Hành trình đến “TOKYO MOTOR SHOW”

Quang Hoàng

Xe đạp
Các cụ này lớn đầu mà vẫn mê đồ chơi quá :))

Mấy em bán bánh xinh lắm nhé, em không dám chụp gần sợ các em khóc thì mệt lắm :D

Em thấy cụ này đứng ở cửa sau, không biết làm gì, trông cứ như ninja :D

Em gái trong quầy bánh cũng xinh nữa, còn cụ thầy đứng đường nhìn như trong truyện Naruto :D

virus410

Xe buýt
Đất nước Nhật quá tuyệt vời và con ng của họ cũng vậy

lactroimtp

Xe máy

ptdtam

Xe máy
Chắc số em nhọ
Mờ hồi e ở đó, tuyền thấy các em Nhật xỏ tất đen cao tới bẹn. Chân em nào em nấy to uỳnh, chắc đi bộ nhiều.
Công nhận Nhật sạch thật, không chỉ Tokyo. Đến cái cống nước thải của nó mà cá chép vàng còn bơi lúc nhúc, sạch thế nên tuổi thọ dân Nhật cao là phải.
Kaka, nhọ cho cụ chứ em đi toàn thấy gái xinh thôi

Các em giữ thì không biết chứ duyệt em đầu cầm máy và em cuối :D:D:D
Em gái trong quầy bánh cũng xinh nữa, còn cụ thầy đứng đường nhìn như trong truyện Naruto :D
Cụ nên like các post xe của em, không nên vì gái nha cụ :D kaka

iBentley

Xe hơi
chuyến đi thú vị quá bác ơi

Đức Hai Hai

Xe hơi
Chắc số em nhọ
Mờ hồi e ở đó, tuyền thấy các em Nhật xỏ tất đen cao tới bẹn. Chân em nào em nấy to uỳnh, chắc đi bộ nhiều.
Công nhận Nhật sạch thật, không chỉ Tokyo. Đến cái cống nước thải của nó mà cá chép vàng còn bơi lúc nhúc, sạch thế nên tuổi thọ dân Nhật cao là phải.
Chuyện như đùa nhưng bên họ sạch đến mức em đi đôi giày 10 mùa trăng chưa thèm đánh sang bên đấy mà sau 3 ngày đầu mưa tầm tã cả ngày đi bộ ngoài đường xong về khách sạn nó sạch bong luôn cụ ạ :))

philiphoang

Xe đạp
Chuyện như đùa nhưng bên họ sạch đến mức em đi đôi giày 10 mùa trăng chưa thèm đánh sang bên đấy mà sau 3 ngày đầu mưa tầm tã cả ngày đi bộ ngoài đường xong về khách sạn nó sạch bong luôn cụ ạ :))
Ở Nhật tuy sạch và ít bụi nhưng bụi nano thì dày đặc nha cụ, bụi này còn nguy hiểm hơn bụi thường đấy

ptdtam

Xe máy
Ở Nhật tuy sạch và ít bụi nhưng bụi nano thì dày đặc nha cụ, bụi này còn nguy hiểm hơn bụi thường đấy
Em có nghe nói về việc này nên thành ra người Nhật đi bộ vẫn đeo khẩu trang y tế. Lớp bụi này nó nằm sát dưới mặt đất hơn nên đặc biệt ảnh hưởng nhiều đối với trẻ em. Nghe cũng khổ tâm phết

phamhungbs

Xe điện
Cảm ơn các cụ đã cho em hiểu thêm về con người Nhật Bản, chuyến đi thật tuyệt.

Snake master

Xe tăng
Chuẩn rồi cụ à, cứ người Nhật họ chả lấy đâu, có mất đồ thì chắc TQ hoặc VN mình lấy thôi, mất mặt lắm :(

Như hình chiếc xe đạp bên dưới, để nguyên 1 cái ipad trên xe, chỉ cần đưa tay vào là lấy được thì cụ sẽ biết được độ văn minh của họ thế nào. Trong khi giá mua mấy chiếc ipad này không hề rẻ hơn ở VN mình đâu nhé.

xe dạp thôi mà nhiều đồ công ngnệ quá