụ.....đâu phải ai cũng dư dả đến mức không phải nghĩ đến vài k obama.

Nếu em là cụ chủ thớt em cũng phải đi hỏi.....mua 1 món hàng trị giá 25k thì phải tham khảo chứ phải ko cụ Line

LineAge2

Xe hơi
Úi, cụ LineAge2 có vẻ hơi "xúc động" quá đấy ạ....

Thiết nghĩ mua bán là thuận lòng nhau.....người ta cũng chỉ tham khảo thêm ý kiến đâu có gì là sai đâu cụ.....đâu phải ai cũng dư dả đến mức không phải nghĩ đến vài k obama.

Nếu em là cụ chủ thớt em cũng phải đi hỏi.....mua 1 món hàng trị giá 25k thì phải tham khảo chứ phải ko cụ Line
Cảm ơn kụ nhắc nhở, quả thực tháng trước em bức xúc thế cũng không hay lắm.
Nhưng trong câu chuyện riêng giữa 2 người, em cũng có lý do. Giá em mua cậu ta biết, em lắp đồ chơi như thế nào cậu cũng biết. Nằn nì để lại, em bớt hẳn 1k + free 1k tiền đồ, chứ em có muốn bán đâu ạ. Em còn đang định sắm thêm cô nữa cho Rune có bạn. Vậy mà.........................
Các bác thông cảm.

duccon

Xe đạp
hm... mua xe mún tham khảo ý kiến thì bình thường thôi nhưng k nên nói cụ thể chiếc nào và giá trên 4rum vậy... các bác rút kinh nghiệm nhé...

ying80

Xe buýt
thông cảm đi bác, người ta k biết nên mới vậy, chứ khôn ranh thì họ lại chơi kiểu khác bác ạ.Như thế đủ biết cụ chủ thớt này thật thà rồi, bỏ qua đi%%-

LaoDauBac

Xe hơi
Chủ thớt mất tích luôn rồi à?

xalovn195

Xe đạp
sao lại moi cái này lên làm gì thế hả các cụ

lytrison

Xe hơi
Cảm ơn kụ nhắc nhở, quả thực tháng trước em bức xúc thế cũng không hay lắm.
Nhưng trong câu chuyện riêng giữa 2 người, em cũng có lý do. Giá em mua cậu ta biết, em lắp đồ chơi như thế nào cậu cũng biết. Nằn nì để lại, em bớt hẳn 1k + free 1k tiền đồ, chứ em có muốn bán đâu ạ. Em còn đang định sắm thêm cô nữa cho Rune có bạn. Vậy mà.........................
Các bác thông cảm.
nếu đã biết nhau rồi mà lên 4r thì cũng hơi bực mình 1 chút,có thể thông cảm cho bác LineAge2

side_effect

Xe đạp
Em cũng đang mơ em này mà chưa đủ tiền ,giá tốt nhưng bác chủ hơi căng thẳng.

linhc3d7

Đi bộ
ừ..đúng đấy bác ạh..!:P

huyland

Xe máy
Hòang!
Anh không cần gọi dt cho em vì việc em pot bài hỏi lên đây là không tôn trọng anh.
Sau khi đọc bài này thì trả 100.000 USD anh cũng không bán cho em cái bánh xe.
Thân.
Bác này nóng qá. Mua hàng dến vài trăm triệu ng ta có quyền tham khỏa mà

YaGP

Xe đạp
Bác này nóng qá. Mua hàng dến vài trăm triệu ng ta có quyền tham khỏa mà
24k thì chưa chứ tầm 10k trở lại e bán suốt (e làm nghề xe). Bố nào muốn soi, hóng, căn vặn, trả treo vv....vv E chiều tất (người ta có quyền mà). Cứ miễn lấy xe ói tiền ra đầy đủ là con gà đen!

cuong beo

Xe buýt
từ trước tới nay chuyện khảo giá là thường tình ko phải lạ lẫm gì cả.thậm chí người bán còn bảo người mua la cứ đi tham khảo giá thoải mái đi trươc khi có quyết định cuối cùng,nên cụ chủ thớt viết bài này là hoàn toàn bình thường.cụ( bán xe )như vậy là hơi bị ĐIỆU đấy.thời buổi này làm ăn buôn bán phải sởi nởi va thoải mái mới tôn tại được.vất cái TÔI sang một bên đi

Spirit750

Xe hơi
từ trước tới nay chuyện khảo giá là thường tình ko phải lạ lẫm gì cả.thậm chí người bán còn bảo người mua la cứ đi tham khảo giá thoải mái đi trươc khi có quyết định cuối cùng,nên cụ chủ thớt viết bài này là hoàn toàn bình thường.cụ( bán xe )như vậy là hơi bị ĐIỆU đấy.thời buổi này làm ăn buôn bán phải sởi nởi va thoải mái mới tôn tại được.vất cái TÔI sang một bên đi
1 ly cho cụ, em thấy diễn đàn nên có đủ ý kiến, người mua cũng có quyền được tìm hiểu chứ đâu cứ phải bảo vệ người bán kiểu "không mua thì đừng phá rối" - làm như người ta thắc mắc thì người ta thiếu văn hóa ý.

Arc_Ml350

Xe buýt
Hoàng!
Là anh đây, không dt mày có nhận ra a không. Máu thì cứ múc, chú chưa chuẩn bị dc tiền thì cứ qua lấy xe mà chạy
Bật mí nhé, hôm nay a kết con 69...điên cuồng làm giàu đi thằng em..nếu mày theo anh, có khi a cho không mày con Rune
Thân! thân ai người ấy lo nghe chú :)

jeepdn

Xe đạp
bác không bán thì quyền của bác ,đây là diễn đàn thì người ta có quyền hỏi chứ

Baron

Đi bộ
Theo cá nhân em thì thuận mua vừa bán; Người mua có quyền tham khảo ý kiến của các thành viên khác nếu người mua chưa có đủ lượng kiến thức và thông tin để đưa ra quyết định về món đồ mình cần và muốn mua . . . Bây giờ người bán thì nhiều người mua thì ít bác ah . . .