Giang Tô - Chiết Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Cụ CL: Ảnh cụ em khen rồi, nói chung là cái gì cũng đẹp, e chỉ muốn hỏi 1 năm cụ để bao nhiêu tiền đi du lịch vậy:)) vầ để dc như cụ em phải làm gì?=))

chuotlang

Xe lừa
Cụ CL: Ảnh cụ em khen rồi, nói chung là cái gì cũng đẹp, e chỉ muốn hỏi 1 năm cụ để bao nhiêu tiền đi du lịch vậy:)) vầ để dc như cụ em phải làm gì?=))
Tiền thì đã tiêu ko nên tính cho buốt ruột, lo kiếm là đc chứ lại còn lo tiêu nữa thì đau đầu 2 mang hehe

Để có được tiền đi du lịch em phải cung cấp các thiết bị của nhựa, phụ kiện kim khí, nguyên liệu SX ... như kiểu Cty Tân Nhật Minh ý hehehe

Cụ đổi máy khác đi chụp ắt đẹp, boss gì mà trung thành với Kiss4 thế :P

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
món Longxia này ra chợ mua sống về hấp bia thì thồi rồi ;)) + thêm két qingdao hoặc baiwei là đúng bài >:)
nhớ quá
Món này là XiaoLongXia hehe, Longxia là tôm hùm rồi, ăn cả chậu thế này thì hoang quá

Nó có loại thuơng hiệu bán sẵn đóng hộp carton ý bác, muốn cay có cay, muốn hấp có hấp, đêm nào bọn em cũng xách 1 hộp về ăn ở KS uống với beer rồi mới đi ngủ

chuotlang

Xe lừa

Chụp lại địa chỉ làm kỷ niệm nơi đây

Ăn no ta lại cất bước dạo phố ...

chuotlang

Xe lừa

Dòng chữ này có nghĩa nôm na là: Thiên nhân cùng hưởng thái bình - 1 trong những di tích cổ tại quảng trường trung tâm

CL và các bạn chia tay nhau tại đây. Bọn họ tiếp tục đi Ôn Châu, còn CL có việc gấp phải bay chuyến tối về Canton

Vậy là còn 9 tiếng nữa mới đến giờ cất cánh, có đủ thời gian lang thang trong khu này thẩm du lối sống và sinh hoạt đời thường của người dân Ninh Ba, rất tiếc hôm trước mưa to mà hôm nay trời vẫn âm u

Chỉnh sửa cuối:

Chuột bạch

Xe container

chuotlang

Xe lừa

Mới sáng nên phố đi bộ còn chưa đông người

Quảng trường trung tâm vắng bóng khách

chuotlang

Xe lừa
dường như post = photobuket ảnh không đẹp = flick đâu lão ui
Em trót mua acc của photobucket rồi, ko lẽ giờ mua thêm flickr thì khùng quá hehe
Ảnh đẹp thì cần ánh sáng đẹp thôi, chứ thời tiết tệ thế này thì ảnh gốc nó còn xấu huống chí Up qua host hehe
2 thằng đó cũng 1/9 1/10 thôi, ko hơn nhau nhiều lắm

Muốn đẹp chỉ còn cách làm 1 con All in one Macbook 21" giao diện 2550px ý ợ, thôi rồi vì đẹp

Chỉnh sửa cuối:

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net

Tiền thì đã tiêu ko nên tính cho buốt ruột, lo kiếm là đc chứ lại còn lo tiêu nữa thì đau đầu 2 mang hehe

Để có được tiền đi du lịch em phải cung cấp các thiết bị của nhựa, phụ kiện kim khí, nguyên liệu SX ... như kiểu Cty Tân Nhật Minh ý hehehe

Cụ đổi máy khác đi chụp ắt đẹp, boss gì mà trung thành với Kiss4 thế :P
Ý 1: Cụ xỏ đểu em rồi:))
Ý 2: Nói thật vs cụ là e cũng thích ảnh lắm, xem ảnh của cụ cũng máu đẩy con Kissx4 đi lắm, nhưng hình như em ko có năng khiếu thì phải, đọc bài cụ viết cho Newbie trong Box ảnh em e ong hết cả thủ:D

chuotlang

Xe lừa
Ý 1: Cụ xỏ đểu em rồi:))
Ý 2: Nói thật vs cụ là e cũng thích ảnh lắm, xem ảnh của cụ cũng máu đẩy con Kissx4 đi lắm, nhưng hình như em ko có năng khiếu thì phải, đọc bài cụ viết cho Newbie trong Box ảnh em e ong hết cả thủ:D
Bài đó em viết cực dễ hiểu mà, ít dùng từ kỹ thuật

Chứ cụ mà sang vnphoto thì có mà ong thủ

Đại gia cỡ như cụ nên sắm Pentax 645d hay Leica S2 mà dùng hehe, Cà Lông vớ vẩn lém $-) Chụp 1 tấm về crop thành 10 tấm vẫn to và nét cằng

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Lác đác đã có người đi dạo

Người ta kéo những xe chở thùng carton vào buổi sáng là lúc nhập hàng quần áo vào kho

Chuột bạch

Xe container
Em chót mua acc của photobucket rồi, ko lẽ giờ mua thêm flickr thì khùng quá hehe
Ảnh đẹp thì cần ánh sáng đẹp thôi, chứ thời tiết tệ thế này thì ảnh gốc nó còn xấu huống chí Up qua host hehe
2 thằng đó cũng 1/9 1/10 thôi, ko hơn nhau nhiều lắm

Muốn đẹp chỉ còn cách làm 1 con All in one Macbook 21" giao diện 2550px ý ợ, thôi rồi vì đẹp
Thời tiết đẹp chắc chỉ đi Hải nam hoạc Tây tạng =)) chứ khu ven biển TQ còn mù chết đi được

Màn hình HD là được roài, Macbook 21" giao diện 2550px kinh dị quá :ar!

maxinh84

Xe tăng
khung canh yen binh, duong xa sach se nhi ?! Em dinh vote cho anh chuot ma computer no noi sao chu y den anh nhieu the :P
(b)

Trạng thái
Thớt đang đóng