[Funland] Hành trình đi tìm những siêu cổ phiếu

XYZ2017

Xe máy
Hôm trước em tìm được đường link bài viết của cụ Huy Khoa về cp VEF sàn upcom, trước đây cụ ý cũng hay viết về phân tích kinh tế ở cafe otofun. Ngày trc em hay tầm ngầm đọc bài cụ ý nên hôm nọ tình cờ thấy có viết bên f319 (hình như dỗi mấy cụ Mod bên này nên nghỉ) bèn bê về lập topic bên cafe OF không hiểu sao hôm nay quay lại tìm thì thấy bị xoá mất rồi. Bây giờ em đưa lại link hy vọng không bị xoá:
http://f319.com/threads/dinh-gia-vef-voi-tam-nhin-trung-dai-han-tang-cac-vefers-trung-thanh.778431/
Em cung theo chân cụ Huy Khoa mua một ít VEf giá 75-76 hôm nay có chút lãi rồi :)), chẳng bù ôm TCM tu đầu năm 26.9 đến hôm nay mới về lại giá mua
Tối nay em mới có thời gian đọc lại tất cả các bài cụ ý viết trong topic vì cả ngày đi bán mặt cho đường suốt. Thì thấy cụ ý nhận định cả về xu thế thị trường chung mấy ngày vừa qua cũng sát với thực tế phết. Hy vong theo cụ Huy Khoa con Vef sẽ có tí lời, em cũng chỉ chơi tí ti bằng tiền quỹ đen chứ ô bà già em đưa em tiển nhờ đầu tư em cũng gửi hết NH cho lành :)

Hunterelite

Xe tải
Cụ cho ý kiến con MTA và SGP với. Dòng Logistic có em nào sắp lên không cụ ? Thấy tiền đổ vào Bank và May mặc nhiều mà quên Cảng - Logistic rồi ^^
Thanh khoản bé quá,
em nhìn không ra./

Gaconchoichung

Xe buýt
Vào diễn đàn OF cứ muốn làm em say suốt, muốn mời cụ rượu mà toàn phải chạy 1 vòng 20 cụ khác mới vòng lại dc. Thật khó quá đi. Muốn mời 3 chén liên tục cũng ko dc, muốn sầu riêng thì lại càng khó.

chanphu

Xe hơi
Hôm nay cặp đôi FIT và TSC kinh quá các cụ nhỉ?

Hunterelite

Xe tải
Mấy cụ cho e xin ý kiến về con HAG đợt này đỉnh điểm bao nhiêu nhỉ. Tháng trước em cầm đc ít giá 7.5
Em chịu, chẳng bao giờ đoán đỉnh, chẳng bao giờ mò đáy.

Hôm nay cặp đôi FIT và TSC kinh quá các cụ nhỉ?
FIT thì em chịu vì không theo dõi nó, nhưng TSC thi thể hiện qua lệnh khá rõ. Em có mua TSC phiên qua, phiên kia, lanh quanh 7.6; 7.7

Chu choa, lần thứ 2 em múc dc TSC đúng đáy, cảm ơn cụ Hunt nha. :-*:-*:-*
Em chỉ nói suy nghĩ của mình thôi, quyết định là của cụ mà :)

Em xúc đi xong nghe cụ Hunt phân tích thì tiếc. Em dính em gái Cần Thơ 2 phát cụ ạ :))
Cụ nói chuyện với em muộn quá :)

Hunterelite

Xe tải
Em có VHG với KSH, thấy ấm lòng khi 2 em nó vẫn chạy tốt :D
3. Đừng chấp nhận một cp CÓ VẺ ĐƯỢC, cần phải tìm các cp RẤT TỐT, THẬT TUYỆT VỜI mới mua vào mới đạt siêu lợi nhuận

Gaconchoichung

Xe buýt
Em mua 8.1. Cắt lỗ. Tại em bán ngay đầu giờ sáng. Bán xong cụ Hunt mới biết, nghe cụ ấy xong tiếc, thôi k có duyên với em gái đấy ạ :D
Đùa hay thật đấy cụ? Trước khi mua bán là em cứ nghe cụ Hunt nói cái đã, sau đấy quyết sau. Cụ có làm thế ko?

juve147

Xe tải
Đùa hay thật đấy cụ? Trước khi mua bán là em cứ nghe cụ Hunt nói cái đã, sau đấy quyết sau. Cụ có làm thế ko?
E đứng núi này trông núi nọ cụ ạ, sút mua con khác, bình thường em cũng hay hỏi thế nào hôm qua đầu giờ sút luôn :D. Từ giờ em rút kinh nghiệm nhờ cụ ấy phân tích trước khi quyết định. Căn bản cụ ấy phân tích chuẩn quá em sợ cứ ỷ vào thôi ạ :))

Gaconchoichung

Xe buýt
Một góc của danh mục hàng chiến

3. Đừng chấp nhận một cp CÓ VẺ ĐƯỢC, cần phải tìm các cp RẤT TỐT, THẬT TUYỆT VỜI mới mua vào mới đạt siêu lợi nhuận
TCM không có tiền thành dòng, BID tạm hết sóng Bank
Em theo dc mỗi TSC :(( :(( :((

Cụ nào bắt TLH, em chờ vớt xác các cụ, chắc 7.x đấy chẳng ít đâu :)) :)) :))
Em vẫn chờ ;));));))

Gaconchoichung

Xe buýt
E đứng núi này trông núi nọ cụ ạ, sút mua con khác, bình thường em cũng hay hỏi thế nào hôm qua đầu giờ sút luôn :D. Từ giờ em rút kinh nghiệm nhờ cụ ấy phân tích trước khi quyết định. Căn bản cụ ấy phân tích chuẩn quá em sợ cứ ỷ vào thôi ạ :))
Chuẩn mới phải nghe :)) :)) :))

Hunterelite

Xe tải
Chuẩn mới phải nghe :)) :)) :))
Sẽ có lúc em sai thôi, các cụ đừng quá tin :))