[Funland] gian lận đấu giá đất ở hoài đức

mrkhenam

Xe hơi
Nếu về trước thì phải chịu chứ còn gì nữa cụ. Mà đấu nhiều đến mức đấu cả ngày ko xong à cụ
thâm nho nó ở chỗ đó cụ à, đấu chính thức từ 8h30 sáng đến 11h30 đêm cụ nhé, không ăn trưa không ngủ nghỉ gì hết, còn trong giấy hẹn làm hồ sơ đến tập hợp laf 7h30, ai nhà xa là phải đi lúc 6h cụ nhé

riêng với thời gian dài đằng đẵng như thế, việc trộn thêm phiếu để kê giá là quá đơn giản . chưa kể là có trường hợp thế này, giả sử cụ để giá 25, cụ ở lại đến cuối buổi còn mỗi mình cụ, nó sẽ thoả thuận với cụ sửa lại giá về 13,5 chia nhau tiền, sau đó để giá trúng là 13.5, phần chênh lệch cưa đôi, làm gì có ai chịu nổi nhiệt mà ở lại kiểm tra
thêm nữa là nguyên tắc ai đấu lô nào mới đc quyền khiếu nại lô đó, ai không liên quan thì miễn nhé

mrkhenam

Xe hơi
Toàn người đấu giá kiểu kỳ lạ. Bỏ giá 18 củ mà thằng bỏ 13,5 trúng không có ý kiến gì.

vì thằng đấu giá nó đang nắm đằng chuôi, tiền cọc chưa cầm khônng ai dám manh động cả, vụ này hầu như ai cũng làm ít nhất 3-5 hồ sơ, gần tỉ bạc tiền cọc rồi
chưa kể là nếu kiện cáo không thành công thì vừa mất cọc vừa ấm ức vào mình

ATB

Xe buýt
Đệch trước em đi xem đấu giá quê em. Phang nhau như phim chưởng, quân đeo khăn quàng đỏ lao vào quân đeo khẩu trang. Nhìn hãi vãi. Chính quyền làm ngơ. Xã hội giờ loạn quá.

mrkhenam

Xe hơi
Đệch trước em đi xem đấu giá quê em. Phang nhau như phim chưởng, quân đeo khăn quàng đỏ lao vào quân đeo khẩu trang. Nhìn hãi vãi. Chính quyền làm ngơ. Xã hội giờ loạn quá.
em vừa bực mình đã post lên facebook rồi các bác nhé

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
vì thằng đấu giá nó đang nắm đằng chuôi, tiền cọc chưa cầm khônng ai dám manh động cả, vụ này hầu như ai cũng làm ít nhất 3-5 hồ sơ, gần tỉ bạc tiền cọc rồi
cụ cho em số em nhờ tư vấn?

MerB

Xe điện
Cụ nói chuyện như đùa. Người ngay lại sợ kẻ gian.

keomutvuive

Xe điện
Chắc các cụ ở đây chưa ai đi đấu giá bao giờ,e đấu mấy vụ nên hôm nào rảnh e sẽ kể masy vụ đấu giá e đã từng trải qua để cc biết 1 số mánh,chắc mỗi làn đáu mới thấy mình khôn ra

mrkhenam

Xe hơi
Cụ nói chuyện như đùa. Người ngay lại sợ kẻ gian.
Sao ko sợ hả cụ
Cụ đã bao giờ đi làm sổ đỏ hay làm thủ tục hành chính ở hoài đức bao giờ chưa, nó thuộc dạng sên bò quan liêu nhất đất hn này rồi đấy, ơe cái phòng tiếp dân hầu như ngày nào chẳng cãi nhau mấy chuyện đến sớm vẫn ko đc gọi vào. Sổ đỏ thì hẹn 20 ngày nhưng toàn chậm tầm 1 tháng. Mình kiện nó đâu phải là đơn giản đâu, bên í có đc như các quận khác ở hn đâu, nếu ko quen biết lớ ngớ nó dìm cho thì mất luôn tết

Trung

Xe điện
Ngày xưa, hồi mới đi làm em được sai làm hồ sơ thầu (giá sếp chỉnh sau) rồi hôm đến hạn mở thầu tự tay xách theo một em gái nữa xuống đấu giá gói cung cấp thiết bị tận Ninh bình. Ôi giời, xúc động, tự hào... dù trượt mà vẫn tự tin như đi sứ tàu về ấy ạ.

Mãi sau mới nhận ra là mình không đi xe cty mà đi xe thằng nào lạ hoắc. Rồi đến bữa ăn trưa cũng được một thằng lạ hoắc mời.

Tsb nó chứ, đến giờ nghĩ lại em vẫn cay thằng sếp nó sai mình làm quân xanh mà không nói câu nào. Cay thật :D

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Ngày xưa, hồi mới đi làm em được sai làm hồ sơ thầu (giá sếp chỉnh sau) rồi hôm đến hạn mở thầu tự tay xách theo một em gái nữa xuống đấu giá gói cung cấp thiết bị tận Ninh bình. Ôi giời, xúc động, tự hào... dù trượt mà vẫn tự tin như đi sứ tàu về ấy ạ.

Mãi sau mới nhận ra là mình không đi xe cty mà đi xe thằng nào lạ hoắc. Rồi đến bữa ăn trưa cũng được một thằng lạ hoắc mời.

Tsb nó chứ, đến giờ nghĩ lại em vẫn cay thằng sếp nó sai mình làm quân xanh mà không nói câu nào. Cay thật :D
Chán cái kiểu xanh đỏ vcc. Bảo nhiêu năm chưa bỏ được.

Quán Mau 16

[Tịch thu bằng lái]
Sao ko sợ hả cụ
Cụ đã bao giờ đi làm sổ đỏ hay làm thủ tục hành chính ở hoài đức bao giờ chưa, nó thuộc dạng sên bò quan liêu nhất đất hn này rồi đấy, ơe cái phòng tiếp dân hầu như ngày nào chẳng cãi nhau mấy chuyện đến sớm vẫn ko đc gọi vào. Sổ đỏ thì hẹn 20 ngày nhưng toàn chậm tầm 1 tháng. Mình kiện nó đâu phải là đơn giản đâu, bên í có đc như các quận khác ở hn đâu, nếu ko quen biết lớ ngớ nó dìm cho thì mất luôn tết
em nghĩ cụ nên dừng, kiện cáo làm gì, cứ chọc ngoáy chuyện làm ăn của người khác ko hay đâu

mà kiện lỡ bung bét thật thì cụ cũng chẳng được đồng nào nhưng chắc chắn a e trúng họ mất ăn họ sẽ tìm ra cụ, cụ hiểu chuyện ji sẽ đến rồi đấy, an toàn của cụ rồi an toàn của người thân...miếng ăn của họ bị cụ kiện, phá thì cụ hiểu sẽ ntn rồi, rút cọc về ăn tết thôi cụ

em nghĩ cụ nên dừng, kiện cáo làm gì, cứ chọc ngoáy chuyện làm ăn của người khác ko hay đâu

mà kiện lỡ bung bét thật thì cụ cũng chẳng được đồng nào nhưng chắc chắn a e trúng họ mất ăn họ sẽ tìm ra cụ, cụ hiểu chuyện ji sẽ đến rồi đấy, an toàn của cụ rồi an toàn của người thân...miếng ăn của họ bị cụ kiện, phá thì cụ hiểu sẽ ntn rồi, rút cọc về ăn tết thôi cụ
Lời khuyên rất chân thành của người từng trải. Nên thế này.

mrkhenam

Xe hơi
Chắc các cụ ở đây chưa ai đi đấu giá bao giờ,e đấu mấy vụ nên hôm nào rảnh e sẽ kể masy vụ đấu giá e đã từng trải qua để cc biết 1 số mánh,chắc mỗi làn đáu mới thấy mình khôn ra
Cụ post len a e ngâm cứu đi cụ

mrkhenam

Xe hơi

vâng
Em cũng ko xác định kiện, chỉ đưa lên mạng cho bõ tức thôi. Tự dưng bị đưa ra làm trò hề cho bọn nó . Nếu mà e cũng về sớm đảm bảo mấy lô e đấu cũng giá 13.5 tất thôi, nó sẽ dàn xếp hết tự động hạ giá của nó đấu xuống