Chi hội Góp ý để lần sau làm tốt hơn sau SO2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Cá nhân em thấy các cụ đến đây toàn uống nên chả chịu ăn vậy nên thức ăn có những mâm còn thừa hơn 2/3 ... Nếu sang năm BTC nghiên cứu xem bố trí những món gì hợp với uống ạ .
Cái vấn đề đã được chú Điên Tình nói dưới rồi, gọi là cỗ mà không có gì còn bị mắng nhiều hơn đấy đôi khi biết là thừa nhưng không thể không có!
Thực ra làm thiếu cũng khó, kể cả như bây giờ ai đi ăn cỗ Cưới cũng bảo: ăn mấy đâu, nhưng thử mâm cỗ lèo tèo xem :D

Hôm qua mọi cái em thấy OK rồi, cám ơn BTC đã vất vả chuẩn bị chu đáo, nếu năm sau bổ sung thêm khoản: Đấu giá ủng hộ vào Quỹ từ thiện OF, em tin số tiền quyên được cũng không nhỏ :)

Nếu đi nhà hàng thì bác sẽ không nhìn thấy khoản 30 củ đấy đâu. vì nó sẽ chìm sang các thứ khác nên bác tưởng là đắt. Việc thuê địa điểm nhằm đáp ứng các tiêu chí của buổi off. Cũng chính vì thế BTC mới kêu gọi tài trợ để giảm chi phí cho các thành viên khác tham gia.
Nếu tính tổng số chi phí chia cho số thành viên tham gia : 104.000.000đ : 360 = 288.888 đ
Nếu ăn một bữa với thực đơn như thế ở nhà hàng thì em đảm bảo không thể ngon và rẻ được. Nếu để ý kỹ, bác sẽ thấy mình làm là rẻ! :P
Cái 30 củ này mất gần 10 củ loa đài, máy chiếu, nhạc công tiền trông xe, nếu như nhà hàng thì ngoài món ăn anh phải cộng khoản kia nữa " Trừ vụ trông xe "!

nokiaN9

Xe tăng
Em thấy thực đơn không phải bàn, quá ngon, số lượng món ăn nhiều, rất hấp dẫn.
Em cũng đi làm phụ bếp và bưng bê, em thấy vui và tự hào vì có tí đóng góp công sức

_HaTroc_

Xe điện
Nếu đi nhà hàng thì bác sẽ không nhìn thấy khoản 30 củ đấy đâu. vì nó sẽ chìm sang các thứ khác nên bác tưởng là đắt. Việc thuê địa điểm nhằm đáp ứng các tiêu chí của buổi off. Cũng chính vì thế BTC mới kêu gọi tài trợ để giảm chi phí cho các thành viên khác tham gia.
Nếu tính tổng số chi phí chia cho số thành viên tham gia : 104.000.000đ : 360 = 288.888 đ
Nếu ăn một bữa với thực đơn như thế ở nhà hàng thì em đảm bảo không thể ngon và rẻ được. Nếu để ý kỹ, bác sẽ thấy mình làm là rẻ! :P
Cụ lói chuẩn quá... Mà E nghĩ làm ở Nhà Hàng làm sao vui và Riêng như ở đây được ợ.....:D
Nhân đây E cũng xin gửi lời Cám ơn tới tất cả các Min,Mốc, BTC, và toàn thể các Mem OF đã có mặt để tạo nên một cuộc vui phải nói là rất tuyệt vời !!!:">
Đặc biệt xin cảm ơn Ban Hậu Cần vì sự nhiệt tình và đóng góp công sức không hề nhỏ để đưa buổi Siêu ọp của chúng ta thành công tốt đẹp !!!=D>=D>=D>
Xin trân thành Cảm ơn tất cả.(b)

lyhoa75

Xe điện
Em thấy thừa kha khá, nhưng như thế còn hơn là thiếu. Nếu thiếu thì... sợ lắm ợ
Nhưng lần sau chúng em sẽ rút kinh nghiệm. Em vote cho mợ
Vâng, lần sau cụ thấy thừa thế phải làm cái TB để tối nay hậu Siu ọp lun cho ló trọn vẹn chứ nị :)):))
Để iem nại được xõa như hôm toa vui xế ;))

Komat

Xe tải
Em chào các cụ các mợ,

Thay mặt cho OF Lạng Sơn em xin chân thành cảm ơn Ban tổ chức Siêu Off lần II đã tiếp đón nhà em chu đáo và rất nhiệt tình. Cả đoàn OF Lạng Sơn đã có một buổi giao lưu thật vui vẻ và bổ ích. Nhưng vì điều kiện thời gian hạn hẹp nên nhà em phải về trước, trong buổi giao lưu nếu có gì sơ xuất em rất mong được sự thông cảm của Ban tổ chức và các cụ các mợ ở chi hội khác ạ. Chúc cho tinh thần đoan kết giữa các chi hội ngày một phát triển và bền vững.

Komat

Chỉnh sửa cuối:
Cụ lói chuẩn quá... Mà E nghĩ làm ở Nhà Hàng làm sao vui và Riêng như ở đây được ợ.....:D
Nhân đây E cũng xin gửi lời Cám ơn tới tất cả các Min,Mốc, BTC, và toàn thể các Mem OF đã có mặt để tạo nên một cuộc vui phải nói là rất tuyệt vời !!!:">
Đặc biệt xin cảm ơn Ban Hậu Cần vì sự nhiệt tình và đóng góp công sức không hề nhỏ để đưa buổi Siêu ọp của chúng ta thành công tốt đẹp !!!=D>=D>=D>
Xin trân thành Cảm ơn tất cả.(b)
Hôm qua có gần chục cụ mợ thầm lặng tự nguyện phục vụ mọi người đến phút cuối và cuối cùng không còn chỗ nào ngồi ăn, những cái này thật đáng trân trọng lão nhỉ:)

Em chào các cụ các mợ,

Thay mặt cho OF Lạng Sơn em xin chân thành cảm ơn Ban tổ chức Siêu Off lần II đã tiếp đón nhà em chu đáo và rất nhiệt tình. Cả đoàn OF Lạng Sơn đã có một buổi giao lưu thật vui vẻ và bổ ích. Nhưng vì điều kiện thời gian hạn hẹp nên nhà em phải về trước, trong buổi giao lưu nếu có gì so xuất em rất mong được sự thông cảm của Ban tổ chức và các cụ các mợ ở chi hội khác ạ. Chúc cho tinh thần đoan kết giữa các chi hội ngày một phát triển và bền vững.

Komat
Thay mặt BTC cám ơn sự nhiệt tình của gia đình Xứ Lạng nhiều, BTC có gì chưa được chu đáo mong cả nhà thông cảm ạ!

hanoi beer

Xe điện
Cảm ơn vì đã có một bữa siu óp rất vui .
Em yêu những cụ mợ ban hậu cần và mọi người lắm ạ..
Em xin hết !:)

ThanhPhuMinh

Xe tải
Em thấy BTC nên tránh những ngày đẹp ra, ngày hum qua trùng nhiều đám cưới quá :((

Em thấy BTC nên tránh những ngày đẹp ra, ngày hum qua trùng nhiều đám cưới quá :((
Vâng em cám ơn bác, nhưng thật ra lịch bọn em lên từ năm này qua năm khác, thường sẽ vào ngày cuối tuần tháng cuối cùng trong năm nên chuyện đấy rất khó và còn một lý do nữa phần nhiều đám cưới tổ chức buổi trưa bọn em biết thế nên đã đẩy thời gian sang buổi chiều rồi bác à:)

cxcanh

Xe buýt
Lần tới xem trong OF ai là thầy địa lý cao tay nhờ vả giúp OF tí cho đỡ vất vả về mặt thời tiết...
Cá nhân em thấy rất tốt ạ. Cám ơn BTC.

Em chào các cụ các mợ,

Thay mặt cho OF Lạng Sơn em xin chân thành cảm ơn Ban tổ chức Siêu Off lần II đã tiếp đón nhà em chu đáo và rất nhiệt tình. Cả đoàn OF Lạng Sơn đã có một buổi giao lưu thật vui vẻ và bổ ích. Nhưng vì điều kiện thời gian hạn hẹp nên nhà em phải về trước, trong buổi giao lưu nếu có gì sơ xuất em rất mong được sự thông cảm của Ban tổ chức và các cụ các mợ ở chi hội khác ạ. Chúc cho tinh thần đoan kết giữa các chi hội ngày một phát triển và bền vững.

Komat
Lơn quay Lạng Sơn ngon quá, rượu Mẫu Sơn cũng ngon
Nhưng các tiết mục văn nghệ của Lạng Sơn mới đỉnh :)

Em hy vọng OF Lạng Sơn sẽ luôn đồng hành với các sự kiện của OF :)

ThanhPhuMinh

Xe tải
Vâng em cám ơn bác, nhưng thật ra lịch bọn em lên từ năm này qua năm khác, thường sẽ vào ngày cuối tuần tháng cuối cùng trong năm nên chuyện đấy rất khó và còn một lý do nữa phần nhiều đám cưới tổ chức buổi trưa bọn em biết thế nên đã đẩy thời gian sang buổi chiều rồi bác à:)
Vâng em có dám trách gì đâu, muốn đi lắm mà ko được; Nhưng em biết Mr Nổi Tiếng rồi ợ

Vâng em có dám trách gì đâu, muốn đi lắm mà ko được; Nhưng em biết Mr Nổi Tiếng rồi ợ
Oài em có dám bảo bác trách đâu, em chỉ giải thích thôi mà. Còn em có gì mà nổi tiếng, bác chém em thế em ngượng chết :)

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Em xin phép có vài lời ah. Em nghĩ lần sau cần nhiều hơn nữa sự chung tay góp sức của mọi người cho hậu cần, vì đây là cuộc vui của tất cả mọi người kia mà. Cá nhân em cũng được vào bếp băm chém, xếp đặt 2 con nhợn quay nên em biết. Vì quá ít người (lúc đó chỉ có khoảng 5, 6 người về sau còn 3, 4 người ) nên vừa ko làm kịp để đưa món ra bàn ( lại còn ứ có tạp dề nên bắn hết mỡ nhợn quay vào bẩn hết váy áo của em nữa chứ, người ta thì xúng xính váy áo và thơm phức đi ọp, em thì toàn mùi nhợn quay :(( ), vừa ko được ra dự mà cái này mới là cái quan trọng nhất. Em thề, lúc chặt xong con thứ nhất mọi người ở ngoài zô..zô...ầm ĩ cả, em và cụ Deple nhà em sốt ruột ko thể tả nổi. Chả nhẽ lại quẳng nhợn ở đấy ra hóng :((

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Lơn quay Lạng Sơn ngon quá, rượu Mẫu Sơn cũng ngon
Nhưng các tiết mục văn nghệ của Lạng Sơn mới đỉnh :)

Em hy vọng OF Lạng Sơn sẽ luôn đồng hành với các sự kiện của OF :)
Cụ quá khen ah. xí hổ chít đc í :D

kiamorning2007

Xe tăng
Siêu of 2, BTC chọn địa điểm ở trung tâm, riêng tư, k gian rộng đỗ xe thoải mái quá chuẩn, các món ăn khá ngon. từ khâu tiếp đón đến khâu chuẩn bị rất Chu đáo.
Xin cảm ơn BTC, các cụ mợ đội hậu cần, các nhà tài trợ.
Bọn em đi dự về vẫn còn lưu luyến mãi. Rất mong diễn đàn sẽ có thêm nhiều chương trình như vậy để gắn kết các thành viên

laicanthan

Xe container
Em xin có ý kiến là sang năm nên đặt mấy máy quay phim và chụp thêm nhiều ảnh cho những thành viên như em không có điều kiện dự nhưng độ hóng cao xem ạ .Em xin hết :D

nokiaN9

Xe tăng
Hôm qua có gần chục cụ mợ thầm lặng tự nguyện phục vụ mọi người đến phút cuối và cuối cùng không còn chỗ nào ngồi ăn, những cái này thật đáng trân trọng ạ!
Em nhớ cái cụ Hungnokia ý, chăm chỉ từ đầu đến cuối

Trạng thái
Thớt đang đóng