[Funland] Hành trình đi tìm những siêu cổ phiếu

Meovang007

Xe buýt
Cụ gà nên show hàng khi hàng của cụ chưa lên thì anh em mới phục, còn không thì có khi lại bị nghi là lùa gà...

Sent from my SM-N930F using Tapatalk

Kyoshyro13

[Tịch thu bằng lái]
Hàng chiến 2017: DPR+ TA9+BFC+NHA

Gaconchoichung

Xe buýt
Lại trùng máu với cụ gà rồi,cụ ra hàng thì ới e nhé
Có hàng rồi thì lúc nào chán là té thôi cụ, ới nhau làm gì, lúc đấy lại tranh nhau nhảy tàu, dẫm đạp nhau, mất tình anh em ra. :)) :)) :))

Cụ gà nên show hàng khi hàng của cụ chưa lên thì anh em mới phục, còn không thì có khi lại bị nghi là lùa gà...

Sent from my SM-N930F using Tapatalk
Em ko màng ba cái chuyện chăn cừu lùa gà đâu, em post mã lên đây cụ nào thông ý thì nhận ra, còn ngu ý thì cứ nhảy vào ôm hàng giữ lửa cho em. Em làm vậy cũng là nối tiếp ý tốt của cụ Hunt khi lập Topic này. Còn cụ nào nghĩ em lùa gà thì mặc kệ đi. Quan tâm gì ba chuyện thị phi.

Cũng đúng như cụ Hunt có từng nói với em: "Miếng phomai có sẵn chỉ có trên bẫy chuột". Cụ nào thích ăn sẵn thì phải chấp nhận nhảy vào bẫy chuột mà ăn thôi. Đời ko ai cho ko nhau cái gì đâu. Chúc các cụ may mắn. :)) :)) :))

tranhoangminh

Xe container
Có hàng rồi thì lúc nào chán là té thôi cụ, ới nhau làm gì, lúc đấy lại tranh nhau nhảy tàu, dẫm đạp nhau, mất tình anh em ra. :)) :)) :))

Em ko màng ba cái chuyện chăn cừu lùa gà đâu, em post mã lên đây cụ nào thông ý thì nhận ra, còn ngu ý thì cứ nhảy vào ôm hàng giữ lửa cho em. Em làm vậy cũng là nối tiếp ý tốt của cụ Hunt khi lập Topic này. Còn cụ nào nghĩ em lùa gà thì mặc kệ đi. Quan tâm gì ba chuyện thị phi.

Cũng đúng như cụ Hunt có từng nói với em: "Miếng phomai có sẵn chỉ có trên bẫy chuột". Cụ nào thích ăn sẵn thì phải chấp nhận nhảy vào bẫy chuột mà ăn thôi. Đời ko ai cho ko nhau cái gì đâu. Chúc các cụ may mắn. :)) :)) :))
Nối tiếp ý tốt cụ hunter thì phải cho anh e ăn theo với. Chém vài câu linh tinh e khinh.

Gaconchoichung

Xe buýt
Nối tiếp ý tốt cụ hunter thì phải cho anh e ăn theo với. Chém vài câu linh tinh e khinh.
:)) :)) :)) Thế thì cụ nhầm rồi. Hơn 1 năm trở về đây, cụ Hunt chưa bao giờ có ý phím hàng cho ng khác ăn sẵn cả.
Còn cụ nào thấy em chém linh tinh thì ko nên vào Topic này làm gì cả, vì các cụ vào cũng chả hiểu em nói ý gì :)) :)) :))
AAA hàng bắt đầu về. BHS, DCM, DLG, TCH hàng sẵn sàng tháo cống. CK ở VN đơn giản hơn CK ở bọn Mẽo này thật :)) :)) :))

ciani

Đi bộ
Giờ e mới biết topic này mà cu Hunt xoá các bài viết của cụ rồi. Tiếc quá. :((
Các mã của cụ gà con post có thể thêm ngày cụ vào hàng giống cụ Hunt được ko ạ. Thanks cụ nhiều.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
he he cụ gà này e chưa gặp, nhưng cụ Hunt thì có hân hạnh rồi. cuộc nói chuyện của 1 tay chơi lão luyện trên thị trường và 1 tay ngang giỏi võ. Và đến h này, thì nhờ cuộc nói chuyện đó, e sáng chế ra dc 1 phương pháp mới kết hợp của cả 2. Tất nhiên nghe thì hay ho, nhưng thực tế thì ko đến như vậy đâu. nhưng cũng là nhờ cái duyên gặp cụ Hunt thôi. và phàm là bí kíp thì ko chia sẻ mà chỉ chân truyền, như cụ gà con là chân truyền của cụ Hunt vậy. nhưng tựu lại nó vẫn ko vượt qua đc mấy câu đơn giản đâu, chỉ là mình ngộ dc đến đâu thôi.

linhnamesd

Xe tải
:)) :)) :)) Thế thì cụ nhầm rồi. Hơn 1 năm trở về đây, cụ Hunt chưa bao giờ có ý phím hàng cho ng khác ăn sẵn cả.
Còn cụ nào thấy em chém linh tinh thì ko nên vào Topic này làm gì cả, vì các cụ vào cũng chả hiểu em nói ý gì :)) :)) :))
AAA hàng bắt đầu về. BHS, DCM, DLG, TCH hàng sẵn sàng tháo cống. CK ở VN đơn giản hơn CK ở bọn Mẽo này thật :)) :)) :))
E theo pp của cụ con DLG từ hồi 4.8 , run rẩy rồi em nó cuối cùng cũng dò dẫm tìm lại được con đường để leo =(( , em vẫn chung thủy với em nó để cùng nhau về mệnh đây hehe:D:D

Meovang007

Xe buýt

Em ứ tin, cụ lên đây show hàng chứng tỏ cụ vẫn có ý sân si, vẫn có mục đích nào đó. Em chỉ tin khi cụ hướng dẫn lại cho anh em cụ thể để cùng đánh cùng ăn mới đúng tinh thần OF.

Meovang007

Xe buýt
he he cụ gà này e chưa gặp, nhưng cụ Hunt thì có hân hạnh rồi. cuộc nói chuyện của 1 tay chơi lão luyện trên thị trường và 1 tay ngang giỏi võ. Và đến h này, thì nhờ cuộc nói chuyện đó, e sáng chế ra dc 1 phương pháp mới kết hợp của cả 2. Tất nhiên nghe thì hay ho, nhưng thực tế thì ko đến như vậy đâu. nhưng cũng là nhờ cái duyên gặp cụ Hunt thôi. và phàm là bí kíp thì ko chia sẻ mà chỉ chân truyền, như cụ gà con là chân truyền của cụ Hunt vậy. nhưng tựu lại nó vẫn ko vượt qua đc mấy câu đơn giản đâu, chỉ là mình ngộ dc đến đâu thôi.
Cụ có thể truyền lại cho anh em bí kíp của cụ không ạ.

Yeuotomec

Xe tải
Theo e nếu có phương pháp để chiến thắng thị trường và được phổ biến rộng rãi và đc đa số áp dụng thì phương pháp đó sẽ k còn đúng nữa

Em ứ tin, cụ lên đây show hàng chứng tỏ cụ vẫn có ý sân si, vẫn có mục đích nào đó. Em chỉ tin khi cụ hướng dẫn lại cho anh em cụ thể để cùng đánh cùng ăn mới đúng tinh thần OF.

Meovang007

Xe buýt
Theo e nếu có phương pháp để chiến thắng thị trường và được phổ biến rộng rãi và đc đa số áp dụng thì phương pháp đó sẽ k còn đúng nữa
Thế thì các cụ ấy nên giữ cho riêng mình mà kiếm ăn show lên đây làm chi rựa hợ cụ

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Thế thì các cụ ấy nên giữ cho riêng mình mà kiếm ăn show lên đây làm chi rựa hợ cụ
chuẩn rồi ạ, chỉ nên giữ cho mình thôi. Và mỗi người 1 cách phù hợp với chính bản thân mình thôi. Chúc các cụ may mắn!

duyen khoi

Xe tăng
Liệu có khi nào cách chơi của cụ giống em;)). Em cũng chưa có duyên gặp cụ hunt, nhưng học lỏm cụ ý trong thớt này nên cũng tự chế ra được PP cho riêng mình. Tất nhiên cũng trầy trật một time mới vào được guồng:))
Rất đồng ý với câu bôi đen của cụ. Càng đi sâu em càng ngộ ra trong chứng khoán càng đơn giản càng tốt.;)
Thực ra, theo em PP nào cũng ko quan trọng, mỗi PP đều có ưu và nhược điểm riêng. Quan trọng nhất là trader phải biến được PP, kiến thức của người khác thành của mình. Có như vậy mới có thể thắng được thị trường;)

Gaconchoichung

Xe buýt
Giờ e mới biết topic này mà cu Hunt xoá các bài viết của cụ rồi. Tiếc quá. :((
Các mã của cụ gà con post có thể thêm ngày cụ vào hàng giống cụ Hunt được ko ạ. Thanks cụ nhiều.
Em post thế thôi, post rõ lại vi phạm lời hứa với cụ Hunt.
Cảm ơn cụ, có duyên ắt sẽ gặp.
E theo pp của cụ con DLG từ hồi 4.8 , run rẩy rồi em nó cuối cùng cũng dò dẫm tìm lại được con đường để leo =(( , em vẫn chung thủy với em nó để cùng nhau về mệnh đây hehe:D:D
lệnh mua cao nhất của em trong đợt đánh lên này là 3,3 :)) :)) :))
Cụ ko thông ý của em thì thôi, đành chịu.
Cụ nào tinh ý thì sẽ nhận ra :)) :)) :))

Phải dùng đến chiêu "bỏ mận giữ đào" mà cụ Hunt đã dạy rồi: :)) :)) :))
AAA
DCM
DLG
DXG
HHS
LDG
TSC

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Dòng tiền, dòng tiền và dòng tiền - Chân lý muôn đời vẫn vậy

hungmanhTNG

Xe buýt
Có cụ nào chung tầu IDI với e không?

Gaconchoichung

Xe buýt
Chứng khoán đợt này dễ thật.
BHS hàng vừa về mà lại thế này thì phải làm sao đây

Yeuotomec

Xe tải
Trùng AAA, e vào hôm 28,5. Không biết cụ vào đc giá bn?
Em post thế thôi, post rõ lại vi phạm lời hứa với cụ Hunt.

Cảm ơn cụ, có duyên ắt sẽ gặp.

lệnh mua cao nhất của em trong đợt đánh lên này là 3,3 :)) :)) :))

Cụ ko thông ý của em thì thôi, đành chịu.
Cụ nào tinh ý thì sẽ nhận ra :)) :)) :))

Phải dùng đến chiêu "bỏ mận giữ đào" mà cụ Hunt đã dạy rồi: :)) :)) :))
AAA
DCM
DLG
DXG
HHS
LDG
TSC