góc kỹ thuật về rebel

tuananh1977

Xe buýt
Cụ nào ngây thơ mới nghĩ bác TA không mua đi bán lại xe máy khi thấy cụ ấy khoe 4-5 con rebel, rồi kêu bán.... Như vậy là phải hiểu. Vậy khi mua bán với cụ ấy thì nên xác định trước là có chênh để khỏi lăn tăn. Còn ai cũng có 1 đam mê và hãy để cụ ý được đam mê
Nhân đây e góp ý là cụ TA cũng nên rút kn chút
thank bác qua đây tôi cũng xin nói luôn tôi cũng nói luôn ai cần mua xe tôi có thể mua và bán và đương nhiên phải có lợi nhuận ( nhiều hay ít tự mọi người hiểu nhưng ko thể nói là ko vì ai cũng vậy mà thôi ) còn ai bỏ đồng tiền ra cũng đều biết so sánh giá cả và chất lượng nhưng tôi ko sống bằng cái nghề buôn bán và sửa xe riêng sửa xe tôi chưa lấy của anh em nào 1 xu, ai nêu lên Tuấn anh lấy của ai 1 xu tôi xin quỳ gối 2 tay đưa tiền lại xin lỗi, còn ai đọc bài trên phố thì mới hôm qua tôi cũng đã giao bán xe của người ta rồi đó ai có xiền cứ mua tôi hạ giá gần 10tr tính cả công sửa và vật tư sửa đó ( nếu ko phải của tôi thằng điên quyết định giá và thằng điên bỏ tiền để rửa cái tôi của mình cãi nhau là quái j ) ai tin thì tin chẳng tin tôi có được và mất cái gì đâu, VD người ta bỏ 35 tr mua 1 cái xe tương tương tôi mua cũng 35 hoặc 33 tr thì họ được những gì người trong cuộc sẽ hiểu còn mấy thằng không hiểu lu loa làm j cho mệt người ở đời thằng nào vác tiền nhà đi cho mãi được không ? VD cho đời xem với tôi đã pai thánh đâu . những ai đã từng giao hữu và gặp tôi người ta tự hiểu đôi khi cái thẳng thật của tôi phang vào mẹt những người không thích lên rất nhiều người không thích và khó nghe . mà thôi ai cần hỏi về Kỹ thuật xe thì vào đây còn không thì lập topic nói gì thì nói .

quangnt78

Xe tải
Bác TA viết lưu ý chấm phẩy tý, đọc dễ bị hiểu lầm. vote cho bác TA.
thank bác qua đây tôi cũng xin nói luôn tôi cũng nói luôn ai cần mua xe tôi có thể mua và bán và đương nhiên phải có lợi nhuận ( nhiều hay ít tự mọi người hiểu nhưng ko thể nói là ko vì ai cũng vậy mà thôi ) còn ai bỏ đồng tiền ra cũng đều biết so sánh giá cả và chất lượng nhưng tôi ko sống bằng cái nghề buôn bán và sửa xe riêng sửa xe tôi chưa lấy của anh em nào 1 xu, ai nêu lên Tuấn anh lấy của ai 1 xu tôi xin quỳ gối 2 tay đưa tiền lại xin lỗi, còn ai đọc bài trên phố thì mới hôm qua tôi cũng đã giao bán xe của người ta rồi đó ai có xiền cứ mua tôi hạ giá gần 10tr tính cả công sửa và vật tư sửa đó ( nếu ko phải của tôi thằng điên quyết định giá và thằng điên bỏ tiền để rửa cái tôi của mình cãi nhau là quái j ) ai tin thì tin chẳng tin tôi có được và mất cái gì đâu, VD người ta bỏ 35 tr mua 1 cái xe tương tương tôi mua cũng 35 hoặc 33 tr thì họ được những gì người trong cuộc sẽ hiểu còn mấy thằng không hiểu lu loa làm j cho mệt người ở đời thằng nào vác tiền nhà đi cho mãi được không ? VD cho đời xem với tôi đã pai thánh đâu . những ai đã từng giao hữu và gặp tôi người ta tự hiểu đôi khi cái thẳng thật của tôi phang vào mẹt những người không thích lên rất nhiều người không thích và khó nghe . mà thôi ai cần hỏi về Kỹ thuật xe thì vào đây còn không thì lập topic nói gì thì nói .

Mando

Xe tải
Ối giời ơi, đây là thớt bóng bàn về kỹ thuật liên quan đến "beo" mà. Có vần đề gì khác đề nghị các Kụ lập thớt khác bóng bàn nhé.
Em không biết gì về mấy vụ đó nên không bình luận mà em nghĩ các cụ có vấn đề gì cứ alo trực tiếp vào số dây thép mà giải quyết cho nhanh, gọn...
Em xin có tý ý kiến. Có gì không phải có ném đá cũng xin nhe tay chút.:)

tuananh1977

Xe buýt
Ối giời ơi, đây là thớt bóng bàn về kỹ thuật liên quan đến "beo" mà. Có vần đề gì khác đề nghị các Kụ lập thớt khác bóng bàn nhé.
Em không biết gì về mấy vụ đó nên không bình luận mà em nghĩ các cụ có vấn đề gì cứ alo trực tiếp vào số dây thép mà giải quyết cho nhanh, gọn...
Em xin có tý ý kiến. Có gì không phải có ném đá cũng xin nhe tay chút.:)
vâng cũng cảm ơn adim đã để 1 topic chuyên về kỹ thuật tồn tại trên fun qua đây mong các bác nào ghe qua muốn tham gia chia sẻ kỹ thuật về xe rebel nói riêng và đam mê xe nói chung chúng ta cùng vào đây bàn bạc tọa đam và em mong 1 ngày không xa nhưng thành viên cùng xây dựng cái topic này không những tọa đàm qua màn hình mà chúng ta có thể ngồi cùng nhau nhấm nháp ly chà đá hoặc ly cafe đắng chém gió về xe về tình hình xã hội, đất nước, chủ quyền biển đảo để cuộc sống sau những ngày làm việc căng thẳng để lại đằng sau, chỉ có vậy cuốc sống chúng ta mới ý nghĩa .
reo đố kỵ thì ôm bực bội tội cái thân chứ sung sướng ze đâu phải hổng các bác ? đôi khi chữ ( Nhẫn ) rất quan trong còn bác nào muốn mua 3 càng của người thì xin vào đây http://www.phomuaban.vn/index.php?mod=detail&id=524442&cat=810&sub=822

ozzy

Xe hơi
xin up cho bác T.Anh 1 phát về 3 càng của người.
còn em sợ chữ Nhẫn, xin nhận chữ Tâm...hj hjjjjjjjj

yesterday1011

Đi bộ
vote cho Kụ TA! qua mùa xuân năm nay công việc gia đình ổn e phải qua kụ nhờ múc 1 e bel 250 mới đc, có lẽ có xe rồi sẽ có bằng A2. he. khoảng 40 củ đổ lại ko biết có kiếm đc e ngon ko kụ?~o) . E là newbi.

Chỉnh sửa cuối:

tuananh1977

Xe buýt
vote cho Kụ TA! qua mùa xuân năm nay công việc gia đình ổn e phải qua kụ nhờ múc 1 e bel 250 mới đc, có lẽ có xe rồi sẽ có bằng A2. he. khoảng 40 đổ lại củ ko biết có kiếm đc e ngon ko kụ?~o) . E là newbi.
không phải là ngon mà quá ngon là khác dư khối lúa mua quà cho mẹ nó bác ak .

Ng.Hoai

Xe buýt
Sang năm e cố gắng gom thóc lúa nhờ bác TA kiếm 1 e 125 rồi lên 250 luôn. Theo tiêu chí ngon - bổ - rẻ :D

tuananh1977

Xe buýt
vâng rất cảm ơn các bác đã tin tưởng em xin cố gắng hết mình

tuananh1977

Xe buýt
ôi beo huyền beo đâu hết roài em mấy bữa nay lại chán 2 bánh rồi khả năng giải tán hết thui để mua em 4 bánh cà tàng đi vậy tết này lại phải cả nhà đi em này tam vậy

khoi_nguyen

Xe hơi
ôi beo huyền beo đâu hết roài em mấy bữa nay lại chán 2 bánh rồi khả năng giải tán hết thui để mua em 4 bánh cà tàng đi vậy tết này lại phải cả nhà đi em này tam vậy
Cụ TAngon jai nhể, cụ có con nào cần gả chồng ko, e cũng đang cần lấy vợ bell

tuananh1977

Xe buýt
rebel thì em nhiều lắm bác ak hihi hình trong đó là cu em cùng cơ quan thích 3 càng của em quá còn hình em đây

em rebel của em đây em này có giá trị siêu tầm lắc kê vàng , sơn ánh trai tem hoa gấm . nếu bác đã chơi rebel roài thì ko cần tả nhiều

em thứ 2 giá trị thấp nhưng lại hồ sơ rút nhập

em này em dùng đi phượt ngoài ra em còn mấy em nữa
GB250

tuananh1977

Xe buýt
Nhà cu TA nhìu xe gớm nhỉ toàn xe ẹp
vâng vì em đam mê cứ thấy xe là thích lên cứ có xèng là em lại múc xe thui mới bán em steed và em LA cũng bớt đi nhiều bg nhà còn mấy em cũng muốn gả bớt để lại 2 em thui còn mua lấy em 4 bánh chồng gà đưa gấu mẹ gấu con đi cho đỡ mưa nắng .

yesterday1011

Đi bộ
vâng vì em đam mê cứ thấy xe là thích lên cứ có xèng là em lại múc xe thui mới bán em steed và em LA cũng bớt đi nhiều bg nhà còn mấy em cũng muốn gả bớt để lại 2 em thui còn mua lấy em 4 bánh chồng gà đưa gấu mẹ gấu con đi cho đỡ mưa nắng .
Kụ cho cái Hồ chủ tịch xem nhỉ? Ngon là cân đấy!\m/

tuananh1977

Xe buýt
cụ nào quan tâm cứ alo em theo đường dây nóng 0912 460 468 em đang muốn bán bớt để làm em zép A2 chạy . 3 càng cụ nào mua cả 2 em thì tốt 1 rebel thì rẻ nhứt 45tr bao rút hồ sơ .

batmancar

Xe điện
em rebel của em đây em này có giá trị siêu tầm lắc kê vàng , sơn ánh trai tem hoa gấm . nếu bác đã chơi rebel roài thì ko cần tả nhiều

Ngon thật đấy! giá em này bao nhiêu ạ, giấy tờ ra sao ạ?

tuananh1977

Xe buýt

Ngon thật đấy! giá em này bao nhiêu ạ, giấy tờ ra sao ạ?
Dạ thưa cụ em nó 60 củ khoai giấy tờ chính chủ tên em biển 5 số

Linh

Xe điện
Tiếc quá, sờ tít và lờ a bác bán lâu chưa, rổ rá thế nào vậy ? Em trước đi beo rồi bây giờ lại thấy thích mấy em kia cho khác tí ...