Giá nào cho Honda Valkyrie Rune 1800 5000mile? Nhờ anh chị tư vấn

Jamebonds

Xe container
Bán xe là phải chấp cả thợ thuyền, bỏ ra 25k usd thì càng phải tìm hiểu kỹ mà otofun thì đúng chỗ để hỏi rồi. Tại xe cụ hiếm quá nên ae đọc vị ra lun. Thế nên bỏ qua đi...:)
Hòang!
Anh không cần gọi dt cho em vì việc em pot bài hỏi lên đây là không tôn trọng anh.
Sau khi đọc bài này thì trả 100.000 USD anh cũng không bán cho em cái bánh xe.
Thân.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hòang!
Anh không cần gọi dt cho em vì việc em pot bài hỏi lên đây là không tôn trọng anh.
Sau khi đọc bài này thì trả 100.000 USD anh cũng không bán cho em cái bánh xe.
Thân.
Ko biết thì phải tv giá hợp lí chứ bác? E thì chả có xèng chơi pkl mặc dù cũng máu:)

bình k3

Xe đạp
củ bán xe có tính cao quá họ k hiểu về dòng xe của cụ họ mới hỏi chứ họ là thợ hay dân chơi dòng đó rồi thì họ đã k cần phải post

Dogmatix

Xe tăng
Cụ "bốc mộ" 91 bài nữa mới được bán xe nhé
Em nghi là bốc đc 91 phát nữa người ta cũng bỏ ý định bán xe :D giỏi đào vãi.

Bán xe là phải chấp cả thợ thuyền, bỏ ra 25k usd thì càng phải tìm hiểu kỹ mà otofun thì đúng chỗ để hỏi rồi. Tại xe cụ hiếm quá nên ae đọc vị ra lun. Thế nên bỏ qua đi...:)
Ko biết thì phải tv giá hợp lí chứ bác? E thì chả có xèng chơi pkl mặc dù cũng máu:)
củ bán xe có tính cao quá họ k hiểu về dòng xe của cụ họ mới hỏi chứ họ là thợ hay dân chơi dòng đó rồi thì họ đã k cần phải post
Em đến ạ các cụ. Chỉ biết góp ý phong trào mà ko cần biết bài này nó có từ khi nào =))

Trừ nick cụ 007 ra thì đã cụ nào nick tạo trc ngày cái thớt này lập ra chưa nào? Lâu lâu lướt OF phải biết đề phòng cánh "sang cát" chứ lại