Giá xe Civic có thể sẽ cao hơn bắt đầu từ t7

kaka1803

Xe đạp
Em định dưa cái này vào caí bài CRV lắp ở VN nhưng em nghĩ thôg tin này có thể nhìu bác dang địh mua xe quan tâm nên e lập riêg thớt mợi
Chú sâu nói với e là nếu mà Nhà nước ta áp thuế mới cho linh kiện phụ tùng nhập khẩu,thì có thể dến t7 hoặc t8 thì giá xe Civic sẽ thay dổi theo chìu hướng là tăng lên,tức là bác nào đặt xe mà t7 hay t8 lấy thì có thể sẽ phải chịu mức giá mợi
Còn bác nào lấy xe trog t5hoặc 6 thì sẽ vẫn là mức giá cũ,vì em theo hẹn là lấy xe tầm cưói t5 đầu t6,chú sâu cam đoan với em là thời gian đó k thay dổi giá,và t6 cũng chuă.Phù,may qúa vì em đọc nhiều báo thấy CP ta sẽ nâg thuế nhập khẩu Linh kiện xe lắp trong nước nên khi chú sâu ý nói em tin cũng có phần đúng đấy
Bác nào dọc bài này Vote cho em nha,côg em dò la mà

thaoeo

Xe buýt
dò cái giề, mấy hôm nay thiên hạ ùn ùn đi mua xe rồi kà, thông tin của bác là củ òi ^__^
Đục nước béo cò, mấy bác ợ, tin đồn càng nhiều, dân càng hoảng loạn, đổ xô, giành giật nhau mua, thì có lợi cho mấy thằng hãng xe và mấy thằng cò mà thôi. Đầu óc của mấy thằng tư bản đúng là siêu phàm nhỉ??!! nó biết đúng điểu yếu của dân VN, cứ nhè đó mà gãi, tiền của của dân Việt mình chảy hết vào túi nó, cộng với sự giúp sức của mấy chính sách cùi bắp nữa, thế là dân VN suốt đời nghèo, suốt đời phải đi làm công cho mấy thằng tư bản.

Skater

Xe máy
Website
360.yahoo.com
em ngán mấy cái đồ kỹ thuật mà lắp tại VN lắm !!

nguyenhoangtam

Xe tải
Em định dưa cái này vào caí bài CRV lắp ở VN nhưng em nghĩ thôg tin này có thể nhìu bác dang địh mua xe quan tâm nên e lập riêg thớt mợi
Chú sâu nói với e là nếu mà Nhà nước ta áp thuế mới cho linh kiện phụ tùng nhập khẩu,thì có thể dến t7 hoặc t8 thì giá xe Civic sẽ thay dổi theo chìu hướng là tăng lên,tức là bác nào đặt xe mà t7 hay t8 lấy thì có thể sẽ phải chịu mức giá mợi
Còn bác nào lấy xe trog t5hoặc 6 thì sẽ vẫn là mức giá cũ,vì em theo hẹn là lấy xe tầm cưói t5 đầu t6,chú sâu cam đoan với em là thời gian đó k thay dổi giá,và t6 cũng chuă.Phù,may qúa vì em đọc nhiều báo thấy CP ta sẽ nâg thuế nhập khẩu Linh kiện xe lắp trong nước nên khi chú sâu ý nói em tin cũng có phần đúng đấy
Bác nào dọc bài này Vote cho em nha,côg em dò la mà
Chiêu kích giá của mấy chú sâu này thô quá bác đừng có tin

HVB

Xe tăng
Chẳng hiểu ông Bộ Tài Chính có tăng thuế trước bạ nữa ko biết. Giá xe tăng, trước bạ tăng, xăng thì đắt. Đi mua xe trâu chạy cho đỡ tốn các bác nhỉ.

Em mà có xiền, em thuê 4 em người mẫu thật xinh hằng ngày khênh kiệu đưa em đi làm, sướng hơn đi 4 bánh, hi hi :)

thaoeo

Xe buýt
Cứ tăng thuế đều hết lượt tiếp đi, thì trường xáo trộn kiểu này, xem chống lạm phát được không nhé :77:
Chẳng hiểu ông Bộ Tài Chính có tăng thuế trước bạ nữa ko biết. Giá xe tăng, trước bạ tăng, xăng thì đắt. Đi mua xe trâu chạy cho đỡ tốn các bác nhỉ.

Em mà có xiền, em thuê 4 em người mẫu thật xinh hằng ngày khênh kiệu đưa em đi làm, sướng hơn đi 4 bánh, hi hi :)