[Funland] Hacker anh là ai?

m4s

Xe điện
Thân bại danh liệt rồi, giờ chỉ có cặp với phò phạch thôi, gái nhà lành chả nhà nào tử tế muốn gả cho thằng dính phốt kiểu này. Xem clip mà thấy ku này suốt ngày đi soi gái đẹp rồi tính chuyện chịch choạc. Nói chung quả này nát bét

xuanleelee

[Tịch thu bằng lái]
Nhân dịp bác Min xóa bài, em chuyển chủ đề thảo luận vậy.
Gần đây nhà vụ VMH chưa tìm được thủ phạm. Theo các cụ vụ này có thể trở thành tiền lệ xử lý hacker mạng?

Hắc cái gì mà hắc ... vớ vẩn

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Em Zai QH này chẳng có vợ tử tế gia thế như CP đâu.
Em người yêu cũ chắc phải chán tính trăng hoa nên mới bỏ

Chym Chích Bông

[Tịch thu bằng lái]
Thân bại danh liệt rồi, giờ chỉ có cặp với phò phạch thôi, gái nhà lành chả nhà nào tử tế muốn gả cho thằng dính phốt kiểu này. Xem clip mà thấy ku này suốt ngày đi soi gái đẹp rồi tính chuyện chịch choạc. Nói chung quả này nát bét
Nhầm. Nó đá mà vẫn hay thì vướng gì

sakai_yo

Xe lăn
Không có vụ hack này thì em lại cứ tưởng cu Hải nó chỉ biết đá bóng, các em cứ bám càng hòng nổi tiếng. Hóa ra cu cậu cũng săn ác phết.

kts.DucNgoc

Xe tăng
đâu có link vụ này em xem với! nhìn cái ảnh của bác nào trên kia hot quá!

m4s

Xe điện
Đá hay liên quan gì đến lấy được vợ tốt? Tôi cũng hy vọng nó vẫn giữ được phong độ, chứ ko VN lại phải chờ thêm vài năm có 1 ngôi sao mới có thể gây đột biến như em nó

Chym Chích Bông

[Tịch thu bằng lái]
Đá hay liên quan gì đến lấy được vợ tốt? Tôi cũng hy vọng nó vẫn giữ được phong độ, chứ ko VN lại phải chờ thêm vài năm có 1 ngôi sao mới có thể gây đột biến như em nó
Em nó mới 23 nghĩ lấy vợ làm gì. Sau 30t lấy cũng đc. Giờ gái biết tn là ngoan hư. C
Nó nổi tiếng, có tiền chả ngại gì.

namdh8x

Xe điện
Mấy cụ phọt link hay từ khóa e hóng với nào 😀

7usd

Xe điện
Em Zai QH này chẳng có vợ tử tế gia thế như CP đâu.
Em người yêu cũ chắc phải chán tính trăng hoa nên mới bỏ
Chính ra Phượng nó hậu vận tốt. Nhớ vụ gian tuổi với Hòa min mà nó vẫn đứng vững.

kid1234

Xe buýt
thanh niên thời nay thế là bình thường. lịch sử tình trường dài dằng dặc có sao đâu bác. mối quan hệ trên tinh thần tự nguyện của 2 bên e cho là ko nên đả kích QH làm gì. trừ khi bỏ thuốc, ép buộc, cưỡng hiếp mới phải lên án.
QH đợt này đá chìm rồi cụ ah. lâu lâu giờ có pha nào hay nữa đâu.

Chekmate

Xe điện
Em thấy bình thường, lắm tài nhiều tật thôi. Hải nó tài hoa như thế. Hơn nữa nó trẻ khoẻ, nhiều tiền, dĩ nhiên muốn chén gái xinh rồi. Như cháu Thảo Nguyên kia em nhìn dãi còn chảy ròng ròng nữa là :)))

m4s

Xe điện
thanh niên thời nay thế là bình thường. lịch sử tình trường dài dằng dặc có sao đâu bác. mối quan hệ trên tinh thần tự nguyện của 2 bên e cho là ko nên đả kích QH làm gì. trừ khi bỏ thuốc, ép buộc, cưỡng hiếp mới phải lên án.

QH đợt này đá chìm rồi cụ ah. lâu lâu giờ có pha nào hay nữa đâu.
Khổ một cái, em/cháu nó là NGƯỜI NỔI TIẾNG và lại là thanh niên tiêu biểu các kiểu con đà điểu, vân vân và mây mây cụ ạ. Khuất mắt trông coi thì ko sao, nhưng phốt như này, hình ảnh mất hết, vớ vẩn các nhãn hàng các hợp đồng quảng cáo nó đạp luôn chứ đùa à. Mất rất nhiều đấy cụ :T

kid1234

Xe buýt
Không có vụ hack này thì em lại cứ tưởng cu Hải nó chỉ biết đá bóng, các em cứ bám càng hòng nổi tiếng. Hóa ra cu cậu cũng săn ác phết.
xem mấy đoạn tin nhắn của QH, e thấy e nó cũng nói chuyện tử tế, thanh niên giờ đều thế cả. QH còn gọi là bạn này bạn kia là còn ngoan chán, nhiều ku gọi con này con kia. mà QH còn bị săn chứ ko phải đi săn đâu :)))) bạn gái trong vụ phốt trông xinh xắn thế thì ối cụ trên off này kinh nghiệm đầy mình chắc cũng xin chết.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Chính ra Phượng nó hậu vận tốt. Nhớ vụ gian tuổi với Hòa min mà nó vẫn đứng vững.
Công Phượng không có tính trăng hoa mà CP bị gái săn.
Hòa Minzy săn và đi cưa CP mà.

Mấy ông grab trên of chả có vẹo gì cũng suốt ngày tơ tưởng gái đẹp, nó có điều kiện thì chơi thôi, miễn đừng để hậu quả là được, bố nào trong này dám từ chối nếu có điều kiện nào, giơ tay coi ;))

MAITD

[Tịch thu bằng lái]
quả này nát luôn
Về đời tư, sau em nào được công khai ny là dân mạng vào nói cho nhà gái nhục cả họ
Về tiền bạc, nhiều nhãn hàng tài trợ sẽ phải suy nghĩ có nên mời 1 thằng chịch dạo làm gương mặt đại diện không.
Cá nhân em thấy thằng này rất coi thường phụ nữ, trong thời gian công khai ny vẫn gạ chịch em khác, văn hóa quá kém rồi

hbu082

Xe container
VN chả có số má gì, toàn ba lăng nhăng, hack facebook với yahooo, dc ca tụng là hacker, giỏi nhất là Nga, Đông Auu , TQ, hay bọn Bắc Âu, nói vậy kg phải bọn Mẽo kg giỏi mà là chúng nó kg thich đi làm hacker.. :V.. Nói chung Hacker nghe chỉ oai cho mấy ông kg hiểu gì về IT, .. . Thằng giỏi hầu như không đứa nào làm hacker ..
cụ nói thế cũng chưa hẳn là chuẩn, đúng hơn là hack cũng có hách dít hách dát :D, trong đội ngũ hack từ xưa vẫn chia hai trường phái mũ trắng với mũ đen. không giỏi thì sao mà hack được, còn cái đội lấy pass face với yaoo nói cho đúng là đội đi ăn cắp, sử dụng các tool có sẵn của mấy anh háck nách đen để ăn cướp ăn trộm với đi phá hoại thôi.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
quả này nát luôn
Về đời tư, sau em nào được công khai ny là dân mạng vào nói cho nhà gái nhục cả họ
Về tiền bạc, nhiều nhãn hàng tài trợ sẽ phải suy nghĩ có nên mời 1 thằng chịch dạo làm gương mặt đại diện không.
Cá nhân em thấy thằng này rất coi thường phụ nữ, trong thời gian công khai ny vẫn gạ chịch em khác, văn hóa quá kém rồi
IQ thấp