[Funland] Hacker anh là ai?

techallinone

Xe buýt
Công nhận đời sống các đại gia mới nổi sướng thật

7usd

Xe điện
Ko biết chú Quân kia là ai, chỉ nhục chú nào đồng đội QH có vợ rồi mà cũng chat chit kể chuyện chịch xoạc mà lộ ra thì vợ nó hành cho khổ.
Có anh Lương nào đó xuất hiện trong đoạn chát thì phải.

messi1986

Xe buýt
em thấy chuyện này bình thường thôi.

Nó chưa có vợ, thích gạ thì gạ thôi, mà quan trọng là mấy con kia cũng đồng ý mà. Chuyện thanh niên ham chịch thì đâu có gì đâu nhỉ.

Fiat2007

Xe buýt
99% các cụ đang nói đỡ cho QH vì lo sợ e ko có e nó thì đội tuyển sẽ yếu đi nhiều. Tuy nhiên, nếu e nó ko lo về chuyên môn mà chỉ lo tìm kiếm chăn rau, thì sợ rằng có giữ đc trên sân cũng chỉ là cái tên thoai

kendwood

Xe buýt
thằng QH này lại thích lái máy bay nhỉ. Con bé kia sn 95 nó sn 97 mà vẫn muốn tiến. Chứng tỏ nó ăn chán mấy em teen teen c3 rồi

mel2810

Xe máy
Chả hiểu các bác ủng hộ QH kiểu gì
Vấn đề ở đây
1. QH đã công khai ng yêu nhưng phía sau lại lén lút gạ chịch hết cô này đến cô khác
2. Trong cả toàn bộ tin nhắn bị leak, Hải và quản lý xem phụ nữ như món hàng, nâng lên hạ xuống, khinh thường phụ nữ thế là cùng. Chưa kể có nhiều cái tên đc nhắc đến chưa bao h nói chuyện với Hải, ko quen ko thân.
Hỏi thật tâm tưởng các bác vẫn luôn coi thường phụ nữ đến thế à? Có vợ rồi nhưng chỉ gần mỡ dâng đến miệng là chén đúng ko? Đúng là đời.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Quản lý của 1 cá nhân rất quan trọng
Như em zai quản lý của QH là loại không ra gì.

Như gái Chi Pu em thấy cũng tởm hạng gái này không khác gì Hồ Ngọc Hà ngày xưa, đã ăn nhờ ở đậu nhà Thân Thúy Hà còn cướp bạn trai là Tuấn Hưng.

Gil Lê cũng chán không buồn lên tiếng
Quỳnh Anh Syn thì quá đau lòng.

Nghĩ tội cho Mẹ của cậu công tử suốt ngày đi lễ mới bái không biết giáo dục con trai.
Trời Phật nào độ cho nhà chị.
Con trai của Lờ đờ mà Ngu.

Không hiểu làm sao các em gái hâm mộ Hồ Ngọc Hà và Chi Pu cho được.

Chym Chích Bông

[Tịch thu bằng lái]
Chả hiểu các bác ủng hộ QH kiểu gì
Vấn đề ở đây
1. QH đã công khai ng yêu nhưng phía sau lại lén lút gạ chịch hết cô này đến cô khác
2. Trong cả toàn bộ tin nhắn bị leak, Hải và quản lý xem phụ nữ như món hàng, nâng lên hạ xuống, khinh thường phụ nữ thế là cùng. Chưa kể có nhiều cái tên đc nhắc đến chưa bao h nói chuyện với Hải, ko quen ko thân.
Hỏi thật tâm tưởng các bác vẫn luôn coi thường phụ nữ đến thế à? Có vợ rồi nhưng chỉ gần mỡ dâng đến miệng là chén đúng ko? Đúng là đời.
Nhiều con nó muốn đc chén đấy.

aveve123

Xe hơi
Thân bại danh liệt rồi, giờ chỉ có cặp với phò phạch thôi, gái nhà lành chả nhà nào tử tế muốn gả cho thằng dính phốt kiểu này. Xem clip mà thấy ku này suốt ngày đi soi gái đẹp rồi tính chuyện chịch choạc. Nói chung quả này nát bét
Nội dung đâu cụ?

techallinone

Xe buýt
Cầu thủ nổi tiếng rồi, lại trong thời đại 4.0 nhà nhà facebook thế này, mong
QH không vì thế mà đánh mất phong độ. Giờ chỉ có cải thiện trên sân cỏ xanh mới mong cộng đồng mạng quên đi phốt này.
Quên phốt này lại có phốt khác. Máu ăn chơi giờ đã ăn vào máu rồi. Như ronaldo với rô vẩu đó

aveve123

Xe hơi
e xem đến 2:30, thấy cũng tử tế mà.
Tránh gái nhà lành nhé? Bản thân nó cũng thấy "có lỗi" nếu vập vào gái nhà lành.
Còn lại, qua đường, đều là đồng thuận cả 2 thì có vấn đề gì? Trai nào cưa gái chẳng phải có trò. Thế thì kêu khỉ gì nó. Đọc đoạn chat thì thấy QH vẫn còn non và xanh lắm. Nói chung là e thấy các e gái nhảy lên đòi nữ quyền thôi. Chứ nó có đụng vào ai mà người kia ko đồng ý quái đâu.

aveve123

Xe hơi
Cụ không phải lo không có Quang Hải này sẽ có Quang Hải khác.Đề cao cháu nó quá.
Nói về bóng đá Văn Quyến còn tài năng hơn Quảng Hải mà hỏng đạo đức thì cũng đã là tấm gương tầy liếp rồi có nổi được không ?
Thế nên 15 năm rồi bóng đá VN vẫn nhớ và tiếc cho 1 Văn Quyến
Mà e nói thật, VQ cuối cùng cũng chỉ là nạn nhân của VFF. Em ko bênh vực bán độ, nhưng nó có bán độ trận CK đâu. Bán độ và bán độ thắng 1 trận vô thưởng vô phạt. Năm đấy trận CK mà ăn TL, e hỏi cụ có bao giờ vụ đó bị phanh phui ra ko? Mà phanh phui ra thì có ai quan tâm ko? Còn lâu nhé.
Chẳng qua là hy vọng lắm, xong CK vẫn thua TL, thế là VFF mới lôi vụ đó ra, nhằm đổ lỗi và đánh lạc hướng dư luận. Hồi đầu thông tin vụ đó, báo chí viết như kiểu là cầu thủ VN bán độ trận CK ý. Tất cả mọi người hâm mộ đều tức giận và làm cả 1 làn sóng đòi trảm 7 cầu thủ đấy. Chính VFF cũng ko ngờ nhm làm âm lên kinh như thế, chứ ko chắc chả dám bung ra đâu. Xong mấy ông ý cũng len len dìm nó xuống ko xử. Đợi đến đúng lúc giải châu Á trên sân nhà (2 năm sau đấy), VN đá như lên đồng vào tứ kết, người hâm mộ đang sướng, mấy ông lôi ra xử theo kiểu "giơ cao đánh khẽ". Đa phần hình phạt đều chỉ hơn mức đã thụ án có một chút, và co như giải quyết xong
Kết lại thì cầu thủ là tốt thì của mấy ông ý, và dân thì bị dắt mũi thôi.

Vũ Điệp

Xe điện
cu này ko cẩn thận đi vào vết của cu Quyến thì buồn nhỉ.

Lance81

Xe hơi
Nhiều cụ cứ khắc khe,đến Maradona hay bấy giờ là CR 7 cũng thế thôi.giống đực bản năng đã thế rồi

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đá hay liên quan gì đến lấy được vợ tốt? Tôi cũng hy vọng nó vẫn giữ được phong độ, chứ ko VN lại phải chờ thêm vài năm có 1 ngôi sao mới có thể gây đột biến như em nó
Nay xem cu Trọng Đại đá mà có cảm giác đây chính là tương lai của Quang Hải. Thật là đáng tiếc. Cửa lên tuyển đã hẹp lắm rồi.