Thảo luận H3T uy tín ở đâu?

civic7117

Xe hơi
cọc 100 triệu 1 con GLC 200 4matic đời 2019 đăng kí 2020 xe lướt chạy 5400km bên h3t mặc dù chưa được xem xe và hình thức như nào (vì e được giới thiệu bên này uy tín và đã đến xem qua showroom to đẹp, địa chỉ rõ ràng ) để bên H3t ghi cam kết( ko đâm đụng nguyên bản chưa sửa chữa ngập nước, km chuẩn) và vận chuyển xe ra hà nội cho e xem ( xe biển gốc sài gòn). Vì nếu ko cọc thì họ sẽ ưu tiên tìm khách sài gòn trước vì xe đang trong đó.
Các bác đi mua xe cứ theo đúng nguyên tắc và quy trình thế này cho e thì đảm bảo ko bao giờ bị bịp
1- Xem xe, tự xem và kiểm tra xem có ưng ko
2- Thống nhất mặc cả về giá và kam kết với nhau về chất lượng,
3-Đưa xe đi check, test tại xưởng tin tưởng của mình có thể là hãng hoặc bất cứ xưởng nào mình tin
4- Nếu xe đúng như cam kết thì trả tiền nhận xe- ko đúng như cam kết có thể thương thảo lại giá hoặc bỏ ko mua
Lưu ý:
- Ko cọc xe trước khi đi đưa xe đi kiểm tra, các mẫu xe có thể tại thời điểm này hiếm nhưng 7-10 ngày sau thì chắc chắn thị trường có, đừng để sorom nắm đc việc mình CỰC thích hoặc CỰC muốn,
- Xe ở các tỉnh chưa chuyển về để xem đc thì kệ, khi nào có thì đến ko thì thôi, còn 1 khi đã máu thì 2t tiền vé máy bay 2 tiếng là có mặt test xe
- Ng bán hàng ko bao giờ chê hàng mình bán,đó là nguyên tắc và là sự thật,
- Thủ thuật của các tay buôn xe đặc biệt là xe sang bây giờ là rất tinh vi vì thế mọi ng đừng có vì vẻ ngoài nổi danh trên fb, youtbe...mà lấy đó làm tin, hãy tin vào túi tiền của mình thì tốt hơn,
Chúc các bác tìm đc chiếc xe chất lượng và lái xe an toàn
cụ nói quá hay .

Haith_XL

Xe tải
Em cũng đang tìm chiếc Mẹc cũ. Giờ gara nào cũng vậy thì căng nhỉ. Check cũng có check dc hết đâu.

mercedesC240

Xe tải
vụ này nếu là thật thì hành xử của H3T kém. ăn được 50 triệu tiền cọc tưởng là hay nhưng uy tín bao lâu nay bị tụt dốc. khách hàng sẽ né nhiều và lượng xe bán ra sẽ giảm hẳn đi.
cảnh tỉnh cho các bác mua xe, không việc gì phải cọc cả. cứ ra check xe ok thì mua không thì tìm xe khác. biết bao vụ cọc rồi cãi cọ nhau rồi mà vẫn để dính vào :(
các hãng xe bây giờ mua xe mới họ nhận cọc nếu đến lúc lấy xe không nhận nữa họ vẫn trả cọc uy tín, làm ăn chộp giật như H3T thì không bền :(

E nhìn cái ảnh ốc với cốp kia thì đúng là đã có tác động và sửa chữa, Vấn đề là trong hợp đồng ghi cọc như nào thôi. Mua xe mà chưa nhìn xe như nào là cũng dở rồi cụ ạ