[Funland] Hacker anh là ai?

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Thế giới cũng nhiều cầu thủ giỏi thân bại danh liệt khi mất kiểm soát như kiểu Hải con. Mịe, đếch học đâu xa học ngay mấy chạn vương chạn tướng như Dũng hip, Công Phượng hay ngay chính chạn trưởng Văn Quyết ấy. Đàng này đi làm thằng chịch dạo, fuckboy hỏng cmn hết cả chân ngoài lẫn chân trong. Nói chung là thằng cháu nó rất Ngu.
TQ vừa rồi có vụ của nam diễn viên La Chí Tường - ca sĩ - dancer chàng Lương Sơn Bá năm nào bị chính cô bạn gái lâu năm vừa đẹp vừa nhà giàu vừa tài giỏi không chịu nổi bóc phốt.

Bây giờ tất cả các show truyền hình và nhãn hàng quảng cáo nó cắt hết luôn.
Đừng nói đến Trần Quán Hy năm xưa.

Vẫn là sướng con cu mù con mắt-đây là 1 cái tính người đànông tra nam đó không bao giờ chung thủy được.

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
xem mấy đoạn tin nhắn của QH, e thấy e nó cũng nói chuyện tử tế, thanh niên giờ đều thế cả. QH còn gọi là bạn này bạn kia là còn ngoan chán, nhiều ku gọi con này con kia. mà QH còn bị săn chứ ko phải đi săn đâu :)))) bạn gái trong vụ phốt trông xinh xắn thế thì ối cụ trên off này kinh nghiệm đầy mình chắc cũng xin chết.
Đc mấy câu đầu gọi bạn này bạn kia, về sau toàn thấy con này con nọ cả. Suy cho cùng cũng do cách giáo dục mà ra, mấy cầu thủ ở HAGL em thấy ngoan nhất chắc do họ đc giáo dục tử tế ngay từ khi còn nhỏ. Nể nhất là ku Tuấn Anh, có yêu đương gì chưa cũng kín tiếng chẳng ai biết. Trên mạng xã hội cũng ko ầm ĩ để tranh thủ kiếm thêm như những người khác.
Có lần em đi đá ở sân liên đoàn, đá xong thấy đội TT Hà Nội đang tập ở sân bên cạnh đấy nên em qua xem chút. Thấy nói tục kinh khủng, mấy ông ngoại binh da đen chắc cũng đc đồng đội dạy cho cách chửi bậy nên cứ sút quả nào là các ông ý lại hô đmm. Mà bên ngoài sân thì cũng đang có 1 số khán giả đứng xem, người đầu 2 thứ tóc cho đến cả trẻ con. Thấy thế nên em bỏ về luôn, chỉ 1 chi tiết nhỏ nhưng đánh giá đc cả 1 tập thể.

asensio

Xe tăng
Tk ku em QH giờ ngày càng mất điểm quá
Éo nào lại đá giỏi cả 3 chân thế

DIT

Xe điện
Đc mấy câu đầu gọi bạn này bạn kia, về sau toàn thấy con này con nọ cả. Suy cho cùng cũng do cách giáo dục mà ra, mấy cầu thủ ở HAGL em thấy ngoan nhất chắc do họ đc giáo dục tử tế ngay từ khi còn nhỏ. Nể nhất là ku Tuấn Anh, có yêu đương gì chưa cũng kín tiếng chẳng ai biết. Trên mạng xã hội cũng ko ầm ĩ để tranh thủ kiếm thêm như những người khác.
Có lần em đi đá ở sân liên đoàn, đá xong thấy đội TT Hà Nội đang tập ở sân bên cạnh đấy nên em qua xem chút. Thấy nói tục kinh khủng, mấy ông ngoại binh da đen chắc cũng đc đồng đội dạy cho cách chửi bậy nên cứ sút quả nào là các ông ý lại hô đmm. Mà bên ngoài sân thì cũng đang có 1 số khán giả đứng xem, người đầu 2 thứ tóc cho đến cả trẻ con. Thấy thế nên em bỏ về luôn, chỉ 1 chi tiết nhỏ nhưng đánh giá đc cả 1 tập thể.
khen cho dữ mốt bị lộ ra còn hơn quang hải ko biết mặt cụ để đâu. Một thằng trong độ tuổi ntn mà ko quen gài là bê đê chắc rồi

Bazu

Xe tải
-Trich Sáng 23/6, tài khoản Facebook của cầu thủ Quang Hải bất ngờ đăng dòng trạng thái viết không dấu: "Hack vào Facebook của anh trai dễ quá. Ai lót dép hóng phốt của Quang Hải không nào? Mình vào chơi tí thôi chứ lấy Facebook luôn đâu. Vẫn có thể lấy lại Facebook bằng số điện thoại hoặc email nhé idol". ==> Ko dung bao mat 2 lop la` Authen ma nick Face ca trieu nguoi theo doi ----> Ga` mo` ve IT nhung DA Bong rat hay .
-Dinh vao Gai chac hay vao trang web sex -> de an cap mat cookie ---> token facekook --> no lay dc face qua don gian. Tom lai la nhu vay

kubi82

Xe điện
QH thì các em tự nguyện dâng lên em nó chả dại gì không xơi.

Au79 Dragon

Xe điện
Thực ra lối chơi của cháu nó là type Creative Playmaker không nên sống cuộc sống quá bình lặng thì đá bóng mới thăng hoa được
Lối chơi công nhân như Hùng Dũng thì bản thân cuộc sống rất bình yên
Yếu đuối trong tình cảm thì cũng yếu kém trong khâu quyết đoán thì đá cũng ngu như Văn Toàn thoi
Ý cụ là đi theo vết xe của Huy Hoàng, Văn Quyến, Quốc Anh, Quốc Vượng mới đá bóng hay à? Cầu thủ giỏi tư cách tốt chả hơn vạn lần mấy lần chịch dạo. Đừng bênh nó thì nó mới tiến bộ được.

Au79 Dragon

Xe điện
TQ vừa rồi có vụ của nam diễn viên La Chí Tường - ca sĩ - dancer chàng Lương Sơn Bá năm nào bị chính cô bạn gái lâu năm vừa đẹp vừa nhà giàu vừa tài giỏi không chịu nổi bóc phốt.

Bây giờ tất cả các show truyền hình và nhãn hàng quảng cáo nó cắt hết luôn.
Đừng nói đến Trần Quán Hy năm xưa.

Vẫn là sướng con cu mù con mắt-đây là 1 cái tính người đànông tra nam đó không bao giờ chung thủy được.
Cái này đồng ý với mợ, đã mù con mắt còn thiếu kinh nghiệm sống, nếu chỉ là lời nói thì nó vô hại.

kubi82

Xe điện
''tra nam'' là cách nói của tàu khựa ý là loại đàn ông cặn bã, mình nói kiểu để nguyên âm Hán Việt đó nghe rất khó hiểu. Không hiểu sao cái báo Mương kênh 14 gì đó rất hay cổ súy và dịch để nguyên kiểu vậy, vd như: Tổng tài, soái ca...

haizz

Xe tải
''tra nam'' là cách nói của tàu khựa ý là loại đàn ông cặn bã, mình nói kiểu để nguyên âm Hán Việt đó nghe rất khó hiểu. Không hiểu sao cái báo Mương kênh 14 gì đó rất hay cổ súy và dịch để nguyên kiểu vậy, vd như: Tổng tài, soái ca...
Trên này có mợ Mun chắc mê ngôn tình nên hay dùng mấy từ này. Em dị ứng. Gọi luôn là thằng đểu, đồ cặn bã cho dễ hiểu.
Vụ của QH thì em ko lạ, ngày xưa em ở gần sân VĐ Vinh, cũng nghe rất nhiều sự tích chăn gái của các cầu thủ SLNA, thời Văn Quyến Quốc Vượng...ấy ạ. Có em hotgirl cấp 3 hoặc ĐH Vinh nào nổi nổi các anh chuyền tay nhau gần hết. Nhưng QH giờ làm giàu bằng tiền quảng cáo mà lộ như này thì đúng là hơi ngủ.

namdh8x

Xe điện
Chuyện này bình thường mà cụ nhỉ, chẳng qua là để lộ ra gây mất hình tượng thôi, còn đấy là nhu cầu cá nhân ai chả ham muốn
Cụ thấy bình thường nhưng mà bị các bà mẹ bỉm sữa, nữ quyền chửi ầm ầm trên fb kia kìa. Nó công khai bạn gái rồi đi chơi gái bừa bãi, nếu nó độc thân thì chắc cũng chả sao.

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Bố cái thằng QH chán đời , công nhận là ngu thật vì bọn cầu thủ này có học hành đến nơi đến chốn đâu mà. Chỉ cần có ai dẫn dắt là bậc vào gái, ăn chơi, đú đởn thôi. Không giữ mình và không chuyên nghiệp chuyên tâm vào tập luyện thì lại toi thôi

3077

Xe container
xem mấy đoạn tin nhắn của QH, e thấy e nó cũng nói chuyện tử tế, thanh niên giờ đều thế cả. QH còn gọi là bạn này bạn kia là còn ngoan chán, nhiều ku gọi con này con kia. mà QH còn bị săn chứ ko phải đi săn đâu :)))) bạn gái trong vụ phốt trông xinh xắn thế thì ối cụ trên off này kinh nghiệm đầy mình chắc cũng xin chết.
E không ngồi đọc hết nhưng đọc comment thì thấy nó chỉ chén mấy con chưa ng yêu, đú đởn, không chén gái nhà lành. Thế là quá tử tế rồi, bọn kia cũng sướng chứ nó có ép gì đâu mà chắc đều xác định ăn chơi cả.

antoanlaban2019

Xe máy
Cũng bình thường thôi các cụ. Tuổi trẻ, có tiền, có tiếng mà không biết giữ mình thì sẽ có lúc mất nhiều thứ. Âu cũng là một bài học cho em nó. Thôi, các cụ để em nó yên mà tự suy ngẫm ....

antidau

Tháo bánh
Ý cụ là đi theo vết xe của Huy Hoàng, Văn Quyến, Quốc Anh, Quốc Vượng mới đá bóng hay à? Cầu thủ giỏi tư cách tốt chả hơn vạn lần mấy lần chịch dạo. Đừng bênh nó thì nó mới tiến bộ được.
Xin cụ
Bất cứ thằng thanh niên 23 tuổi nào có điều kiện đi Merc, mặc full đồ hiệu Italia trên người đều như nó hết
Thời xưa thi nhân nổi danh như Nguyễn Trãi, Nguyễn Du 5-7 vợ được tại sao 1 cầu thủ bóng đá lại không được đi chịch dạo, xem văn chat thì cháu nó là người rất có tự trọng đấy

antidau

Tháo bánh
Bác cho hỏi e này là e nao the a? Đẹp quá, nhất là khuân mặt quá đẹp
Thái Thảo Nguyên. Hot girl Đà Nẵng mấy lần lên báo mạng rồi mà, bố ẻm cũng là đại gia tài sản cỡ 1 phần 2 của 1k tỷ
Ảnh ẻm và bố ẻm