Thảo luận Hack root, cài phần mềm cho đầu DVD CRV 2018 1.5 L

VTR456

Đi bộ
Đệ đã mò đc bộ HACK bằng máy tính.... FREE nhé. Nói chung ổn, chỉ không nên cài nhiều PM ...Cụ nào cần tui ủng hộ.

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đừng hack root cài làm gì ko chạy ra j đâu , nhiều cụ muốn undo lắm rồi . Vài ông shop toàn nói hay thôi chứ khi có v đề toàn đổ vấy sang thợ khác ko biết làm ... abc . Chung quy crv nó hỗ trợ android auto và carplay thù dùng la ngon rồi . Đừng nghe mấy ông trên fb với shop online , shop fb , kể cả adm fb kiêm bán hàng cũng trùnh độ cùi , phủi tay ngay .... Nếu vẫn muốn thì đến shop to đàng hoàng mac làm có 600k hack pro thôi .

SƠN CƯỚC

Xe điện
Chuẩn . Có group crv vừa adm kiêm bán hàng . Ko cho bất cứ shop đàng hoàng đưa thông tin hay bán về các sp của họ . Thông tin về đồ độ toàn 1 chiều và phục vụ mục đích kinh doanh hơn là group trao đổi kn . Sang group Hội honda crv - crv vietnam sinh hoạt khác hẳn multy color .

Tuan Xich Lo

Đi bộ
CCCM cho mình hỏi cách nào để uninstall Google Play vì mình vào Honda Hack thì không thấy dược app này.

nguyễn Sở

Đi bộ

Ngockhanh689

Xe tải
các cụ muốn hack thì nên mua bản trả phí pro, dùng thoải mái không lỗi , có mấy trăm ngàn thôi mà.em dùng bản pro ,nhưng cũng ít khi dùng lắm, có khi dùng mỗi cái hiện mui tên trên đồng hồ km, hôm trước không thích lại gỡ ra . bản thân em vẫn thích dùng auto android hơn, dùng cảm thấy thú vị lắm, kết nối mạng cho nó đang đi đường, mọi người trong xe tranh luận ông obama sinh năm bao nhiêu, mình bấm luôn volcal trên vô lăng hỏi luôn , được chị google trả lời ngay. hay yêu cầu mở bản đồ,yêu cầu chỉ đường đến đoạn đường nào, yêu cầu gọi điện thoại cho ai đó... đều được cả.

Chỉnh sửa cuối:

shockkeke

Xe đạp
các cụ muốn hack thì nên mua bản trả phí pro, dùng thoải mái không lỗi , có mấy trăm ngàn thôi mà.em dùng bản pro ,nhưng cũng ít khi dùng lắm, có khi dùng mỗi cái hiện mui tên trên đồng hồ km, hôm trước không thích lại gỡ ra . bản thân em vẫn thích dùng auto android hơn, dùng cảm thấy thú vị lắm, kết nối mạng cho nó đang đi đường, mọi người trong xe tranh luận ông obama sinh năm bao nhiêu, mình bấm luôn volcal trên vô lăng hỏi luôn , được chị google trả lời ngay. hay yêu cầu mở bản đồ,yêu cầu chỉ đường đến đoạn đường nào, yêu cầu gọi điện thoại cho ai đó... đều được cả.
Đơn giản là mình chỉ muốn hack để kết nối carplay/hdmi cho mấy đứa nhỏ xem youtube ở nhưng hành trình dài thôi

SƠN CƯỚC

Xe điện
Đơn giản là mình chỉ muốn hack để kết nối carplay/hdmi cho mấy đứa nhỏ xem youtube ở nhưng hành trình dài thôi
Đơn giản hơn là cụ cho nó 1 cái tap , nó muốn xem gì thì xem ko ảnh hg đến head unit vì nó là đầu điều khiển trung tâm chứ ko phải đầu dvd giải trí như xe cổ .

shockkeke

Xe đạp
Đơn giản hơn là cụ cho nó 1 cái tap , nó muốn xem gì thì xem ko ảnh hg đến head unit vì nó là đầu điều khiển trung tâm chứ ko phải đầu dvd giải trí như xe cổ .
Có nhưng nội dung cả nhà cùng xem trên màn hình trung tâm nó hay hơn bn à, chứ cho nó cái ipad thì cần gì đến hack :)

SƠN CƯỚC

Xe điện
Có nhưng nội dung cả nhà cùng xem trên màn hình trung tâm nó hay hơn bn à, chứ cho nó cái ipad thì cần gì đến hack :)
Mà 7inch ngửa sau ko xem đc đâu . Xem 5p mỏi gẫy cổ luôn , cụ đừng dại hack root là mất bảo hành , crv7 đang có khả năng up phần mềm gì đó , họ mà ko bảo hành thì cụ ôm phầm mềm cũ thì cụ mệt đó

dtBinh

Xe máy
E muốn lắp thêm 2 cái màn hình để hàng ghế 2 cũng xem đc thì lắm ở đâu các cụ nhỉ.
Nhà em có trẻ con mà 2 thằng đều tranh ghế trc để ngồi xem hix! Nên e tính lắp 2 cái màn hình vào ghế cho chúng nó xem .

Chỉnh sửa cuối:

tvHai

Đi bộ
Mình hack bản thường rồi chừ muốn up lên bản pro thì phải làm sao các bác ... ?