[Funland] Hàng xóm làm trò

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Hàng xóm gây nhau với nhà em chuyện dắt chó tới đất để xe nhà em đi vệ sinh xong rồi hậm hực làm đủ trò. Cho em xả stress tí. Hai mẹ con thấy vợ chồng em là phun nước miếng, vợ chồng em ngồi cà phê trước nhà thì giả cúi chổng mông vô mặt hai vợ chồng em. Có khi ra kho bà ấy ra làm vườn cũng chổng mông vào. Đem quần áo đồ nhỏ kéo phơi sao cho đối diện giữa cửa nhà em. Em chỉ nhìn và cười khẩy chứ không nói gì. Bà ấy càng tức càng làm trò rồi sau khi phơi đồ xong lại tạt nước dằn mặt. Có bác nào gặp hàng xóm thế này chưa. Bà ấy cứ bảo nhà em ỷ có đất ý có này có kia. :)). Cho em hỏi thêm sao em đăng mấy bài như này rồi bình luận trả lời mọi người là bị khóa tài khoản vậy.
Tôi trước cư trú trong một cái xóm toàn bố của đội liều.
Thằng hàng xóm hay gây sự, sau biết nhà nó cho gửi xe, tôi mang xe của tôi vào gửi, tháng có vài chục nghìn, thế là nó hầu tôi như VIP.
Tôi vẫn trêu vợ tôi, loại đó chỉ 2000đ là nó cười ngoác đến mang tai, không phải quan tâm gì đâu, nó còn trông nhà hộ mình kìa.

mrspooky

Xe tăng
Thằng hàng xóm hay gây sự, sau biết nhà nó cho gửi xe, tôi mang xe của tôi vào gửi, tháng có vài chục nghìn, thế là nó hầu tôi như VIP.
Tôi vẫn trêu vợ tôi, loại đó chỉ 2000đ là nó cười ngoác đến mang tai, không phải quan tâm gì đâu, nó còn trông nhà hộ mình kìa.
Bắt được lão Bá Kiến đây rồi, hóng lão kể chuyện đẩy nó xuống ao rồi lại giơ tay ra kéo nó lên, để nó phải mang ơn mình.

Thanmen

Xe buýt
Mãn kinh nó khổ thế đấy

Bin24

Xe buýt

Bin24

Xe buýt
Mãn kinh nó khổ thế đấy
Lại không có chồng đó bác. Cuộc sống của single mom. Giờ có cháu bà ấy kĩ ghê lắm. Cháu bà nói chào ai mà người ta không trả lời là người đó bị nói là điếc này nọ. Họ khen cũng bị bà bảo quở cháu bà mà chê bà cũng không ưng. Bà cấm nó không tới nhà ai luôn. Lại mê tín nữa bác ạ. Em thấy né là thượng sách.

xukthal.

Xe lăn

Bin24

Xe buýt
Cụ hay mợ mà lông gà vỏ tỏi như này cũng để ý.
Vui thì qua lại. Ko thì đóng cổng xây rào, cùng lắm chuyển nhà lên chung cư cho đỡ va chạm hàng xóm
Em đăng xả stress thôi chứ kệ cụ ạ. Bà ấy chửi chị ấy khi em đang làm việc trước nhà. Em thấy nên né thôi bác chứ cũng không quan tâm. Bà ấy làm gì thì kệ em với vợ vẫn vui vẻ bình thường. Riết cũng chán thôi.

Bin24

Xe buýt
Em cũng muốn xài chiêu như bác nhưng nhà nó làm văn phòng em chưa nghĩ ra cái gì. Mà đã qua chửi bới đòi đánh nhà em nên em chỉ có nước né ra cho lành thôi.

xukthal.

Xe lăn

Bin24

Xe buýt
Từ khi chỉ thị 16 được áp dụng tại HN có ông hàng xóm sát nách ra ngoài ngõ luôn khoe đã tiêm hai mũi Astra nên ko bao giờ đeo khẩu trang, tổ chức tụ tập đông người uống rượu, chè, đánh cờ ngay giữa ngõ đi lại, trong khi ngay ngõ bên cạnh đã có Fo. Em ý tứ trao đổi với anh trưởng khu nhắc nhở đeo khẩu trang, tụ tập gì thì vào nhà mình mà tụ tập đừng ảnh hưởng đến hàng xóm. Tác dụng thì chưa thấy chỉ thấy bây giờ gặp nhau hắn nhìn em với con mắt hình viên đạn. Có cụ nào hàng xóm đã tiêm hai mũi mà hành động giống ông hàng xóm nhà em ko? hii
Báo công an phường xuống phạt cho mấy tỏi là sợ ngay.

Embebandiem

Xe tăng
Dùng đàn bà xử đàn bà đi cụ, cụ cho vợ cụ hoặc thuê 1-2 tới xả vào mặt bà đó, đàn bà xử nhau ở 1 mức độ nào đó, cán bộ thường né hết.

nguyenquangpt

Xe tăng
Những điều rất dễ gặp khi sống ở các ngõ ngách tại VN!

Muon_biet

Xe cút kít
Đúng sai không phải điều đáng quan tâm. Người xấu đến mấy cũng có bạn. Không tìm được cách làm bạn với hàng xóm để dùng được khi cần thiết là thiệt cho mình.
Chuẩn đấy. Cái sai người khác thì dễ phát hiện ra ngay, còn của mình thì...khó ơi là khó thấy!!!

Prelax

Xe tăng
HX kiểu trung quốc à cụ, viễn giao cận công

Bin24

Xe buýt
Dùng đàn bà xử đàn bà đi cụ, cụ cho vợ cụ hoặc thuê 1-2 tới xả vào mặt bà đó, đàn bà xử nhau ở 1 mức độ nào đó, cán bộ thường né hết.
Vợ em bảo còn toác toác cái mồm liệu hồn nên nó im miệng rồi. Nhưng vẫn đi nói xấu và làm trò vậy đó. Vợ em mang đồ thể thao tập thể dục nó cũng bu lại nói là làm màu. hihi. Vợ em bảo còn chửi nữa thuê một bà cho tới chửi từ sáng tới chiều.

Bin24

Xe buýt
Chuẩn đấy. Cái sai người khác thì dễ phát hiện ra ngay, còn của mình thì...khó ơi là khó thấy!!!
Góp ý thôi mà bà ấy nhảy qua chửi chứ nhà em đâu nói gì. Bà ấy làm trò nhà em cũng chỉ nhìn cười thôi. Nhưng cũng còn nhiều hàng xóm tốt bác ạ. Nên em vẫn vui vẻ thôi.