[Funland] giải đáp về nexus 7 mới 2013

LX_tuoi_100

Xe tăng
Thưa các cụ biết về công nghệ, em.nhờ các.cụ.giải đáp thắc mâc chút ợ.
Em chưa dùng ipad hay MTB bao giờ, dạo này mắt kém quá nên đọc báo trên đt ko nổi nữa, vậy là em quyết tâm vay mượn mua MTB, thằng bạn thấy vậy bay sang tận bển mua cho rẻ, hôm nay nó đã đến best buy đặt cho em con nexus 7( em hóng là 24/7 này nó ra). Chiều nay đặt xong xuôi rồi, hết 270$, bao da 5$. Đùng cái tối về đọc báo chi thì bản mới chỉ có wifi ko có 3g, vì thông tin chưa chính thức, tại best buy ở bển cũng chưa có máy nên.chẳng biết 3g có hay ko, vậy cụ nào giành về nexus cho em hỏi, có đúng là nexus mói ko có 3g hay có 3g. Nếu ko có để em bảo nó đi về ko mua nữa, ăn đợi nằm chờ ở bển làm gì. Thanks các cụ.

cudhugn

Xe hơi
Em cũng hóng bản 32GB Wifi. Bản 4G LTE nghe đâu tháng 10 mới có (em không chắc), cũng như Nexus 7 gen I bản 3G cũng ra sau bản Wifi only. Em sốt ruột không chờ được nên mua bản Wifi thôi, với lại nhu cầu cũng ít dùng 3G, check mail thì dùng 3G đt được rồi, cùng lắm thì bắt 3G ở đt rồi phát ra Wifi cho mtb, hoặc dùng cáp OTG.
Bản 4G LTE mua về cắm micro sim dùng 3G bình thường cụ ạ

rabbit

Xe tải
Cụ cứ đặt về đi ạ, không dùng thì để lại cho em, em chỉ đủ tiền dùng Wifi thôi ạ...