[Funland] Giải đen cho ông xã

thaihoi83

Xe hơi
60 triệu mà mấy năm còn 10 triệu là còn khá đới
vài tỉ sau vài tháng chả còn gì còn nợ thêm vài tỉ nữa thì mới phải giải đen

son-shark

Xe buýt
Mấy ông không có lòng tham, không cờ bạc rượu trà, gái gú thì làm kinh doanh làm sao được!
Mợ xem ông ấy có khả năng gì về kỹ thuật thì hợp hơn!

Jack Frost

Xe buýt
(em đăng lại vì hôm qua bị xóa, chưa kịp đọc cmt of các Cụ)
Tình hình là số Chồng em lận đận quá các Bác ạ, 2 năm nay, công việc làm hết việc này đến việc khác mà không có việc nào ra hồn và được lâu dài, vừa rồi nghỉ việc tự đứng ra làm ăn kinh doanh cũng gặp không ít trắc trở.
những việc j 2 vc cùng làm, mà e đứng ra thì suôn sẽ, mà hễ việc j (việc chung 2 vc) chồng e đứng ra chủ đạo là y như rằng gặp trắc trở, mà toàn những xui xẻo vớ vẩn đâu đâu í.
E ví dụ thế này thôi: vc e mua vài lô đất, lô nào e đứng tên là tăng giá+ dễ bán, còn lô nào chồng e đứng tên là khó bán. v.v.
Năm 2015 e có đầu tư cho ck 60tr để ck tập tành chơi chứng khoán (vì ck bảo k biết kinh doanh). thế cơ mà sau 3 năm thì 60tr vốn ban đầu chỉ còn lại k đầy 10tr.
Nói thêm về Chồng em: chồng là ng đàn ông hiền lành, không cờ bạc, k rượu chè, k gái gú, k hút thuốc lun nhé. Chồng k fai người hấp tấp, là ng suy nghĩ cũng thấu đáo, cg biết phân tích, nhưng không có gan làm ăn lớn cũng k có kinh nghiệm kinh doanh. Và đặc biệt, ck k có lòng tham hoặc là lòng tham thấp hơn mức trung bình of xã hội .
Vậy nên, nay e Quyết định giải vận cho ck em. Em kính nhờ các cụ các bác chỉ bày cho e trăm phương ngàn kế để e giải hạn cho ck e với ạ. E cảm chân thành cảm ơn cả nhà!
Giống hệt cô chú ruột em. Mợ mua con Camry cho chồng rồi mợ đi đâu hắn lái. Bình thường nằm nhà, ngủ dậy cúi xuống gầm giường lấy bưởi Diễn gọt mà ăn cho qua ngày!

junshan1301

Xe máy
em hóng phương án chốt của mợ sau khi nghe tư véo của các cụ nhà mềnh =))

0946632663

Xe buýt
Như vậy có nghĩa là vận Mợ át vía chồng, cách giải quyết kiếm cho chồng "mánh" mới có vận kém chồng ắt vận lên thôi.

ngotiteo

Xe điện
:))) vãi giải. mợ có giải thì sâu hình các cụ ý giúp :))

duytrong

Xe lăn
Tình hình là số Chồng em lận đận quá các Bác ạ, 2 năm nay, công việc làm hết việc này đến việc khác mà không có việc nào ra hồn và được lâu dài, vừa rồi nghỉ việc tự đứng ra làm ăn kinh doanh cũng gặp không ít trắc trở.
những việc j 2 vc cùng làm, mà e đứng ra thì suôn sẽ, mà hễ việc j (việc chung 2 vc) chồng e đứng ra chủ đạo là y như rằng gặp trắc trở, mà toàn những xui xẻo vớ vẩn đâu đâu í.
E ví dụ thế này thôi: vc e mua vài lô đất, lô nào e đứng tên là tăng giá+ dễ bán, còn lô nào chồng e đứng tên là khó bán. v.v.
Năm 2015 e có đầu tư cho ck 60tr để ck tập tành chơi chứng khoán (vì ck bảo k biết kinh doanh). thế cơ mà sau 3 năm thì 60tr vốn ban đầu chỉ còn lại k đầy 10tr.
Nói thêm về Chồng em: chồng là ng đàn ông hiền lành, không cờ bạc, k rượu chè, k gái gú, k hút thuốc lun nhé. Chồng k fai người hấp tấp, là ng suy nghĩ cũng thấu đáo, cg biết phân tích, nhưng không có gan làm ăn lớn cũng k có kinh nghiệm kinh doanh. Và đặc biệt, ck k có lòng tham hoặc là lòng tham thấp hơn mức trung bình of xã hội .
Vậy nên, nay e Quyết định giải vận cho ck em. Em kính nhờ các cụ các bác chỉ bày cho e trăm phương ngàn kế để e giải hạn cho ck e với ạ. E cảm chân thành cảm ơn cả nhà!
Trong một gia đình thì một người đỏ là được,cứ để chồng đứng sau đi có làm sao đâu,miễn là kinh tế gia đình đi lên là được. Còn vẫn muốn giải xui thì cho lão ấy và chục triệu,cho xuống đồ sơn,hay quất lâm gì đó cỡ nửa tháng,.sợ không có sức giải thôi.

duytrong

Xe lăn
Mợ cần giải đen thì lên đây các cụ of tranh nhau giúp, chồng mợ thì nhầm diễn đàn rồi.
Em hỏi tý nhé,thí dụ mợ ấy nhờ giải đen cho mợ ấy ,thì cái đen của mợ ấy có chạy sang mình không nhở ,em hỏi để còn tránh.

BadBoy79

Xe lăn
Theo em thì ck Mợ theo tử vi là không có lộc về kinh doanh buôn bán, sẽ có lộc sáng cắp ô đi chiều cắp ô về ạ. Theo em Mợ đổi vận cho ck theo hướng này nhé..:)

Casanova3399

Xe tải
Vợ giỏi hết phần chồng rồi thì chồng hiền lành vậy là ổn chứ mợ còn muốn thế nào nữa?

ducthanhdbp

Xe hơi
Website
www.facebook.com
mợ nên xem tuổi rồi làm cái giải hạn xem sao. nhiều khi do cái tuổi nó đuổi cái may đấy. phải xem rồi tìm cách khống chế lại

Đường vào chợ hơi xa. Em thấy lạ là mua đất cát mà có thể đứng tên riêng mình vợ hoặc mình chồng à? Thế mà cái sổ đỏ nhà em, em bẩu cho đứng tên riêng của gấu nhưng phòng công chứng nó éo nghe là sao?
Mua đứng tên ai cũng dc, bán mới cần cả 2 ký nhé, ko thì phải có giấy xác nhận hôn nhân

cubin5599

Xe hơi
Tốt nhất là ở nhà giặt giũ nấu cơm để mợ quán xuyến việc ngoài thương trường. Các cụ nói: thế gian được vợ hỏng chồng. Nếu được cả 2 thì lại nguy cơ tan cửa nát nhà vì ai cũng sẽ có cái tôi riêng và kinh tế độc lập. Như mợ kể thì là nhà mợ cũng đầy đủ rồi, hạnh phúc vì chồng ngoan rồi. Đừng đòi hỏi nhiều quá ở cuộc đời này. Vì nếu chồng giỏi chắc sẽ chắc gì đã giữ được "hiền lành, chịu khó, không cờ bạc, rượu chè, gái gú" nữa.