[Funland] Golfer người Quảng Nam oánh caddie

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Ơ, quen ghê lắm:
Va mặt vào gầm này.
Rút tờ rơi từ ví khách hàng này.
Gọi người đưa khách hàng về này.

Giờ thì đến "đập cây gậy ... sượt qua nón của chị" này.

Tôi thấy đồng chí Dờ này hoàn toàn đủ tư cách Dân bỉu khoá nữa.
Cụ kể thiếu rồi, " đập gậy xượt qua nón, xong rồi gậy chạm xuống đất GÃY LÀM ĐÔI rồi BẬT LẠI va vào mặt chị L gây thương tích.... Đấy là do mặt đất nhá không phải do tôi"

New car 2023

Xe điện
Cụ kể thiếu rồi, " đập gậy xượt qua nón, xong rồi gậy chạm xuống đất GÃY LÀM ĐÔI rồi BẬT LẠI va vào mặt chị L gây thương tích.... Đấy là do mặt đất nhá không phải do tôi"
Tốt rồi.
Như thế, việc vụt thẳng gậy vào đầu là có chủ ý.
Chị Lờ bị thương nhẹ, gậy chỉ sượt qua nón, thậm chí chị Lờ vẫn còn sống nhăn, là nằm ngoài ý chí của đồng chí Đại biểu nhân dân Viết Dũng.

Thế nên, cần xác định Bản chất của vụ án là Cố ý giết người có tổ chức và có hung khí nguy hiểm: Những 4 đồng chí được vũ trang tận răng.

Đấy, khi có Bản chất rồi thì xử lý dễ mà bác.
Nguồn: cậu Tập Cận Bình.

z300

Xe điện
Cụ nào chơi golf thì hiểu mà. Số đông lên sân độ chạc, vui vui được thua 50 củ là trung bình. Có nhóm nặng thì vài trăm, hoặc tiền tỷ. Đí là chuyện tiền túi golfers, kệ.
nhưng nhiều sân giờ nhận khách tạp nham, ngồi clubhouse xì gà nhả khói um lên, ăn nói hô hố, đ ịt mẹ cha l ồn b uồi các kiểu… chơi kém tý chửi cả họ nhà càddie lên,… khoe gặp cụ X Y Z … Mịa, em màbiết mấy cụ đí em gửi băng ghi âm cho các cụ biết, các cụ gửi lính đến cho cả nhà nó đi xa luôn!
Vì thế giờ em chỉ đi 1-2 sân xa 1 tý, nhiều Hàn Nhật 1 tý. Cơ bản bọn nó nghiêm túc, ít lộn xộn, mình hưởng cái thú golf nhàn nhã sau 1 tuần cày ải.
Vì thế nếu các sân không nghiêm, chuyện này sẽ còn tiếp diễn vì cái gọi là thằng cu đánh bé nhân viên kia sẽ còn nhiều lắm. Em bực vì nó làm méo mó hình ảnh anh em golfers nghiêm túc

HungThuy7699

Xe buýt
Cụ nào chơi golf thì hiểu mà. Số đông lên sân độ chạc, vui vui được thua 50 củ là trung bình. Có nhóm nặng thì vài trăm, hoặc tiền tỷ. Đí là chuyện tiền túi golfers, kệ.
nhưng nhiều sân giờ nhận khách tạp nham, ngồi clubhouse xì gà nhả khói um lên, ăn nói hô hố, đ ịt mẹ cha l ồn b uồi các kiểu… chơi kém tý chửi cả họ nhà càddie lên,… khoe gặp cụ X Y Z … Mịa, em màbiết mấy cụ đí em gửi băng ghi âm cho các cụ biết, các cụ gửi lính đến cho cả nhà nó đi xa luôn!
Vì thế giờ em chỉ đi 1-2 sân xa 1 tý, nhiều Hàn Nhật 1 tý. Cơ bản bọn nó nghiêm túc, ít lộn xộn, mình hưởng cái thú golf nhàn nhã sau 1 tuần cày ải.
Vì thế nếu các sân không nghiêm, chuyện này sẽ còn tiếp diễn vì cái gọi là thằng cu đánh bé nhân viên kia sẽ còn nhiều lắm. Em bực vì nó làm méo mó hình ảnh anh em golfers nghiêm túc
Nước mình mới thoát nghèo mà cụ, văn minh thì còn cả một quá trình dài. Châu Âu cũng vậy thôi, phát triển như vậy cũng còn người này người nọ, mình cứ cư xử tốt và dạy dỗ con cháu sống đạo đức thì cũng góp phần làm xã hội tốt dần lên cụ ạ. Không dốt cháy giai đoạn được đâu ♥

firstXpan

Xe buýt
Báo chí nước nhà như trò hề, cứ đưa lên rồi dập xuống, tưởng sướng mà không sướng...

HungThuy7699

Xe buýt
Gạch 🧱 lát đường gặp mưa nó còn nứt, vụt gậy golf xuống đất thì gãy là đúng quá còn gì. Các cụ nói cấm 🚫 có sai “miệng quan, ….. trẻ”

matizvan2009

Xe ba gác
trong lúc cự cãi, do bức xúc, tôi đã đập cây gậy golf phát bóng sượt qua nón của chị L., hướng xuống dưới đất khiến cây gậy golf bị gãy làm đôi và bật lại, dẫn đến chị L. bị thương nhẹ phần mềm ở vùng mặt.
.
giừ em mới biết cái sân golf là nền betong hay đá tự nhiên,đập xuống nảy lên tới mặt em caddie

1.25 ton

Xe điện
Lên VTV 24 rồi các cụ, nhà đài cho cả Minh Tiệp lên phản đối. Thằng này nó vụt sẩy ( đập đất ) mà còn gẫy gậy được thì nó phang thật lực rồi, nếu mà trúng chắc cô cadie đi xa luôn.

sthd

Xe lăn
trong lúc cự cãi, do bức xúc, tôi đã đập cây gậy golf phát bóng sượt qua nón của chị L., hướng xuống dưới đất khiến cây gậy golf bị gãy làm đôi và bật lại, dẫn đến chị L. bị thương nhẹ phần mềm ở vùng mặt.
.
giừ em mới biết cái sân golf là nền betong hay đá tự nhiên,đập xuống nảy lên tới mặt em caddie
công nhận. thằng Dũng này các nói càng thấy gian dối.

gõ vào nón thì có tạo ra vết rách trên trán caddie thế kia không?
gậy đập xuống đất, chắc chắn tiếp xúc bằng đầu gậy, có gãy được ko? chắc chắn không. nếu đập xuống đất mà gãy được thì gãy suốt. do cấu tạo gậy chỉ nặng ở clubhead .

vậy em chắc chắn là không phải gõ từ trên xuống, vào nón. mà là vụt ngang phần cán gậy vào mặt caddie. cú vụt rất mạnh nên mới tạo thành vết thương, caddie choáng, ngất, và gãy cán gậy.

cán gậy tròn, không vụt mạnh, không tạo thành vết thương được

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Thà khai mẹ là gậy tôi mua hàng đểu nên dễ gãy thì vẫn còn có lý :)))

.
Lên VTV 24 rồi các cụ, nhà đài cho cả Minh Tiệp lên phản đối. Thằng này nó vụt sẩy ( đập đất ) mà còn gẫy gậy được thì nó phang thật lực rồi, nếu mà trúng chắc cô cadie đi xa luôn.

vua_luoi

Xe điện
Tự nhiên mà lòi ra cay cú do đánh độ ăn tiền mà tẩn caddie cẩn thận lại xộ khám. Dạo này lò đang mở khắp nơi

1.25 ton

Xe điện
công nhận. thằng Dũng này các nói càng thấy gian dối.

gõ vào nón thì có tạo ra vết rách trên trán caddie thế kia không?
gậy đập xuống đất, chắc chắn tiếp xúc bằng đầu gậy, có gãy được ko? chắc chắn không. nếu đập xuống đất mà gãy được thì gãy suốt. do cấu tạo gậy chỉ nặng ở clubhead .

vậy em chắc chắn là không phải gõ từ trên xuống, vào nón. mà là vụt ngang phần cán gậy vào mặt caddie. cú vụt rất mạnh nên mới tạo thành vết thương, caddie choáng, ngất, và gãy cán gậy.

cán gậy tròn, không vụt mạnh, không tạo thành vết thương được
Em nghĩ có lý, chắc nó quay cán vụt em caddie. Ảnh chụp như dưới đây, không biết là em ấy nhắm mắt hay bị phang 2 phát, vì em thấy có vẻ như 2 mắt đều sưng vù.

MSN nó trích nguyên văn báo Tuổi Trẻ, trước khi anh Dũng viết tâm thư:

Chỉnh sửa cuối: