Hội xa xứ Hàng xóm !

giangsuki

Xe ngựa
Thì chờ mãi con Tụt up ảnh hàng xóm mà giờ lặn đâu mất rồi

ThienAnh

Xe điện
Chuẩn, ảnh có chiểu sâu
Hàng xóm bên cạnh nhà em chung cư ko có j, nhưng trên đầu của em có 1 cô gái xinh đẹp lại nuôi chó, rất hay về muộn
Cả chủ lẫn tớ nó lọc cọc thì thôi rồi
Tâm 3h sáng em kia hay đi chơi về, vẫn đi giày cao gót vào nhà lọc cọc
Còn con cún thì móng chân nó dài, ko lẽ em lên đòi cắt ;)

Hôm trc em vừa kiện cho nhà đó tội mở nhạc to và dẫn trai về nhà, dẫn trai thì thoải mái nhưng mở nhạc to sau 11h ko đc ạ
Vụ mở nhạc to bên đấy cũng kiện dc hả cụ. Bên em cứ ngày thường đến 10h, cuối tuần đến 1h tự động vặn nhỏ volume, chứ nhiều khi hàng xóm chẳng phàn nàn mà gọi thằng polizei. Nhất là gần nhà mấy cụ thì đúng là ko thoát dc.
Kụ khó tính quá.:DE đùa đấy, nhà e thì lại ở trên cao nhất, vậy là vô hình chung mình trở thành tác nhân gây ồn ào. Có khi chỉ là chặt con Gà luộc hơi quá tay...haizzz.
E sẽ kể riêng về những điều trái khoáy ấy và kinh nghiệm bản thân e sau nhé. Cảm ơn Nhà chuyên môn đã khen ảnh e chụp !:D
Nhắc vụ mở nhạc lại nhớ hồi bên cz , ở chung cư với rất đông người Việt , em thì chả biết gì vì em mới sang , có lần mấy người kia bảo mở nhạc hát karaoke ... Hát được 1 lúc hàng xóm nó gọi cả cảnh sát :42:
Bố khỉ , em sợ quá ,,, về sau chuyển về ở với cậu em cũng thế , chặt gà cũng phải rón rén mới đau chứ :(

Không phải do mình vô ý thức , mà bên Cz cực kì thị ! Có lần em dọn đồ chơi cho cháu em , kêu loảng xoảng tí mà 2 phút sau hàng xóm dưới nhà lên gõ cửa liền :((
Chuyện vừa đi lại như múa ba lê với lại cắt gà bằng kéo không phải là riêng mình mợ gặp mà ở đâu cũng vậy thôi .
Đọc xong cơ bản e thấy bên đấy chung cư xây kém chất lượng thật :))
Chả bù ở Việt Nam nhà e chung cư mà 2 vợ chồng đùa nhau hết phòng nọ sang phòng kia, hàng xóm đối diện cũng đếch biết tên :))

kienkid

Xe container
Đọc xong cơ bản e thấy bên đấy chung cư xây kém chất lượng thật :))
Chả bù ở Việt Nam nhà e chung cư mà 2 vợ chồng đùa nhau hết phòng nọ sang phòng kia, hàng xóm đối diện cũng đếch biết tên :))
Ý lão là ở VN chung cư nó cách âm tốt à:21:

kienkid

Xe container

ThienAnh

Xe điện

kienkid

Xe container
Nhưng có hôm hàng xóm nấu ăn em phải sang ý kiến vì rang thịt mắm tôm đúng lúc 6pm e đi làm về =))
Mấy lão hàng xóm nhà em cứ cuối tuần tổ chức ăn uống hát hò mở nhạc đau hết đầu. Em cay bọn hàng xóm lém.:)

ThienAnh

Xe điện

kienkid

Xe container
Vầng để hôm nào e trèo sang nhà hx nhắc nhở e sẽ tường thụt trực tiếp :))

Thế lại gọi pô lít và kiện thôi :))
Kiện nó. Nó cho mấy thằng săm trổ đầu trọc đến khủng bố ngay. Nên không làm được gì nó. Ức lắm anh ạ.