Gửi các bác một....bề !!!

tanhtanh

Xe tải
Sự đời ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Học tập các cụ thôi.

Maybach Tàu

Xe container
Up cho thớt:))

echkep

Xe tải
Hic em cũng nguyên 1 đôi, dưng em vẫn vui mờ. Kiểu gì đến tết e cũng có 2 gà mí đôi rịu hớ hớ

Đường dài

Xe tải
điền vào chỗ trống

Cũng gửi các bác 1 bề :D

Sáng mở mắt ra đã thấy lo
Nhà 2 b... nhỏ 1 b... to
Sau này b... nhỏ bay đi mất
Còn lại mình ta ôm b... già.

Em xin làm bài: điền vào chỗ trống ạ.
:)) :))
Sáng mở mắt ra đã thấy lo
Nhà 2 bướm nhỏ 1 bướm to
Sau này bướm nhỏ bay đi mất
Còn lại mình ta ôm bướm già.

ladyred

Xe hơi
em đàn bà con gái, nhà cũng 2 cô chị em cách nhau tới 9 tuổi, nhưng ... he he ... trên cùng còn 1 lão nữa nên bố mẹ ko phải 1 mình
hiện thì em cũng "nhỡ " 1 bề với 2 cô rồi nhưng ... lại nhưng ... 1 "cô" bỏ bố mẹ ra đi rồi còn 1 cô giờ chưa thôi nôi. Hy vọng sang năm có 1 ku để sau này bố mẹ đỡ phải ở 1 mình.

Chỉnh sửa cuối:
em đàn bà con gái, nhà cũng 2 cô chị em cách nhau tới 9 tuổi, nhưng ... he he ... trên cùng còn 1 lão nữa nên bố mẹ ko phải 1 mình
hiện thì em cũng "nhỡ " 1 bề với 2 cô rồi nhưng ... lại nhưng ... 1 cô bỏ mẹ ra đi rồi còn 1 cô giờ chưa thôi nôi. Hy vọng sang năm có 1 ku để sau này mẹ đỡ phải ở 1 mình.
Em toét mắt đọc bác viết mới gần hiểu :D

ladyred

Xe hơi
Em toét mắt đọc bác viết mới gần hiểu :D
sorry các cụ, em vừa đọc lại cũng thấy mình viết khó hiểu quá
em đang trăn trở thương các cụ nhà em cứ cặm cụi đi lo nhà cửa cho cô con gái đầu ( là em đây ), hu hu ... các cụ chấp nhận bán cả cái nhà đang ở để dôi tiền ra còn lo đủ thứ cho các con.
Rồi em lại trăn trở nghĩ về con nhóc tỳ giặc giời nhà em, đáng ra nó có 1 cô chị hơn nó 2 tuổi, thế mà cuối cùng nó lại thành con gái đầu của em .... năm sau em định đẻ tiếp ko biết sẽ lại 1 cô nữa hay là 1 ku.
Nếu tiếp 1 cô nữa thì các cụ thấy " cụ ông " nhà em giỏi ko ? he he

sorry các cụ, em vừa đọc lại cũng thấy mình viết khó hiểu quá
em đang trăn trở thương các cụ nhà em cứ cặm cụi đi lo nhà cửa cho cô con gái đầu ( là em đây ), hu hu ... các cụ chấp nhận bán cả cái nhà đang ở để dôi tiền ra còn lo đủ thứ cho các con.
Rồi em lại trăn trở nghĩ về con nhóc tỳ giặc giời nhà em, đáng ra nó có 1 cô chị hơn nó 2 tuổi, thế mà cuối cùng nó lại thành con gái đầu của em .... năm sau em định đẻ tiếp ko biết sẽ lại 1 cô nữa hay là 1 ku.
Nếu tiếp 1 cô nữa thì các cụ thấy " cụ ông " nhà em giỏi ko ? he he
Đến giờ thì em bắt đầu hiểu bác là mợ rồi :x

SPL

Xì hơi lốp
hiện thì em cũng "nhỡ " 1 bề với 2 cô rồi nhưng ... lại nhưng ... 1 "cô" bỏ bố mẹ ra đi rồi còn 1 cô giờ chưa thôi nôi. Hy vọng sang năm có 1 ku để sau này bố mẹ đỡ phải ở 1 mình.
Mợ viết như đánh đố không biết ngày xưa có học lại môn văn không vậy:)) em tạm hiểu là nhà mợ có 3 anh em gồm ông cả và 2 em gái. Hiện nay mợ đã có 1 bé gái, một bé khác thì đã ... và hiện mợ mong sang năm có 1 thằng ku chứ gì.
Em là con rể út trong ... 4 ông :)) em cũng có 2 dép rồi, không sao cả, có điều kiện thì đẻ không thì thôi, sau này càng nhàn, em chả quan trọng lắm chuyện đó. Gấu nhà lại đang thích thằng ku nữa, em cũng thích nhưng không có xèng thì chịu, em chả sợ phạt này nọ đâu vì suy cho cùng em đẻ em nuôi chứ chính quyền có nuôi hộ ngày nào đâu, em cũng chả cần cái biển Gia đình văn hóa, nó ảo lắm.

ladyred

Xe hơi
Mợ viết như đánh đố không biết ngày xưa có học lại môn văn không vậy:)) em tạm hiểu là nhà mợ có 3 anh em gồm ông cả và 2 em gái. Hiện nay mợ đã có 1 bé gái, một bé khác thì đã ... và hiện mợ mong sang năm có 1 thằng ku chứ gì.
Em là con rể út trong ... 4 ông :)) em cũng có 2 dép rồi, không sao cả, có điều kiện thì đẻ không thì thôi, sau này càng nhàn, em chả quan trọng lắm chuyện đó. Gấu nhà lại đang thích thằng ku nữa, em cũng thích nhưng không có xèng thì chịu, em chả sợ phạt này nọ đâu vì suy cho cùng em đẻ em nuôi chứ chính quyền có nuôi hộ ngày nào đâu, em cũng chả cần cái biển Gia đình văn hóa, nó ảo lắm.
heh e .... nói ra thấy giật mình, ngày xưa học sinh giỏi văn của trường của lớp đấy chứ ...
Em cũng nghĩ là 2 gái cũng ko sao, nhưng nói thật là có thêm con giai để biết nuôi con giai thế nào, rồi sau này nó có anh có chị thì cũng đỡ hơn là mòn mỏi toàn gái. Thích thì cứ thích vậy chứ số mình mà chỉ đẻ toàn gái thì vẫn ok. Chồng em còn yêu con bé nhà em hơn cả em ấy chứ

xe_om_hn

Đi bộ
Bác nào nhà 2 gái thì trước sau gì cũng là đại gia