[Funland] Gửi đồ cho sếp mà phải cồng kềnh thế này à?

Patriots

Xe lăn
CVB ở các Bộ chỉ sau TCCB và 1, 2 Vụ cục chuyên môn, còn lại là trên vạn người. Tỷ lệ CVB 1 thời gian sau lên Thứ là khá lớn.
Cvb ở sở là kém PGĐ một nấc, ở bộ thì kém thứ t.rưởng một nấc thôi cụ ạ. Mà có nhiều việc công tác cvb biết cấp phó không phụ trách không biết.

tranmanhha

Xe điện
Chưa chắc đâu, em lên kịch bản ntn:
Cu Dũng đc phân công chuyển rượu cho xếp như mọi lần, hắn chở đến sb đưa cho 1 đ/c quản lý quen thuộc nào đấy ở sb rồi bảo: Hàng của BT đấy nhé, anh chuyển hộ tới anh Mạnh sô đt abc...
Đc quản lý giao cho nv : Mày chuyển số hàng này cho anh Mạnh sđt abc, nhớ là đánh dấu nhé, hàng quan trọng, của BT đấy nhé..
Đ/c nv chắc chưa có kinh nghiệm lắm, sợ thất lạc hoặc bị ném mạnh ...mới in rõ ra như thế để nhắc nhở đồng nghiệp ở cả 2 đầu:D
Nhiều khi chỉ ko cẩn thận 1 khâu và ko có ktra chéo là ăn đòn :))
Em bổ sung: đ/c nv kia chắc mới làm nên dốt 1 cái nữa là thùng rượu ko cho vào thùng carton bọc kín lại, gây nhức mắt dân chúng và đám pv.
Em tin cụ.

lx2006

Xe hơi
Giờ em mới hiểu câu tục ngữ từ xa xưa "Gắp rượu bỏ miệng người". Cu nào lo vụ gửi hàng này thật là quá thể :( :( :(.
:DHay. Mà bác là bác Vova thật à? Nếu thật thì bác qua xem thớt kia đang bàn tán xôm tụ lắm.

Patriots

Xe lăn
Chưa chắc đâu, em lên kịch bản ntn:
Cu Dũng đc phân công chuyển rượu cho xếp như mọi lần, hắn chở đến sb đưa cho 1 đ/c quản lý quen thuộc nào đấy ở sb rồi bảo: Hàng của BT đấy nhé, anh chuyển hộ tới anh Mạnh sô đt abc...
Đc quản lý giao cho nv : Mày chuyển số hàng này cho anh Mạnh sđt abc, nhớ là đánh dấu nhé, hàng quan trọng, của BT đấy nhé..
Đ/c nv chắc chưa có kinh nghiệm lắm, sợ thất lạc hoặc bị ném mạnh ...mới in rõ ra như thế để nhắc nhở đồng nghiệp ở cả 2 đầu:D
Nhiều khi chỉ ko cẩn thận 1 khâu và ko có ktra chéo là ăn đòn :))
Em bổ sung: đ/c nv kia chắc mới làm nên dốt 1 cái nữa là thùng rượu ko cho vào thùng carton bọc kín lại, gây nhức mắt dân chúng và đám pv.
Đúng ra vẫn thùng đó nhưng lộn các tông ra ngoài cụ ạ

xukthal

Xe lăn

Nhu An

Xe tải
Giơ cao đánh khẽ còn đc, mạnh quá thể nó khai mẹ ra thằng trong đống rơm thì mệt với Giang Cư Mận lém.
Thôi ông ơi,, truy nó tội nặng quá nó khai ra thì bỏ mịa.... =)) chả thằng nào tự nhiên nó làm thế đâu, phải có gì đo bên trong nó mới qua được bọn hàng không chứ bình thường không đơn giản thế, ///nếu đơn giản thế mấy ông xe ôm nó cũng làm được... :))
Thì phải truy tội thật nặng để khai ra là hàng của ai, dân làng khỏi phải suy luận, nghi vấn lung tung...

Chembao

Xe container
Người tính không bằng trời tính, nhiều khi ngã ngựa chỉ vì những chuyện không đâu ra đâu :D

Noname_2015

Xe tăng
Không có nhẽ :D

Anh em đương theo cụ Thủ đi tuần thú tây nam :D Anh em đương nghiêng đầu lắng nghe (Vưỡn nghiêng theo quán tính nhể :D)

Thủ tướng chỉ đạo xây cầu Mỹ Thuận 2 và cao tốc Mỹ Thuận - Cần Thơ đúng tiến độ - Ảnh 2.

Thủ tướng *************** nghe ban quản lý dự án báo cáo tiến độ xây dựng cầu Mỹ Thuận 2 - Ảnh: VĂN BÌNH

xukthal

Xe lăn

maximax903

Xe điện
Em hỏi ngẫn phát con Ray Băng hịn so với Cá Chê phếch con nào oách hơn hả các kị? b-)

Chỉnh sửa cuối:

Joker86

Xe buýt
Phó cho a 7 kiêm thay chỗ a Gió.

Có điều SG mà chơi bộ đôi này dễ tụt hậu lắm.
Thế a Gió đi đâu hả cụ. Chứ từ Tri phủ thành Hồ mà ra làm ở cái bộ toàn đi tù thì bèo nhèo quá, như bị giáng chức vậy

pkhcsht

Xe điện
Chẳng cần biết thực sự mấy chai rượu này là của ai nhưng thằng nhân viên dán cái tờ này bị đuổi là đúng. Ngu hết phần thiên hạ. Loại này kể cả làm cái chân lon ton giúp việc cũng ko xong nổi đâu.
Đặc quyền đấy cccm ạ, chỉ một ông cv quèn cầm thẻ công chức của bộ dao ra sân bay là đc đặc biệt ưu tiên ... cbnv của sân bay răm rắp priority ... Quen rồi.

xukthal

Xe lăn
Thế a Gió đi đâu hả cụ. Chứ từ Tri phủ thành Hồ mà ra làm ở cái bộ toàn đi tù thì bèo nhèo quá, như bị giáng chức vậy
Khả năng ra "vịnh tàu đắm" - PB KTTU :))

NewPeace

Xe điện
Ơ, các cụ không nghĩ là họ chơi nhau à. Ai đọc cũng chửi bảo sao nó ngu thế thì chắc chắn là ko bình thường. Nếu làm kỹ thì các thùng rượu họ bọc hay lộn trái từ shop hay kho rượu, ra sân bay chỉ dán tag vào, đây hiên ngang tem nhãn, biển tên, ta priority nhé.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Nhân sự dưới vĩ 17 còn được cơ cấu 1 phó tt đó cụ. Tuy nhiên, có phải cụ Gió không thì em không rõ vì nhìn vào team cũng không rõ phó mới và cuối sẽ phụ trách gì.