Hà Nội-Hòa Bình- Sơn La- Điện Biên : 4 người, 168 ngựa

SonataHQ

Xe điện
Các cụ đi chơi vui thế, em sẽ học tập các cụ vậy, em cũng ước ao lên ĐB mấy lẩn rồi dọc Hoàng Liên Sơn sang Lào cai mà chưa đi được. Thèm quá.

raotro

Xe container
Chủ thớt chạy tít thế, cháu chạy tuyến này thường xuyên mà vẫn thua 30 phút.

HD67

Xe buýt
Em cũng ăn trưa ở Sơn La lúc 12h kém nhưng 14h mới tiếp tục hành trình. Gần đến Điện Biên em còn rẽ vào Mường Phăng thăm căn cứ địa của cụ Giáp, từ QL 279 rẽ vào khoảng 25km, đường xấu và rất quanh co, dốc cao. Quay về đến ĐB đúng 7h tối. Bọn em nghỉ ở nhà khách UB tỉnh bác ợ.
Hic, em cũng ngủ ở nhà khách UB tỉnh, phòng 414. Sao không gặp cụ nhỉ? Chắc cụ lấy phòng rồi lại đi linh tinh hả?

HD67

Xe buýt
Trên đường đi em cũng gặp 1 chú Ếch trắng mông gắn Logo OF, các cụ đang nghỉ xả xúp páp ở Mộc Châu thì phải! Có phải các cụ không???
Em nhớ chứ, lúc gặp cụ trông em luộm thuộm quá. Hôm 02/05 về HN qua Thuận Châu vẫn nhớ vụ "biển bẩn" của cụ nên em rất cảnh giác và hi vọng xxx sẽ bắt lỗi giống cụ vì cả đoàn thống nhất sẽ chiến đấu để bảo vệ công lý rùi. Kết quả là khi qua đấy...không gặp xxx =)).
Thế xe cụ bị là sao ở Mường Lay đấy.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Hic, em cũng ngủ ở nhà khách UB tỉnh, phòng 414. Sao không gặp cụ nhỉ? Chắc cụ lấy phòng rồi lại đi linh tinh hả?
Em ở tầng 3! Về đến phòng say vật ra rồi còn đi đâu được nữa bác! Chị em Tây bắc uống rượu xiếp quá :))
Sáng hôm sau loanh quanh ở ĐB, ăn trưa xong bọn em lại chạy sang Lai Châu luôn.

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thế xe cụ bị là sao ở Mường Lay đấy.
Chắc cụ nhầm em với cụ phuongcad, xe em bị dính quả đinh to nhưng may không thủng lốp!

Hơ hơ, chào bác chủ, em là đội gặp bác ở hầm t­ướng Đờ Cát đây ah. (ESCAPE trắng ấy). Bác vê hơi sớm,:D bọn em còn chạy sìn hồ, lai châu, sa pa rồi mới về, cảnh đẹp tuyệt vời bác ah, :D, nhưng bọn em dính quả hỏng xe ở Mường Lay hơi sợ.:D, mày mà nhẹ, ko vấn đề gì.:D.
ĐB có biến lớn, thảo nào bạn là công an ở tỉnh cứ giục bọn em đi sớm, ko nên ở lại nữa. :D, về mới biết.

gl1600

Xe điện
Chủ thớt chạy tít thế, cháu chạy tuyến này thường xuyên mà vẫn thua 30 phút.
cụ đi Vịt phải ko nhỉ? Xe cụ chủ thớt chạy Sedan đóng cua thì hơn hẳn anh em chân cao rồi

Sướng nhể, giờ chạy Điện biên có hơn 10 tiếng thôi hả các cụ. năm 2004 bọn em đi Lanos chạy từ 5h sáng ở Hn 9h tối mới tới Thuận Châu. hic hic

@Cảnh sát G.T: cụ tít ác chiến nhể

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
cụ đi Vịt phải ko nhỉ? Xe cụ chủ thớt chạy Sedan đóng cua thì hơn hẳn anh em chân cao rồi

Sướng nhể, giờ chạy Điện biên có hơn 10 tiếng thôi hả các cụ. năm 2004 bọn em đi Lanos chạy từ 5h sáng ở Hn 9h tối mới tới Thuận Châu. hic hic

@Cảnh sát G.T: cụ tít ác chiến nhể

Chạy đúng tốc độ quy định cũng chỉ tầm đấy là đến ĐB thôi! Chuyến đi vừa rồi gần như mình em chạy! Riêng phát HN-ĐB 500km mình em chạy 1 mạch! Định đến Sơn La đổi tay lái nhưng ăn trưa xong mấy tay lái dự bị say vật hết mới khổ chứ! :))

HD67

Xe buýt
Chạy đúng tốc độ quy định cũng chỉ tầm đấy là đến ĐB thôi! Chuyến đi vừa rồi gần như mình em chạy! Riêng phát HN-ĐB 500km mình em chạy 1 mạch! Định đến Sơn La đổi tay lái nhưng ăn trưa xong mấy tay lái dự bị say vật hết mới khổ chứ! :))
Em cũng chỉ chạy được tầm đấy thôi, không hơn được. Vừa rồi đi em trèo đá hỏng 2 quả lốp ở tốc độ khoảng 60km/h đấy các cụ ạ, thấy đi vẫn còn non lắm ^:)^. Thấy mấy thằng bạn thằng bạn bảo chạy Laceti 8h thì em thấy nguy hiểm quá.

HD67

Xe buýt
Hơ hơ, chào bác chủ, em là đội gặp bác ở hầm t­ướng Đờ Cát đây ah. (ESCAPE trắng ấy). Bác vê hơi sớm,:D bọn em còn chạy sìn hồ, lai châu, sa pa rồi mới về, cảnh đẹp tuyệt vời bác ah, :D, nhưng bọn em dính quả hỏng xe ở Mường Lay hơi sợ.:D, mày mà nhẹ, ko vấn đề gì.:D.
ĐB có biến lớn, thảo nào bạn là công an ở tỉnh cứ giục bọn em đi sớm, ko nên ở lại nữa. :D, về mới biết.
Em nhớ chứ, lúc gặp cụ trông em luộm thuộm quá. Hôm 02/05 về HN qua Thuận Châu vẫn nhớ vụ "biển bẩn" của cụ nên em rất cảnh giác và hi vọng xxx sẽ bắt lỗi giống cụ vì cả đoàn thống nhất sẽ chiến đấu để bảo vệ công lý rùi. Kết quả là khi qua đấy...không gặp xxx =)).
Thế xe cụ bị làm sao ở Mường Lay đấy? Mà cụ Cảnh sát G.T đi qua có giúp cụ gì không?

Chỉnh sửa cuối:

cháu lên 3

Xe container
đi *** mà mở sẵn cửa xe thế kia có ngày trộm nó leo lên chạy thẳng luôn. có mà đuổi vào mắt=))

wavechien

Xe container
Em có tí ảnh hầu cụ đây ợ:

Cho em hỏi tý là đây có phải là tượng đài mà bị ầm ĩ năm 2004 vì ăn bớt đồng, gây nên rỉ xanh không ợ. Cụ thấy chất lượng thế nào. Trên ảnh em thấy đẹp quá
Vâng, Cảm ơn cụ. Cụ chụp ảnh mát tay đấy chứ.
Thông báo với các cụ đây chính là tượng đài năm xưa gây ầm ỹ dư luận đấy ạ. Hic. "nghệ nhân" đúc cái bức tượng này còn tuyên bố trước tòa án nếu thích sẽ đúc 1 cái to y nguyên miễn phí luôn. Em đến lạy sống cái ông "nghệ nhân" này.

SlowDriver

Xe đạp
Em cũng mới chạy HN - Sơn La, đi 3/5 về 4/5. Lần đầu tiên được thực hiện bài đường trường đi đèo dốc, suơng mù và đi đêm. Bác chủ thớt chạy một mạch thế thì quá khỏe ạ, em về thấy người quá oải luôn

HD67

Xe buýt
Em cũng mới chạy HN - Sơn La, đi 3/5 về 4/5. Lần đầu tiên được thực hiện bài đường trường đi đèo dốc, suơng mù và đi đêm. Bác chủ thớt chạy một mạch thế thì quá khỏe ạ, em về thấy người quá oải luôn
Em chỉ lái 80% quãng đường thôi, còn lại là Lãnh đạo trên xe em lái cụ ạ.