Hà Nội- Đà Nẵng từ mùng 2 đến mùng 8 tết có gđ nhà cụ mợ nào rong ruổi cùng nhà em ko

Mebenbin

Xe máy
Tình hình là phòng ốc ở Huế thì ok hết rồi phải ko các cụ. Em chỉ lăn tăn quả nghỉ đêm Hà Tĩnh. Chốt lại là đến hôm đó mới vào đặt trực tiếp hay như nào vậy các cụ? Nhờ nhà C'est la vie update lại vụ Hà Tĩnh cho anh em nhé.

dongnguyendn001

Xe tải
Cụ ở 1 đêm à?

Thằng jimmy này chả có vấn đề gì cả hồi trc cũng ngó rùi, 2* chỉ rẻ thôi. book lúc khác ngày thường thì cũng 300k chưa ăn sáng. Đỗ xe vỉa hè bét nhè luôn nhé.

Còn bạn biển vàng thì 350k phòng sup có ăn sáng; http://www.agoda.com/golden-sea-hotel/hotel/da-nang-vn.html
Angel Hotel 3* thì 450k phòng deluxe có ăn sáng http://www.agoda.com/angel-hotel-danang/hotel/da-nang-vn.html

Các cụ vào đây xem mặt nhé và vị trí nhé
http://khachsan.chudu24.com/ks/1062/khach-san-jimmy.html
http://www.agoda.com/jimmy-hotel/hotel/da-nang-vn.html
Nếu ở đây thì em khuyên mấy cụ ở Thịnh phát 3 sao, bao gồm ăn sáng mà có 350k/đêm phòng sup, có sân rộng thênh thang ngay cầu sông hàn tiện đi lại hơn các cụ ạ!

ly_phi_tieu

Xe hơi
Em mùng 3 mới bắt đầu cụ nhớ cập nhật đầy đủ thông tin về đường đi và cỗ ăn nghỉ nhé để em theo cụ

C'est la vie

Xe máy
Cụ ở 1 đêm à?

Thằng jimmy này chả có vấn đề gì cả hồi trc cũng ngó rùi, 2* chỉ rẻ thôi. book lúc khác ngày thường thì cũng 300k chưa ăn sáng. Đỗ xe vỉa hè bét nhè luôn nhé.

Còn bạn biển vàng thì 350k phòng sup có ăn sáng; http://www.agoda.com/golden-sea-hotel/hotel/da-nang-vn.html
Angel Hotel 3* thì 450k phòng deluxe có ăn sáng http://www.agoda.com/angel-hotel-danang/hotel/da-nang-vn.html

Các cụ vào đây xem mặt nhé và vị trí nhé
http://khachsan.chudu24.com/ks/1062/khach-san-jimmy.html
http://www.agoda.com/jimmy-hotel/hotel/da-nang-vn.html
Ở Đà Nẵng đặt ks nào gần bãi tắm 1-2-3 thì ổn anh Quang nhỉ
Em xin cập nhật chút về ks ở Đà Nẵng và Hội An, mọi người tham khảo
- Khách sạn trung tâm dọc bên bờ sông Hàn ngắm cầu quay như (Varna, Trendy, Tường Phát, Mường Thanh, Seventeen Lagoon, Novotel, Brilliant, Kay, River Side, Mimosa…)
- Khách sạn biển Mỹ Khê (Mỹ Khê, Tourane, Trường Sơn Tùng, Angel, Orchird, Port….)
- Dọc biển từ Đà Nẵng tới Hội An có rất nhiều Resort (Life, Furama, Fussion Maia, Vinpeal, Sandy Beach, Ocean Villa, Hyaatt, Boutique, Lebelhamy, Agribank Resort, Palm, Goden Sand, Sunrire, Hội An Beach…)
- Khách sạn trong phố cổ Hội An (Vạn Lợi, Thanh Vân, Hải Yến, Thanh Bình, Vĩnh Hưng 3…)

Chỉnh sửa cuối:

dongnguyendn001

Xe tải
- Khách sạn trung tâm dọc bên bờ sông Hàn ngắm cầu quay như (Varna, Trendy, Tường Phát, Mường Thanh, Seventeen Lagoon, Novotel, Brilliant, Kay, River Side, Mimosa…)
- Khách sạn biển Mỹ Khê (Mỹ Khê, Tourane, Trường Sơn Tùng, Angel, Orchird, Port….)
- Dọc biển từ Đà Nẵng tới Hội An có rất nhiều Resort (Life, Furama, Fussion Maia, Vinpeal, Sandy Beach, Ocean Villa, Hyaatt, Boutique, Lebelhamy, Agribank Resort, Palm, Goden Sand, Sunrire, Hội An Beach…)
- Khách sạn trong phố cổ Hội An (Vạn Lợi, Thanh Vân, Hải Yến, Thanh Bình, Vĩnh Hưng 3…)
gần bãi tắm em nghĩ nên ở orchird, hoặc Danang Port, hoặc Indochina, Starlet mấy cái ks này mới mà đẹp

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra gần biển mùa này chưa chắc đã bơi đc vì vẫn lạnh, chỉ tiện nhậu Hải sản bình dân thôi. Bác dongnguyendn cho ý kiến dự báo vụ tắm biển đi và giới thiệu thêm về KS Thịnh phát, chỗ này em chưa nghe tiếng

Chỉnh sửa cuối:

Jaispierre

Xe buýt
Cuối năm cứ đến chỗ làm là bận, em lót dép ngồi hóng. Có gì nhờ cậy cụ C'est la vie trụ trì cho chuyến này:D

ps: E nghĩ đi gia đình, nhất là dịp tết thì cũng nên ngủ nghỉ, ăn ở tươm tất một tí cho nó bõ cái công đi làm cả năm, rùi đi xa như thế. E mà như các mợ nhà các cụ là e đòi ở 5*, phục vụ tận răng, chỉ vểnh râu tận hưởng, chơi bời thui..... Hehe...tuy nhiên năm nay kt khó khăn nên đành lựa cơm gắp mắm vậy:P

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Cuối năm cứ đến chỗ làm là bận, em lót dép ngồi hóng. Có gì nhờ cậy cụ C'est la vie trụ trì cho chuyến này:D

ps: E nghĩ đi gia đình, nhất là dịp tết thì cũng nên ngủ nghỉ, ăn ở tươm tất một tí cho nó bõ cái công đi làm cả năm, rùi đi xa như thế. E mà như các mợ nhà các cụ là e đòi ở 5*, phục vụ tận răng, chỉ vểnh râu tận hưởng, chơi bời thui..... Hehe...tuy nhiên năm nay kt khó khăn nên đành lựa cơm gắp mắm vậy:P
Lại bài tung hứng rùi. Lavie quả này căng đấy.

dongnguyendn001

Xe tải
Thực ra gần biển mùa này chưa chắc đã bơi đc vì vẫn lạnh, chỉ tiện nhậu Hải sản bình dân thôi. Bác dongnguyendn cho ý kiến dự báo vụ tắm biển đi và giới thiệu thêm về KS Thịnh phát, chỗ này em chưa nghe tiếng
Đn nhỏ, mùa này ko tắm biển đc đâu, tết thì ĐN luôn luôn se lạnh sóng lớn, trời hanh hanh nên ít tắm biển được!
Em nhầm là ks thịnh phát, nó tên là Tường Phát cụ ạ! Giá nó 350k/đêm thôi bao gồm ăn sáng, vừa rồi em book cho mấy cụ ở OF thì cũng bảo là ôk! nó nằm trên đường ngô quyền đi ra cầu sông hàn gần, cũng tiện lên cầu rồng, có sân rộng để xe!

apple2013

Xe máy
hay quá
để e hỏi gấu e đi dc e đi cùng

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình là cụ Chuong vit đã thu xếp xong cho em vụ Imperial Huế với các cụ. Thế là có 4 nhà ở Imperial rùi nhỉ?

Jaispierre

Xe buýt
thế thì có 5 nhà chứ cụ glory :)

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
thế thì có 5 nhà chứ cụ glory :)
Chắc quên đếm mình :@)

Vừa hỏi đc mối có KS Varna giá 400-450k phòng doube/triple có ăn sáng view sông và các loại cầu (cầu rồng, cầu sông hàn, cầu trần thị Lý, cầu thuận phước.
Nhà Lavie-Jai xúc tiến hộ xem có gia đình nào đăng ký nhé.

thích mềm thì Jimmy còn thích view sông thì thử Varna nhé

chuongvit

Xe tăng
Tình hình là cụ Chuong vit đã thu xếp xong cho em vụ Imperial Huế với các cụ. Thế là có 4 nhà ở Imperial rùi nhỉ?
Nhà em đã đặt xong tổng có 4 nhà, hiện em đang cầm của 2 nhà rồi là nhà em và cụ chủ thớt còn 2 nhà nữa thứ 6 gửi ra chắc sang tuần là có ah.

chuongvit

Xe tăng
Chuẩn men đắt rẻ đc tý tiền mà đầu năm bực cái thằng mình thì dở lắm. Lạnh thế này mà nó phát cho mấy cái chăn hè thì có mà nhớ đời luôn, lịch trình của cụ lúc về rẽ vào phong nha mà ở thì sẽ đc loại phòng 200k đấy nhé. Em ko dám ở phải chạy cố đến phố Châu tìm khách sạn to nhất mà cũng chả khá khẩm hơn tý nào cả đành phải ngủ nhưng mà nhớ đời luôn. Em thì dễ tính ngủ trên xe cũng đc nhưng F1 và gấu đi cùng thì phải tươm tất tý.
Ý em là bcs dùng rồi ý ạ :))

Jaispierre

Xe buýt
Chuẩn men đắt rẻ đc tý tiền mà đầu năm bực cái thằng mình thì dở lắm. Lạnh thế này mà nó phát cho mấy cái chăn hè thì có mà nhớ đời luôn, lịch trình của cụ lúc về rẽ vào phong nha mà ở thì sẽ đc loại phòng 200k đấy nhé. Em ko dám ở phải chạy cố đến phố Châu tìm khách sạn to nhất mà cũng chả khá khẩm hơn tý nào cả đành phải ngủ nhưng mà nhớ đời luôn. Em thì dễ tính ngủ trên xe cũng đc nhưng F1 và gấu đi cùng thì phải tươm tất tý.
Trả em bản quyền từ màu đỏ đi nhé:))

Mebenbin

Xe máy

chuongvit

Xe tăng
Riverside Đà Nẵng ổn các cụ ạ. Hè rồi cả nhà em vừa ở đó xong. View đẹp, ăn sáng ok. Tối đứng từ khách sạn ngắm Cầu Rồng phun lửa với phun nước nét căng luôn ah.
Cầu rồng phun lửa vào tối thứ 7 cn thôi lễ tết ko biết nên các cụ bố trí nhé. Giang hồ đồn mỗi lần phun tốn 18 củ đấy ah. Phòng deluxe 600k

Chỉnh sửa cuối: