Chi hội GRV Club - Tụ hội và Chia sẻ

zorro sun

Xe tải
VGR club chia sẻ và phát triển. Mọi hoạt động đều có tại đây

GRV là viết tắt của Grand Vitara, mẫu xe phát triển từ Vitara với nhiều thay đổi. Một mẫu xe SUV cỡ nhỏ dẫn động toàn thời gian với nhiều cảm giác đem lại sự hứng khởi cho người lái.
Đó là cảm nhận của một vài anh em đã đang sử dụng xe Grand vitara, chúng tôi mang niềm đam mê để cùng trao đổi chia sẻ,
bên cạnh đó chúng tôi mong muốn sẽ là một tập thể gắn kết dựa trên tiêu chí chia sẻ, hợp tác trên tinh thần chung
, một người vì mọi người, mọi người vì một người

Chúng tôi xin ra mắt logo, như một lá cờ để anh em những người đã đang và sẽ sử dụng Grand vitara hướng tới, mong muốn mỗi người khi tham gia hãy luôn thành tâm đặt mục đích tập thể lên hàng đầu xây dựng từ một nhóm nhỏ thành một đội lớn mạnh

Chỉnh sửa cuối:

luuviethung

Đi bộ
Tiếc quá, em ở tận Hải phòng!

TL_Vietnam

Xe lăn
Chúc mừng các kụ có sân chơi mới :D (b)(b)(b)

zorro sun

Xe tải
Thứ 7 này nhóm Su GVR club sẽ tổ chức họp để ra mắt và vui chơi. Lịch trình sẽ từ 9g có mặt tại đầu Đại lộ Thăng Long để tập kết sau đó di chuyển lên trên bãi thử để gặp mặt những hội viên đầu tiên.
Tiếp tục là thử tay lái và trải nghiệm địa hình đủ để cảm nhận tính năng hiệu quả của GRV.
Chúng ta sẽ có một bữa tiệc nhỏ. Dán logo cho những thành viên đầu tiên.( khi cúng ta mang theo hình tượng của hội, hãy hành động sao cho hội càng ngày một lớ mạnh)
Chúng ta sẽ chính thức có ban điều hành
Bầu bán xong, ra mắt chủ tịch và bí thư, tặng hoa, chào mừng đại hội thành công tốt đẹp, cởi mở, khẩn trương sẽ có buổi hướng dẫn kỹ thuật của chuyên gia of lâu năm về điều khiển nút chuyển cầu, kỹ thuật leo ngang mương không rơi biển đập đis, bí quyết đi GV thời bão giá - tiết kiệm xăng...
Để biết thông tin xin các cụ/mợ vào facebook suzuki grand viagrta. Vì lý do tế nhị, anh em trốn việc, trốn gấu đi chơi nên khó post số cầm tay trên đây, cụ nào không sử dụng phết búc có thể inbox một số tại thớt này

DODuySon

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

DODuySon

Xe tăng
Thứ 7 này nhóm Su GVR club sẽ tổ chức họp để ra mắt và vui chơi. Lịch trình sẽ từ 9g có mặt tại đầu Đại lộ Thăng Long để tập kết sau đó di chuyển lên trên bãi thử để gặp mặt những hội viên đầu tiên.
Tiếp tục là thử tay lái và trải nghiệm địa hình đủ để cảm nhận tính năng hiệu quả của GRV.
Chúng ta sẽ có một bữa tiệc nhỏ. Dán logo cho những thành viên đầu tiên.( khi cúng ta mang theo hình tượng của hội, hãy hành động sao cho hội càng ngày một lớ mạnh)
Chúng ta sẽ chính thức có ban điều hành
Bầu bán xong, ra mắt chủ tịch và bí thư, tặng hoa, chào mừng đại hội thành công tốt đẹp, cởi mở, khẩn trương sẽ có buổi hướng dẫn kỹ thuật của chuyên gia of lâu năm về điều khiển nút chuyển cầu, kỹ thuật leo ngang mương không rơi biển đập đis, bí quyết đi GV thời bão giá - tiết kiệm xăng...
Để biết thông tin xin các cụ/mợ vào facebook suzuki grand viagrta. Vì lý do tế nhị, anh em trốn việc, trốn gấu đi chơi nên khó post số cầm tay trên đây, cụ nào không sử dụng phết búc có thể inbox một số tại thớt này
Có thể alo cho em vì em k phải trốn ạ:D

nhat_nam80

Xe máy
Xin hỏi, ai là chủ tịch đấy các cụ? Cho em số liên lạc, em có việc cần

zorro sun

Xe tải
Những hoạt động trước đây
Thường cà phê hẹn hò
Hoặc đưa nhảu đi chụp ảnh

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Tiếc quá, hnay e có việc bận ko lên dc LVH rồi. Chúc các bác GV có 1 buổi ra mắt thật là vui và hoành tráng nhé!!!

nhat_nam80

Xe máy
Cụ cho em hỏi, điều kiện để được làm hội viên của club ạ
Em ước mơ là Grand Vitara từ lâu nhưng chưa có điều kiện tham dự có được là thành viên không, hiện tại xe em chỉ đứng trên bờ xem các bác óp dót thôi.
Mà từ hôm qua đến giờ chưa thấy ảnh bác chủ tịch đâu để ra đường em còn chào

DODuySon

Xe tăng
Cụ cho em hỏi, điều kiện để được làm hội viên của club ạ
Em ước mơ là Grand Vitara từ lâu nhưng chưa có điều kiện tham dự có được là thành viên không, hiện tại xe em chỉ đứng trên bờ xem các bác óp dót thôi.
Mà từ hôm qua đến giờ chưa thấy ảnh bác chủ tịch đâu để ra đường em còn chào
Vì lý do cá nhân bác ấy rất ít khi xuất hiện, yêu GV là đủ điều kiện làm thành viên rồi bạn ơi:-*, bạn chiu khó theo dõi các hoạt động của group trên này để cùng tham gia nhé.
Tặng bạn tấm ảnh đẹp nhất khi chụp chung ( chưa đủ các thành viên )
ảnh của GRV

CSLT30P

Xe buýt
Em chưa thấy Có ảnh nào chụp Với logo dán rồi nhỉ, xem lên ảnh có đẹp ko...

Em chưa từng join với các cụ quả offline nào, nhưng luôn dõi theo activities of club.

Sáng qua em chạy về HP, gần đến HP, các anh xxx chặn đầu xe lại (cách HP, 23km). Em bình tĩnh táp xe vào lề đường, (em học thuộc lòng các kinh nghiệm của các cụ nhà mình ofer rồi...), định hạ kính hỏi xem em đã mắc lỗi gì (đoạn này hạn chế 50km/h), thì 1 anh khác đưa dùi cui ra hiệu chạy tiếp. ^#(^
Em nghĩ chắc bắt nhầm, hay ko nhẽ em mặt giống ai đó, hoặc rất có thể thấy Suzuki GVR, dán logo Pa U 2013 nên thôi...:) chắc thêm quả logo GVRclub thì ko bị vẫy lại... :-|

DODuySon

Xe tăng
Chỉ có thể là grand vitara