[Funland] Góc Tìm Người

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Đọc đoạn 45kg lên 75kg là mới gặp nhau bị ruồng rẫy trong 2019 thôi, keke...

Phicongmatdat

Xe tải
Những tay lẻo mép thường rất chi là Sở Khanh. Ngay từ hồi hổi thấy thớt của lão này nổi như cồn, rất nhiều người hâm mộ em đã nghi nghi rồi. Ở đời chết về thần tượng mà. Chắc mợ thớt ngày xưa cũng phải lòng phải dồi tác giả. Mà không Sở Khanh như rứa thì làm sao chịu nổi, tâm hồn đành rằng yêu thương mênh mông nhưng sức khỏe có hạn. Chưa kể lão ấy cứ ra khỏi nhà mươi mười lăm phút là về phải ngồi vào chậu nước kiểm tra váng rồi.
Em có bảo anh ấy SK đâu , anh ấy phong trần và hoang dại mà , chỉ có điều tại sao yêu nhau lại ko đến được với nhau , huhu

Phicongmatdat

Xe tải
Bao nhiêu đứa chửa vì ông Thuốc Sâu hay Đã Xong này rồi vẫn chưa chừa. Nhậy vãi, thả đâu chửa đấy, keke...
Em thề , em hứa là em chửa có gì , có gì em đâu phải thân gái dặm trường lặn lội lên cõi Of để tìm người

XPQ

Xe lăn
Em có bảo anh ấy SK đâu , anh ấy phong trần và hoang dại mà , chỉ có điều tại sao yêu nhau lại ko đến được với nhau , huhu
Cái này thì phải đến tận nhà ba mặt một nhời mà hỏi chứ hỏi trên đây khác gì ngửa mặt lên giời hỏi. :D :D :D

Phicongmatdat

Xe tải
Cái này thì phải đến tận nhà ba mặt một nhời mà hỏi chứ hỏi trên đây khác gì ngửa mặt lên giời hỏi. :D :D :D
Huhu, anh ấy chặn zalo, đt ,face ...em biết tìm ở đâu ? Cụ biết địa chỉ nhà thì cho em xin , em đội ơn cụ 🥰

Khổ cái là mắt kém.mà chữ of bây h thấy nhỏ khó đọc quá nên ngại vào bề trên ơi.
Chú vào luyện mắt đê, anh còn đọc được nữa là :))
Các anh tài này có thể quên bồ ở nhà nghỉ chứ không quên Pass OF đâu lão nhé.
Ơ, em thấy phần lớn các bác đấy toàn bên câu lạc bộ hai tạ thóc vậy mà cũng có bồ cơ á ;))

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Huhu, dập thế có hết mất dịch ko cụ nhỉ , em lo lo là
Dịch dập ở nhà thì hết rồi, còn Dịch dập ở ngoài thôi mợ.
Chú vào luyện mắt đê, anh còn đọc được nữa là :))

Ơ, em thấy phần lớn các bác đấy toàn bên câu lạc bộ hai tạ thóc vậy mà cũng có bồ cơ á ;))
Ngoại thất không nói lên điều gì, nội thất bên trong bí hiểm lắm.

Khánh Ngọc

Xe container
Tâm sự người con gái tìm ny.

Hỏi thế gian tình là cái chi chi
Để cho tôi lại sầu bi thế này....
Thật là ngậm đắng nuốt cay
Vào đây thưa mấy câu này cho xong...

Thưa các cụ các mợ, em muốn nhờ tìm người ạ. Thật sự chuyện cũng chẳng đến nỗi là bóc phốt hay là rùm beng.
Em chỉ tìm người đã thề non hẹn bể với em nhưng rồi lại ra đi ko một lời từ biệt.
Zalo, fb, viber... chặn hết ko hề liên lạc được.

“Nghĩ mình thân phận đàn bà
Tưởng rằng êm ấm... hoá sa chân rồi”

Em muốn tìm anh Thuốc sâu, một người đã đi vào tim em với bao tác phẩm đọc một lần nhớ mãi.
Một người thường hay viết sai chính tả nhưng không hề gì vì nó thành một lối viết đặc trưng.
Một ng em yêu từ khi thân hình nặng 45kg đến khi 75kg mà vẫn đẹp.
Chuyện tình thơ mộng cùng anh đi qua bao nẻo đường, bao con đèo, lên bao nhiêu đỉnh núi, xuống bao nhiêu bãi biển chạy dọc Việt Nam.

Vậy mà giờ anh chặn số em.
Em ko biết phải làm sao.
Em đau khổ băn khoăn và buồn bã..
Hỏi ai?
Hỏi ai đây.
Em đành vác mặt mo lên đây hỏi mn.
Có ai biết anh Thuốc sâu ko? Bảo anh bỏ chặn số em. Bảo anh cho em 1 câu trả lời....

Em xin cảm ơn các cụ các mợ đã đọc bài ạ.
Ối dồi ôi tượng ai

honda_cub79

Xe lăn
Cháu kê dép hóng, cháu thấy cụ này người trông gầy gầy nhỏ con mà lại sát gái thế cơ ạ.