[Funland] Góc của sv_ngheo - ảnh từ thời ABC đến nay...

HAITT

Xe tải
Mợ mới chụp mà
chụp lành nghê ghê
ảnh đẹp lắm (c)

yeuxenhucon

Xe tải
Website
qme.vn
Vầng quý hoá quá, đang thời buổi nghèo khó cụ có dí dao vào cổ em bảo em từ chối em cũng không dám :21:

Em có tí tác phẩm mới

Cái này chụp mẫu cu tí nhà em, bố ru con ngủ đợi mẹ đi làm về. Trong nhà tối giời nhưng em setup máy cho nó chụp sáng lên đấy, máy DSLR có khác, sướng thế chứ

Nhà Cụ này có quả ảnh giống nhà em quá.:))

sv_ngheo

Xe điện
Mợ mới chụp mà
chụp lành nghê ghê
ảnh đẹp lắm (c)
Thank bác nhiều, vừa học hỏi các bác trên OF, vừa tranh thủ thực hành thôi, em còn phải cố gắng nhiều lắm

Nhà Cụ này có quả ảnh giống nhà em quá.:))
Theo y học, quả chổng này là do giun kim cụ ợ, cháu nhà em có mỗi một lần như thế, em chụp được lúc đang ngồi ngắm con ngủ :21:

sv_ngheo

Xe điện
Bác nen tìm hướng khác đê, chứ cứ thế này thì còn tập lâu lắm

Vâng, em mới bắt đầu tập đến nay được 6 tháng, trong tay chỉ có cái D70s còi với cái ống kit thôi, tập chụp chơi cho vui chứ có kiếm tiền đâu mà cần lâu hay mau hả bác.

Biết bác ở bên diễn đàn ảnh ọt, cũng được xem các ảnh của bác bên xóm, mong được bác chỉ cho em những cái yếu kém để còn tiến bộ nhanh, đỡ lâu như bác nói !

Cám ơn bác đã góp ý và mong được chỉ bảo :6:

sv_ngheo

Xe điện
Em toàn chụp ảnh để test máy thôi, em chơi thiết bị chứ không chơi ảnh:)). Mà sao bác cái gì cũng muốn được chỉ bảo thế? tự mình tìm hiểu đi, mình lớn cả rồi mà:69: Với lại D70s và kit không còi đâu, ngon lắm rồi, vì em thấy nhiều cái chụp bằng PnS đẹp lắm
À vầng thank bác, bác bảo em phải tiến bộ về khâu chơi thiết bị thì em không đủ khả năng.

Xin lỗi vì hiểu nhầm ý bác, thông cảm nhé, em còn non mà :21:

:21:

FeRAM

Xe điện
Em vừa lọ mọ vào xem ảnh của bác ktalu bên xóm. Nói chung là bác nên tiếp tục chơi thiết bị tiếp đi.

sv_ngheo

Xe điện
Vầng, em chỉ nói đến vậy, D70s của bác rất tốt, bác không cần phải đổi đâu. Em chỉ tuyền đi xem ảnh chứ ít chụp, mà ảnh của bác thì em thấy nhạt nhẽo lắm, tại sao nó nhạt thì em chịu, đấy là em thấy mà, vì có nhiều ảnh em xem nó đọng lại trong đầu hơn ảnh của bác. Xem ảnh của bác cứ có cảm giác xem ở đâu đó rồi, kiểu bắt trước ý. Thế nên bác nên tìm cho mình một hướng riêng.
Ui giời tưởng gì, em mới chụp thì làm sao tránh khỏi giống ảnh người khác được, em mới tập đi thì cũng chỉ đi bằng hai chân thôi, chưa sáng tạo ra kiểu đi bằng chân nào khác được.

Mà em chụp chơi thôi, làm chủ được thiết bị là tốt lắm rồi, hoàn toàn không có ý định tìm hướng đi hay phong cách gì bác ạ !!!

Cám ơn những lời nhận xét chung chung của bác !

:)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
ồi, mình mong chụp được nhàn nhạt như ảnh bạn SV này lắm mà chưa đuợc.....

:77::77::77::77::77:

T N T

Xe hơi
Em toàn chụp ảnh để test máy thôi, em chơi thiết bị chứ không chơi ảnh:)). Mà sao bác cái gì cũng muốn được chỉ bảo thế? tự mình tìm hiểu đi, mình lớn cả rồi mà:69: Với lại D70s và kit không còi đâu, ngon lắm rồi, vì em thấy nhiều cái chụp bằng PnS đẹp lắm
Thế test xong thì lại mua thiết bị khác à bác??? Mà bác cho xem tí thiết bị của bác đê, chả ai dám chê TB nhạt bác nhể:))

Hyundai-motoR

Xe tăng
cái cô bé bên cạnh thi Miss teen đây mà:)

HongHa

Xe điện