Thảo luận H3T uy tín ở đâu?

TommyTr

Đi bộ
Em chẳng thấy gì? Chả lẽ ốc xe đợt đầu ngon hơn xe đợt sau =))
Em thấy cái ốc nó không phải vấn đề lớn lắm của cả hệ thống cơ khí một chiếc xe. Thiết nghĩ thoang thoáng lấy xe thì sẽ dùng trọn đời xe trong tâm thế thoải mái cụ ạ.

dngduc

Xe điện
E xem 2 con glc 2018 bên cạnh ốc mới như bác luôn. Cốp khít ko lệch 1 li thì mới lấn cấn
Nhận lại được toàn bộ cọc là may rồi cụ ợ ! Lệ làng giờ chơi theo format của cụ Lý, cụ rút kinh nghiệm lần sau cứ cọc trước 100 mà ko cần xem xe nhé 😁

PHONG SCLASS

Xe buýt
E lại gửi cho cụ clip 2 thợ hãng nói xe đã tháo ốc và làm cốp cụ mới trắng mắt ra ạ :D
Thợ hãng thì nó thay đồ là nhanh thôi biết mẹ gì về ckeck ạ... cụ cũng lằng nhằng k nhất quán

PHONG SCLASS

Xe buýt
Cụ thớt k có kinh nghiệm đi xem xe + khả năng dẫn mấy ông thợ gà kinh nghiệm vườn chuyên đi xem xe cỏ nên thành ra như vậy

Đơn giản là xe gặp tai nạn, bị đâm vào đuôi từ đằng sau. Không biết phần gầm có bị ảnh hưởng gì không, chứ xe thế này khá kén khách! Họ thu mua thì rẻ nhưng vẫn bán với giá xe lướt thì chịu rồi

nguyendung4987

Xe tải
Thấy bên h3t mấy hnay đăng clip trình bày này nọ

Được gửi từ iPhone - Otofun

dogotaynguyen

Xe tải
Website
www.noithatdinhgia.com
Các bác đi mua xe cứ theo đúng nguyên tắc và quy trình thế này cho e thì đảm bảo ko bao giờ bị bịp
1- Xem xe, tự xem và kiểm tra xem có ưng ko
2- Thống nhất mặc cả về giá và kam kết với nhau về chất lượng,
3-Đưa xe đi check, test tại xưởng tin tưởng của mình có thể là hãng hoặc bất cứ xưởng nào mình tin
4- Nếu xe đúng như cam kết thì trả tiền nhận xe- ko đúng như cam kết có thể thương thảo lại giá hoặc bỏ ko mua
Lưu ý:
- Ko cọc xe trước khi đi đưa xe đi kiểm tra, các mẫu xe có thể tại thời điểm này hiếm nhưng 7-10 ngày sau thì chắc chắn thị trường có, đừng để sorom nắm đc việc mình CỰC thích hoặc CỰC muốn,
- Xe ở các tỉnh chưa chuyển về để xem đc thì kệ, khi nào có thì đến ko thì thôi, còn 1 khi đã máu thì 2t tiền vé máy bay 2 tiếng là có mặt test xe
- Ng bán hàng ko bao giờ chê hàng mình bán,đó là nguyên tắc và là sự thật,
- Thủ thuật của các tay buôn xe đặc biệt là xe sang bây giờ là rất tinh vi vì thế mọi ng đừng có vì vẻ ngoài nổi danh trên fb, youtbe...mà lấy đó làm tin, hãy tin vào túi tiền của mình thì tốt hơn,
Chúc các bác tìm đc chiếc xe chất lượng và lái xe an toàn
Cụ nói chuẩn quá!

athk

Xe tăng
ã đăng ký, đã lăn bánh, thì là xe cũ, mà xe cũ thì dù có chạy ít, chạy nhiều cũng phải xem tận mắt, rờ tận tay thì mới nên quyết bác à. Chúc bác giải quyết với nó ổn thỏa
Thuận ngữ chuẩn là "xe đã qua sử dụng".
Tưởng H3T thế nào, hóa ra cũng gian thương cả :))

tunglam28062009

Xe tăng
Con GLC này chắc lùi bị va vào cánh gió nên phải thay. E bị 1 lần cửa cuốn f1 nghịch bấm dừng lại bị va vào vỡ cánh gió.
Nhìn con ốc kia là biết chắc chắn tháo ra rồi. Người tháo còn tháo rất ẩu, toe toét cả đầu ốc.
Ngày nào cũng thấy H3T chốt xe ầm ầm. Chẳng biết có thật ko chứ bán nhiều như vậy hãng còn gọi = cụ

tvt2019

Xe hơi
Con GLC này chắc lùi bị va vào cánh gió nên phải thay. E bị 1 lần cửa cuốn f1 nghịch bấm dừng lại bị va vào vỡ cánh gió.
Nhìn con ốc kia là biết chắc chắn tháo ra rồi. Người tháo còn tháo rất ẩu, toe toét cả đầu ốc.
Ngày nào cũng thấy H3T chốt xe ầm ầm. Chẳng biết có thật ko chứ bán nhiều như vậy hãng còn gọi = cụ
Thực ra nếu ko vào máy móc khung gầm sắt si thì cũng ok. Mình mua xe cũ mà cụ. Đi đường vn chật chội có va quệt nhẹ ko tránh đc

leanhtuan17489

Xe máy
Haha. Chuẩn man. Ai ko rành mới bị bán hàng dắt mũi vụ tiết kiệm khủng nọ kia chứ e phần lớn đọc xong toàn cười trừ🤣. Ví dụ kinh điển: con X3 form cũ Euro Auto bán bản thấp nhất e nhớ cuối 2016 đầu 2017 có 1.8 tỷ chưa đăng kí. Các bố bán lại lại so với giá của X3 20i, 30i mới của Trường Hải ra xong kêu tiết kiệm cả tỷ. Rồi mấy vụ báo ODO theo KM hay MILE cũng thế. Bts, e thấy xe lướt chỉ có thợ ép chủ đầu để mua rẻ, chứ người mua lại từ thợ e thấy khá chát chứ chẳng rẻ chút nào so với mua xe mới.
Lâm tàu pr chỗ này lắm đấy :))

oto_cafe

Xe tải
Mất bao nhiêu tiền làm thuê HL bên XH rồi H xế cỏ ..... PR, cũng làm youtobe này nọ,1 lần làm láo mất uy tín luôn tự cho mình là đẳng cấp xe sang xe lướt như mấy salon buôn mec vì mec cũ ở mình đang có trào lưu tranh thủ chụp giật, mua xe lỗi giá rẻ lợi dụng mác của mình bán giá siêu lướt, bản chất ai mà chẳng hiểu.

Minhbka

Xe tải
Mua xe lướt ở H3T nếu nói là rẻ hơn so với hãng thì cùng lắm là rẻ hơn tầm 50tr. Em nói dựa trên việc so sánh thực tế khi "suýt" mua 1 con E300 lướt ở đó. Cụ nào tin vào quảng cáo "rẻ hơn 500tr" là ăn đủ

shinodato1098

Xe máy
Mất bao nhiêu tiền làm thuê HL bên XH rồi H xế cỏ ..... PR, cũng làm youtobe này nọ,1 lần làm láo mất uy tín luôn tự cho mình là đẳng cấp xe sang xe lướt như mấy salon buôn mec vì mec cũ ở mình đang có trào lưu tranh thủ chụp giật, mua xe lỗi giá rẻ lợi dụng mác của mình bán giá siêu lướt, bản chất ai mà chẳng hiểu.
vụ gì mà làm láo v cụ? trc thấy XH, H xe cỏ cũng hay làm clip cho. mà thấy đợt sau này lại k thấy mấy bên làm cho nữa, tự làm nên cũng hơi thắc mắc.
// con ốc trên xe h3t chắc chắn đã tháo ra rồi, tháo thì nó mới toét cạnh và rỉ như thế. Qtrong nhất là k biết trc xe đã tháo cánh gió hay các thứ liên quan gì nữa k thôi.

nicklanick

Xe tải
Website
hnmac.vn
Thật ra e thấy việc đơn giản mà sao kéo dài tận 6 trang thế.
- linh kiện nào cũng có số serial kể cả nắp cốp
- bình thường hãng bảo hành cho khách hàng thì sẽ căn cứ vào số serial đó xem có phải số serial linh kiện lắp vào xe đó không. Nếu đúng thì mới bảo hành.
Việc còn lại là nhờ hãng nó check xem nắp đó phải theo xe đó không thôi. Là xong mà