[Funland] Golfer người Quảng Nam oánh caddie

Tĩnh hiên trà

Xe điện
Cụ chưa biết chị Nga này rồi

Tầm chị ấy bí thư ct tỉnh còn phải nể chứ nói gì mấy thằng nhãi ranh này.
Không hiểu mấy cụ dưới cứ xoáy vào vấn đề " gậy vụt vào đầu nhẹ hều " là sao nhỉ? Vụt con nhà người ta knock out ngay tại sân luôn, sưng hết cả mặt mũi kia mà kêu nhẹ à? Chưa kể là nếu vào chỗ hiểm ( thái dương ) thì chắc chắn đăng xuất rồi. Cái mũ đội cardie này đội cơ phải mũ bảo hiểm đâu mà kêu bảo vệ được đầu? Gậy cứng hay giòn không quan trọng, một khi đã vào cái thế rồi thì cái đũa cả hay cái thước kẻ vụt vào đầu cũng có khả năng gây chấn thương sọ não.

Hành động đánh người ngay tại sân nhà, xong cho côn đồ vào trấn áp, đe dọa người chơi lẫn nhân viên ở đấy thì chủ sân người ta không dễ dàng bỏ qua đâu. Như thế thì sau này bố ai dám vào vác gậy cho mấy thằng mặt l.ợn coi giời bằng vung thế này nữa. Nó nóng lên nó vụt cho lại nát mặt.
Tầm này đang đi nhẹ nói khẽ cười duyên lấy đâu ra vì 1 cd bé xíu level thấp nhất sân mà chiến đấu với khách. Nặng là cái hành vi và văn hóa golf thôi ,chứ cụ mà hay đi chơi sẽ thấy nhiều thành phần bố đời , chửi bới mạt sát cd lắm.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Em tưởng những người chơi golf là những người có xiền và tri thức chứ nhỉ
Ông này làm thế thì khác nào côn đồ đâu

nemesian

Xe buýt
Sân BRG Đà Nẵng của chị Nga - Tập đoàn BRG, chỗ làm với nhau mà chú vào chơi rồi đánh nhân viên chị là khôngổn rồi.

vh2

Xe tải
biết đau bị gài game thì sao nhỉ ??? vụt hỏng 1 gậy hoặc đánh đủ gậy nhưng bị em sen kia cứ lải nhải nói kg đúng..cay quá vụt luôn..thế là trúng game
em dự là thế ..sau đó báo chí lao vào cuộc và quần chúng bức xúc.. lôi ra kỷ luật . xong 1 game ;;);;);;)
Thằng chó ...
Không phải thằng vụt gậy nhé !!!

RongPhuongBac

Xe điện
Lên báo rùm beng, lại vào dịp cuối năm, e là số đen :D

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Tầm này đang đi nhẹ nói khẽ cười duyên lấy đâu ra vì 1 cd bé xíu level thấp nhất sân mà chiến đấu với khách. Nặng là cái hành vi và văn hóa golf thôi ,chứ cụ mà hay đi chơi sẽ thấy nhiều thành phần bố đời , chửi bới mạt sát cd lắm.
lưu còm của cụ lại ở đây nhé, cứ để từ nay đến tết xem vụ này thế nào

onghabeo

Xe tăng
Nhiều ông chơi tính gian lắm,thường các Caddy nó theo gậy cả 4 ông nên tính gậy khá chính xác.e dự ăn gian bị em kia tính lại chắc mất mặt lên nện.
Vậy Dũng này vừa lưu manh , côn đồ lại còn vô học , đúng bản chất của mấy thằng quan đất Quảng à

Linh009

Xe đạp
xã hội phân gia cấp ngày càng nhiều. mấy người có tiền càng ngày càng cho ràng mình có quyền, haiz
em làm bên đào tạo chứng chỉ ấy, rõ ràng e quản lý lớp họcđ ấy ,mà họ nc với mình như kiểu thượng đế . nhìu lúc ghét ko thể tả.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn avatar em thấy lão này có tuổi mà suy nghĩ tởm thế.
Bọn nó ăn tiền viết bài và có mqh trc đó hoặc đc thuê vì là Kol để dắt mũi dư luận đấy.
Ko vô tư j đâu. Bên. nạn nhân đấm tiền nhiều hơn nó sẽ lật lại ngay.

Dân Tổ

Xe container
Nhìn vết gãy gậy driver thế này là điểm tác động ở phía cán; thương tích ko nặng. Nếu là cái củ nặng mấy trăm gr thì bé caddie này lõm sọ ròii!
Thằng ch ó này nó cầm ngược phần clubhead để vụt cụ ạ, chứ ăn phần clubhead thì vỡ sọ em caddie.

• Vodka
Reactions: Mzc

red_dragon88

Xe buýt
Nhiều xiền nhưng nhiều theo kiểu nào mới có tri thức và văn hóa, nhiều xiền theo kiểu con buôn xôi thịt thì khệnh khạng côn đồ lắm mợ à.

Nowhere Man

Xe tải
Em rất bức xúc về việc con lợn này đánh người, nhưng nói một cách công bằng thì trừ khi đối thủ của nó nhân cơ hội này ra tay, mở rộng thanh thế của vụ việc ra trước công chúng để hạ bệ nó, em chả thấy có cửa gì cho bạn caddy kia :(

Dân Tổ

Xe container
Em rất bức xúc về việc con lợn này đánh người, nhưng nói một cách công bằng thì trừ khi đối thủ của nó nhân cơ hội này ra tay, mở rộng thanh thế của vụ việc ra trước công chúng để hạ bệ nó, em chả thấy có cửa gì cho bạn caddy kia :(
Em cũng như cụ hi vọng báo chí và truyền thông vào cuộc sâu hơn, cả cộng đồng mạng cũng như cộng đồng golf nữa để những thằng ch ó như thằng Dũng này bớt dần trong xã hội. Lên sân thỉnh thoảng vẫn gặp 1 vài thành phần như này lắm cụ ạ, có tí độ vào cái là thể hiện rõ bản chất.

Còn có cụ nào ở trên hỏi có trường hợp nào cưỡng bức + abc các thứ với caddie không ở VN, em thì không biết vụ nào như thế nhưng trêu trọc hoặc có những hành động không đúng mực thì đều có. Còn thành phần có tí cước sắc + có tiền, hỏi độ ăn chơi mất dạy thì cũng chẳng kém TQ đâu, học từ bên đấy ra hết đấy ạ.

Diep1979

Xe điện
Lão này ngu thì chết chứ bệnh tật gì

Cosaodau

Xe hơi
Có thế thì mới có khai niệm ... lạc loài chớ. Chỉ quen ức hiếp người ngay . Đàn bàn, con gái mà nỡ xuống tay quật vào đầu như thế chứng tỏ thú tính trong người hắn nhiều thế nào.. Mong anh Công lý vào bế nó đi thật xa...

matizvan2009

Xe ba gác
500 tr 1 gậy thì chung cuộc đi cả trăm tỷ !
Cụ chắc không hiểu cách tính điểm đánh golf: một sân có 18 lỗ chẳng hạn, họ sẽ quy định các lỗ 1, 2, 3 ... là bao nhiêu gậy tiêu chuẩn (thường 4-5 gậy) thế nên nếu cụ hoàn thành lỗ thứ n với chuẩn là 5 gậy với 4 gậy thì cụ được -1 điểm cho lỗ đó, nếu 7 gậy là +2 gậy cho lỗ đó ... cứ vậy tính tổng cho 18 lỗ thì thường trình dân hay chơi hàng tuần thì tổng gậy nó khoảng 20-30 gậy dương.
với khoảng cách như vậy nên nếu độ số tiền trên gậy thì ăn thua không nhiều như cụ nghĩ (chênh giữa 2 người nhiều lắm cũng chỉ chục gậy thôi, đôi khi còn phải chấp gậy nữa vì biết trình độ của nhau rồi), còn có cách độ khác nữa là ăn trực tiếp từng lỗ, lỗ nào ăn lỗ đấy thì sát phạt hơn.