[Funland] Góc đề nghị !

Xe nội lước

Xe container
Cụ quen lắm nhân tài thế mà cấm học hỏi được tí nào nhỉ :))
Về lĩnh vực này thực sự em rất kém..gần như thụ động ngay cả khi còn rất trẻ. Ai không hiểu cho rằng em kén chọn kỹ quá hay là kiêu ngạo..thật sự không phải. Muốn nhưng không biết phải làm sao..đâm ra đôi khi từng xảy ra hành vi khá lập dị 🤣

Nắng nhạt

Xe điện
Về lĩnh vực này thực sự em rất kém..gần như thụ động ngay cả khi còn rất trẻ. Ai không hiểu cho rằng em kén chọn kỹ quá hay là kiêu ngạo..thật sự không phải. Muốn nhưng không biết phải làm sao..đâm ra đôi khi từng xảy ra hành vi khá lập dị 🤣
Thế mà cụ vẫn lấy được vợ đấy😁

Pumzen

Xe ba gác
Ở Hà Nam( hoặc có thể là Ninh Bình) ngay bên đường quốc lộ 1A có quán cơm Thọ gù. Tay chủ quán người nhỏ xíu bị gù vẹo cả người khá giống với nv " thằng gù" trong phim Nhà Thờ Đức Bà. Điều đáng kể là tay này đánh hoa cả cụm, đầu tiên là cô chị sau đó thấy cô em(còn khá trẻ) kén cá chọn canh không chịu đi ở riêng, thế là bố cháu xơi nốt. Hàng ngày bán hàng cơm, bà chị thì lo khu bếp, chạy bàn, bà em thì đứng thái thịt, răm rắp nghe lệnh của lão chồng gù.
Quán này cơm bụi nhưng khá ngon, lần nào đi về mạn này, tới bữa nhà cháu đều ghé vào đây vì quán có 2 món dân giã đậm chất hương đồng gió nội rất ngon, đó là món ốc nấu chuối đậu và món thịt chân giò luộc thái dầy chấm nước mắm nguyên chất.

letrungdungcz

Xe tăng
Đọc bài báo thấy anh chồng cực cao tay, tổ chức hẳn cuộc họp mặt để bàn về định hướng tất cả ở chung một nhà. Cụ mợ nào ở Tuyên biết thì cho e xin con tắc để bái sư hoặc các chã đại diện mời cụ trong bài đến diễn thuyết bán vé cho các cụ ốp phơ thêm kinh nghiệm, quá là thực chất.
Đi ngược lại với đạo đức và pháp luật chứ hay ho gì mà báo chí giật tít kinh thế nhỉ!?

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

rainsg

Xe máy
Em cũng biết một chuyện, chuyện này thì không đến nỗi ly kỳ lắm. Số là có thằng em họ xa, thằng này thì làm ăn cũng được, 1 vợ 2 con, nếp tẻ đủ cả. Thế dek nào làm việc với ngân hàng nhiều lần lại cặp với 1 em giao dịch viên. Nghĩ là bồ bịch vớ vẩn thôi, nhưng rồi lại tòi ra sản phẩm, thế mới chết. Mà khi đã có sản phẩm rồi thì hiển nhiên em kia không chịu thân phận bí mật nữa, thế là chuyện hay xảy ra. Ối giời chính thất và tiểu tam đánh ghen um xùm cả lên, hai bên chửi nhau tơi bời.

Sau khi đánh chửi chán chê, cuối cùng cả hai bên đều không thể gạt bỏ sự tồn tại của nhau, tiểu tam thì không có cửa lên thay thế chính thất, chính thất cũng không thể nào làm cho tiểu tam và sản phẩm biến mất được. Thế là thằng kia sau một thời gian thuyết phục thế nào đó để hai bên cùng tồn tại. Bây giờ phải chu cấp cho cả hai bên đầy đủ, lúc chạy qua bên này lúc chạy qua bên kia. Riêng buổi sáng và buổi chiều thì phải chạy mấy vòng đưa đón cả ba đứa nhỏ đi học, hahaha.

Mới đây nó lại có thêm 1 sản phẩm nữa, em tiểu tam giờ cũng nếp tẻ đủ cả. Đến lúc này thì cả họ lắc đầu luôn, bó tay thằng này, 2 vợ 4 con, chia đều nếp tẻ hai bên, riêng cái chuyện đưa đón học hành hàng ngày là bái phục nó rồi.

Khờ .

Xe tải
Đọc bài báo thấy anh chồng cực cao tay, tổ chức hẳn cuộc họp mặt để bàn về định hướng tất cả ở chung một nhà. Cụ mợ nào ở Tuyên biết thì cho e xin con tắc để bái sư hoặc các chã đại diện mời cụ trong bài đến diễn thuyết bán vé cho các cụ ốp phơ thêm kinh nghiệm, quá là thực chất.
Bác không phải lên tận Tuyên Quang xa xôi làm gì cả. Cần contact cứ inbox cho em, không những bàn mà đã thực sự sống chung bác nhé. Khi ấy hai người nằm hai bên, chị chị em em nghe rất tình cảm.

Chuyện đời có rất nhiều những điều mà ngay cả người trong cuộc cũng không nghĩ rằng là nó sẽ diễn ra như vậy.

toyennha

Xe lăn
Các chị em thật ích kỷ và rất rất ích kỷ. Vợ yêu chồng của mình ,người tình của chồng cũng yêu chồng mình,tiểu tam càng yêu chồng mình nhiều hơn .vậy tại sao các bà không quý mếnh nhau cùng nhau yêu thương,quý mếnh, bảo vệ chiều chuộng 1 người được gọi là "chồng",,người tình","người yêu" của mình . mà lại đi ganh ghét tị nạnh nhau , xâu xé nhau làm ông chồng,người yêu,người tình chúng tôi phải khổ sở đối phó với từng bà
Các bà có thấy tụi tôi khổ sở lắm không ?

bau67

Xe container
Ở Hà Nam( hoặc có thể là Ninh Bình) ngay bên đường quốc lộ 1A có quán cơm Thọ gù. Tay chủ quán người nhỏ xíu bị gù vẹo cả người khá giống với nv " thằng gù" trong phim Nhà Thờ Đức Bà. Điều đáng kể là tay này đánh hoa cả cụm, đầu tiên là cô chị sau đó thấy cô em(còn khá trẻ) kén cá chọn canh không chịu đi ở riêng, thế là bố cháu xơi nốt. Hàng ngày bán hàng cơm, bà chị thì lo khu bếp, chạy bàn, bà em thì đứng thái thịt, răm rắp nghe lệnh của lão chồng gù.
Quán này cơm bụi nhưng khá ngon, lần nào đi về mạn này, tới bữa nhà cháu đều ghé vào đây vì quán có 2 món dân giã đậm chất hương đồng gió nội rất ngon, đó là món ốc nấu chuối đậu và món thịt chân giò luộc thái dầy chấm nước mắm nguyên chất.
Xưa hay có vụ này Bác ạ ! Bà chị không con hoặc mất sớm thì đưa em vào để lọt Sàng xuống Nia.
Ngay qua cầu Thị Nghè, bên Xô viết Nghệ Tĩnh, có tiệm may Tài nổi tiếng từ trước 75. Bác này làm 1 cụm luôn 3 chị em. :))

Ta^.pLa'i

Xe buýt
Người quen em cũng có đôi người. Có người sống chung, bà cả ko con nhưng nắm tài chính, có người sống riêng, bà cả nuôi con bà hai. Còn nghe kể cũng có vài.

Xe nội lước

Xe container
Bố bạn học c1, c2 với em đây. Cụ ẵm cả 2 chị em ruột . 2 bà sinh cho cụ 10 ngưòi con..và rất thứ tự. Bà cả khai mạc xong thì đứa tiếp là con bà 2 , đứa 3 lại con bà cả, thứ 4 lại con bà 2 ....cứ thế mà làm. Đứa nào ra trước là anh là chị. Nhà xây 2 khu ngủ..cho 2 bà 1 ông. Anh em trai nhà bạn này nhiều ng học rất tốt. . Có đôi 3 ông tiến hay phó tiến gì đó cho nghành nn và viễn thông vv..

kienvinh

Tháo bánh
Nhân vật nam trong bài là người tài rồi, tôi sẽ phân tích sau. Khối người trong số các bác một vợ còn chả lấy được ấy chứ, huống hồ nhiều vợ.

Người theo đạo Mormon bên Mỹ có thể lấy nhiều vợ. Kênh HBO có cả series truyền hình nhan đề “The big L” về chủ để này. Phin có cả Amanda Seyfried đóng chứ không phải phim hạng B các bác nha.

Người hồi giáo có thể lấy 4 vợ, nhưng có điều kiện. Đối chiếu với các điều kiện ấy, đa số các bác không đáp ứng được.

XSim

Xe container
Em nghĩ bí kíp kỹ thuật thì có thể học hỏi nhưng để sống với nhau lâu dài vẫn phải là cái tình. Cứ chân thành hết lòng với các em như Đoàn Chính Thuần, Trương Vô Kỵ, Vì Tiểu Bảo thì chắc sẽ được thôi :D

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Chả có gì lạ, chị vợ quá nhu nhược, con nhân tình mặt dày và thằng chồng bất bình thường.

Chuyện này em có chứng kiến trong họ hàng nhà em nhưng rất lâu rồi.
Em không đọc bài nên tưởng là bồ của vợ, chứ bồ của thằng chồng thì khốn nạn quá. Nhưng ngay khu em có 2 tay, 2 tay này năm nay cũng trên 60 cả rồi, ở với 2 vợ từ lúc còn trẻ, 1 tay tối mắc màn xong nằm giữa luôn (hồi bọn em bé xem nhờ vi đê ô phim chưởng nên thấy luôn)1 tay thì xây 2 nhà trên 1 mảnh đất và ở với 2 bà.

cha biet chi

Xe điện
E ở TQ mà k biết vị sư huynh này.giao luu tí học hỏi.