[Funland] Góc lấy ý kiến OFER về trang OTOFUN NEWS

LinhFin

Xe máy
Đọc 10 còm thì 9 còm đề nghị phải có tí “mát mẻ”. E chả nói nữa, cccc nói hộ e rồi.
Đây nói có sách mách có quote, em nghĩ phải xin cụ Lethanh_78 mỗi tháng đôi chục củ mời săm lốp đi review xe cho nó nhanh vào việc cccm nhỉ =))

TRANGDC

Xe tăng
- cho thêm tính năng bình luận ở dưới như vnexpress cho xôm.
- tham gia hòa giải trọng tài mấy vụ cãi vã, tranh luận anh em tò mò vào đông ngay
- gọi mấy lão hài hài ở OF lên rì viu kiểu phủi nghe nó khách quan trong sáng hơn bọn chuyên nghiệp, dân giờ nghe mấy thằng đó cho vui chứ niềm tin ko có nhiều.
Em đồng quan điểm với cụ :)

tuha_vt2015

Xe tăng
Em lâu lắm cũng không vào News.
Cá nhân em thấy không hấp dẫn

edc

Xe lăn
Em đóng góp ý tưởng nhé ^^
Tuyển 1 em xinh đẹp, đang muốn tìm hiểu và mua xe, đăng lên là nay em đi tìm mua xe và được giới thiệu về xe như này ....abc,xyz.
Mà em thân gái chả hiểu gì về công nghệ, chẳng biết có đúng như giới thiệu không.
Các anh trên này ai rành về xe tư vấn giúp em với.

Là các cụ nhao vào bình luận, bóc tách và phân tích thông tin bổ ích cho em gái là xôn xao, rôm rả ngay ạ.
Còn về nội dung thông tin cô này hỏi thì đầu tư chút và đọc vui vui mà lại thật thì chắc hiệu ứng tốt đó ạ
Em làm luôn bài. Đi đăng kiểm xe tại Trạm 1088xx. Gặp caophuonghanh kèm theo mấy ảnh ...... Thớt lại chả hót hòn họt :D

MiTa

Xe lăn
- cho thêm tính năng bình luận ở dưới như vnexpress cho xôm.
- tham gia hòa giải trọng tài mấy vụ cãi vã, tranh luận anh em tò mò vào đông ngay
- gọi mấy lão hài hài ở OF lên rì viu kiểu phủi nghe nó khách quan trong sáng hơn bọn chuyên nghiệp, dân giờ nghe mấy thằng đó cho vui chứ niềm tin ko có nhiều.
Loanh quanh đâu cho xa, muốn thì mời e rì viu cho, kinh nghiệm chinh chiến e có thừa, thích thì e toàn tìm điểm yếu cho mà xem, từ Lơ Xút cho tới Mẹc Au Bi e chê cho mà nghe, nhưng quan trọng có tiền mời e hay ko.
P/s: nếu min mod mà xinh gái thì có khi e miễn lấy cát xê.

Toilaai08

Xe tăng
Muớn 1 e nữ bốc lửa, nói tốt về review xe trên các nền tảng tik tok, youtube.

Loanh quanh đâu cho xa, muốn thì mời e rì viu cho, kinh nghiệm chinh chiến e có thừa, thích thì e toàn tìm điểm yếu cho mà xem, từ Lơ Xút cho tới Mẹc Au Bi e chê cho mà nghe, nhưng quan trọng có tiền mời e hay ko.
P/s: nếu min mod mà xinh gái thì có khi e miễn lấy cát xê.
Nếu dả bằng tiền ko đủ thì mình dả bằng tình cảm, bác chọn cái nào ;)

vulinh77810

Xe đạp
em vào đọc thấy chung chung ít có tính thảo luận nên các cụ chán

cuongtc55

Xe máy
phải cập nhật liên tục tin tức hàng ngày thì ok mod

phamhungbs

Xe điện
Em có một số đóng góp như sau:
- Nên thêm mục Bảng giá xe để từ đó có thêm lượt traffic từ người đọc vãng lai khi tìm kiếm Google về giá các loại xe.
- Em thích mục Hành trình vẫn để nguyên là Câu chuyện chuyến đi và tổng hợp các bài viết hay như ngày xưa từ CCCĐ.
- Mở thêm phần comment dưới nội dung bài viết như các cụ đã đề xuất trên.
- Đầu tư kênh Youtube cho mục Đánh giá xe, em thích kiểu nhẹ nhàng "trên tay" như của Tinh Tế :)
- Có banner treo ở Forum nhằm thu hút member đọc nội dung --> thói quen đọc tin tức.

Chỉnh sửa cuối:

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Cơ bản là nội dung hay, cụ xem thớt nào mà view nhiều, tăng trang nhanh thì cụ cho làm tương tự bên đó, e nghĩ đông khách ngay

taplai2012

Xe ngựa
OTOFUN có một trang tin có cấp phép chuyên về xe, cơ mà lúc em tranh luận với bác Lethanh_78 em có nói nội dung chưa đủ hấp dẫn OFER nên nhiều người chưa biết đến trang và vào đọc trang cũng ít.

Bác Lethanh_78 thì bảo thử chỉ ra những gì cần / nên thay đổi để trang tin hay và hấp dẫn hơn nên em muốn nhờ các OFER giúp em góp ý (càng mạnh mẽ càng tốt trên tinh thần xây dựng) để có thể cải tiến trang tin để nó trở thành một kênh thông tin phù hợp nhất với OFER.

https://news.otofun.net/

Cảm ơn các bác.

LinhFin Huyn Runi OF-Chiengchieng xexunghe vienhuy
Như VnExpress mới hình thành, toàn ảnh sexy ;))
Em vừa vào ngó, toàn xe và thông số.
Em nghĩ phải có cả "câu chuyện con người " trong đó nữa sẽ hấp dẫn hơn.

thngaylangthang

Xe ngựa
Em vào đây hàng ngày mừ lại ko để í có bên đó ạ

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe ngựa

XPQ

Xe lăn
Trừ một số ít độc giả yêu xe có nhu cầu cập nhật tình hình loại xe hãng xe, còn đa số có đọc tin tức về các hãng xe chẳng qua nửa năm một năm trước lúc mua xe đổi xe. Sau giai đoạn đó thì nhu cầu tin tức liên quan đến xe cộ giao thông như kiểu clip va chạm, hình ảnh các chuyến đi, mẹo vặt hay bí kíp các thức mới mang tính tin tức và thu hút sự quan tâm. Nên có cái gì như tương tác cho anh em bà con tham dự săn tin đưa tin cùng thì mới hay. Chứ đọc tin thì ngày mươi mười lăm phút FB nó chiếm hết còn đâu.

xexunghe

Xe tải
Đọc còm sáng giờ thấy hầu như các bác đều thiên về đường hình nhiều hơn :)) Thế còn đường tiếng thì sao các bác :-/

Em nhớ ấn tượng về các cụ trên OF là sẵn sàng đọc những bài viết dài có nội dung hay mà, chả nhẽ giờ khẩu vị của các cụ khác rồi ạ :(

Ví dụ chọn giữa bài có nội dung hay + ảnh bình thường với bài có nội dung bình thường + ảnh đẹp hoặc ảnh gái thì các bác chọn cái nào :D

chungdungvn

Xe điện
Đọc còm sáng giờ thấy hầu như các bác đều thiên về đường hình nhiều hơn :)) Thế còn đường tiếng thì sao các bác :-/

Em nhớ ấn tượng về các cụ trên OF là sẵn sàng đọc những bài viết dài có nội dung hay mà, chả nhẽ giờ khẩu vị của các cụ khác rồi ạ :(

Ví dụ chọn giữa bài có nội dung hay + ảnh bình thường với bài có nội dung bình thường + ảnh đẹp hoặc ảnh gái thì các bác chọn cái nào :D
Ofer ko hề lười đọc, trước vậy sau này cũng thế nhưng cái quan trọng là nội dung đó có đáng để Ofer bỏ thời gian ra đọc hay ko mà thôi. Những nội dung có màu sắc OF (văn phong, góc nhìn, cách đưa thông tin...) thì ko Ofer nào đọc thiếu 1 chữ. Còn câu 'ko có hình à thớt' thì phải chịu khó vào mà lội còm thì mới hiểu câu đó nghĩa là gì cụ ạ.