[Funland] Hà nội fc vs Viettel Fc hay phết các cụ ạ

AKAN_N

Xe buýt
HN sức mạnh ngang đội tuyển Việt Nam rồi, xem đá chất mà hội CĐV cũng chất thật

D nâu

Xe điện
em dân SG nhưng cũng thấy ông Nghiêm là 1 HLV giỏi, mà sao thấy CĐM toàn chửi ông ấy ko nhỉ? đặc biệt các fan ngoài Bắc
Híc. Cá nhân em thích ông ấy?
Đợt các fan ghét Quang Hải thì chửi ké vậy thôi! Kiểu không ưa thì dưa có giòi mà cụ!

gauto181

Xe tải
Hà Nội đá bây giờ sướng mắt ghê, cầu thủ nội lẫn ngoại đều chất lượng tấn công, phối hợp tốt. Đá đôi công với HN thì thua.
Nhìn HN đá Viettel mà buồn cho SLNA, dàn Viettel cũng gần nửa là SLNA đi ra, không có tiền nên bao nhiêu cầu thủ nội tốt đều không giữ được, ngoại bình thì toàn mấy thằng tây ba lô, đá còn chán hơn cả nội.

Zerodaide

Xe buýt
Thực sự mấy năm gần đây em thấy lối chơi của các đội vlich ngày càng tiến bộ, có những trận đấu tốc độ cao từ đầu đến cuối, những pha phối hợp ghi bàn rất đẳng cấp,thực sự xem rất sướng.cái này em nghĩ có hiệu ứng không nhỏ từ HN fc. Không hiểu bằng cách nào đó HN đã nâng cấp toàn diện các cầu thủ nội của mình để họ có lối đá cuốn hút người xem nhưng cũng rất hiệu quả.kết quả là các đội còn lại của vlich cũng phải cố gắng cải thiện lối chơi của mình.

fallingwater

Xe tăng
HN FC có được như ngày hôm nay là nhờ sự đầu tư có bài bản, có tính kế thừa lớp trước lớp sau.
Chỉ tiếc cho HAGL, cũng đầu tư rất bài bản, tuy nhiên cách làm ngẫu hứng của bầu Đức đã làm CLB đi chệch hướng.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
HN FC có được như ngày hôm nay là nhờ sự đầu tư có bài bản, có tính kế thừa lớp trước lớp sau.
Chỉ tiếc cho HAGL, cũng đầu tư rất bài bản, tuy nhiên cách làm ngẫu hứng của bầu Đức đã làm CLB đi chệch hướng.
Cụ phát biểu em e là hơi cảm tính đó cụ. Cụ xem đội hình CLB Hà Nội hiện nay có được bao nhiêu cầu thủ do chính CLB Hà Nội tuyển chọn và đào tạo? Và cụ xem đội hình HAGL có bao nhiêu cầu thủ không phải là do chính họ tuyển chọn và đào tạo?

vu nhat hung

Xe buýt
Đc khoảng 4 đội là đá bài bản đường nét thôi,còn lại là vẫn công thức ruồi bu sân nhà rồi phá lên trên cho mấy ô Tây nhận khoán.Hp là ví dụ điển hình

AnTa

[Tịch thu bằng lái]
Đc khoảng 4 đội là đá bài bản đường nét thôi,còn lại là vẫn công thức ruồi bu sân nhà rồi phá lên trên cho mấy ô Tây nhận khoán.Hp là ví dụ điển hình
HP thì chán nhất VL. Xem NĐ còn sướng hơn

nidea

Xe tăng
Cụ phát biểu em e là hơi cảm tính đó cụ. Cụ xem đội hình CLB Hà Nội hiện nay có được bao nhiêu cầu thủ do chính CLB Hà Nội tuyển chọn và đào tạo? Và cụ xem đội hình HAGL có bao nhiêu cầu thủ không phải là do chính họ tuyển chọn và đào tạo?
Cụ nói thế này thì hơi funny rồi? Các CLB trên thế giới có bao nhiêu CLB trong đội hinh toàn cầu thủ do mình đào tạo ;;)?

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ nói thế này thì hơi funny rồi? Các CLB trên thế giới có bao nhiêu CLB trong đội hinh toàn cầu thủ do mình đào tạo ;;)?
Em đang trao đổi theo ý cụ trên thôi. Cụ trích vậy là xa rời câu chuyện rồi.

fallingwater

Xe tăng
Em rất ko thích tranh luận theo kiểu hỏi tu từ ntn. Nếu cụ muốn chứng minh quan điểm của mình thì hãy đưa ra lý lẽ và số liệu chứng minh. Ko nên hỏi kiểu bề trên như vậy !!!