[Funland] Hành trình mua xe của các cụ như nào? (thớt này có quà)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Maximum Effort

Xe máy
EM XIN PHÉP CLOSE TOPIC Ạ! CẢM ƠN CÁC CỤ ĐÃ QUAN TÂM VÀ THAM GIA KHẢO SÁT! HẸN GẶP LẠI CÁC CỤ Ở NHỮNG TOPIC SAU (NẾU CÓ). CHÚC CÁC CỤ THẬT NHIỀU SỨC KHOẺ, NIỀM VUI. CHÚC CỘNG ĐỒNG NGÀY CÀNG LỚN MẠNH Ạ!

Chào các cụ các mợ! 🥰

Hiện tại công ty em đang làm nghiên cứu thị trường về nhu cầu và hành vi khi chọn mua xe ô tô. Mục đích để cải thiện và tăng trải nghiệm, giúp các cụ các mợ chưa mua xe sẽ tiếp cận thông tin một cách chính xác, nhanh chóng trước khi ra quyết định xuống tiền mua xe ô tô.

Em rất mong muốn các cụ các mợ sẽ giúp em hoàn thiện bài khảo sát này. Các câu hỏi sẽ rất cơ bản thôi ạ, các cụ chỉ mất 3-4 phút để trả lời. Sau khi trả lời xong thì em sẽ có món quà nhỏ là 50.000 vnđ tiền mặt biếu các cụ các mợ thay lời cảm ơn. Các cụ nhớ submit số điện thoại thì em mới check và xin stk để chuyển khoản được ạ (chắc chắn không tư vấn hay bán hàng hoặc để lộ thông tin đâu ạ)

Lưu ý: Các cụ/ các mợ trả lời nghiêm túc giúp em, câu trả lời được scan qua AI kiểm tra logic trước, xong mới được nghiệm thu ạ.

Tiêu chí chọn người khảo sát (đúng các tiêu chí này mới được tính là khảo sát hợp lệ ạ)
- là những cụ nào có ý định mua xe trong vòng 6 tháng tới hoặc vừa mua xe trong vòng 6 tháng trở lại
- tại Hà Nội, TP HCM, Hải Phòng, Đà Nẵng và Bình Dương
- biết tới các kênh mua bán ô tô online như bốn bánh, chợ tốt, oto.com.vn,...

Link khảo sát: https://khaosat.me/i/partners

Những cụ nào có nhu cầu chuyển tiền vào quỹ OF thì khi có em gái xinh tươi 💃 gọi xác nhận thì cụ thông báo điều đó giúp em, để bên em ghi nhận lại, sau khi tổng hợp bên em sẽ ck vào quỹ OF đủ số lượng và sẽ có bill gửi các cụ ạ!

Em cảm ơn các cụ các mợ. Chúc các cụ các mợ vững tay lái trên mọi cung đường! 🚗❤

Update 10/06/2021

Chào các cụ! Hôm nay bên công ty em đã gọi điện và xác nhận với các cụ đã để lại thông tin khảo sát. Tổng kết lại có 34 khảo sát đã được điền nhưng chỉ có 9 khảo sát đạt đúng tiêu chí mà bài khảo sát đưa ra, trong đó:
- 5 cụ đồng ý ủng hộ cho quỹ OF-VCĐ (tổng trị giá 250,000 vnđ). Đó là các cụ stone_lamp vo nho Dh639010 k66473 Zin_3_cau
Bên cạnh đó bên công ty em cũng ủng hộ một phần cho quỹ, rất mong cộng đồng sẽ phát triển thật lớn mạnh. Bill em để ở dưới ạ.

- 4 cụ nhận quà qua momo hoặc thẻ điện thoại, là các cụ có số điện thoại 0914812xxx, 0387554xxx, 0912011xxx, 0982145xxx, các cụ đã nhận được thì confirm giúp em với ạ!

Thay mặt công ty, em xin gửi lời cảm ơn tới tất cả các cụ đã quan tâm. Khảo sát của bên em sẽ kéo dài đến hết ngày 14/06, hoặc tới khi thu thập đủ số liệu, tùy điều kiện nào đến trước. Do đó các cụ các mợ nào chưa điền khảo sát thì có thể tin tưởng làm khảo sát hoặc chia sẻ giúp em ạ 🥰. Chúc các cụ các mợ có những giờ phút lái xe thư giãn và nhiều tiếng cười! 🥰

Update 11/06/2021

Chào các cụ!

Tính đến 13h ngày hôm nay thì bên em ghi nhận thêm 50 phiếu khảo sát, trong đó chỉ có 10 phiếu là đạt tiêu chuẩn được nghiệm thu. Lý do phần lớn đến từ việc không đúng tiêu chí em note ở đầu topic. Tuy nhiên bên em vẫn đang xem xét và có thể sẽ cân nhắc tiếp các trường hợp các cụ/ các mợ ở tỉnh khác và các / các mợ mua xe/ có dự định mua xe từ 6-12 tháng.

Thay mặt công ty, một lần nữa em xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các cụ/ các mợ đã bỏ thời gian giúp em bên hoàn thành nghiên cứu thị trường này ạ 🥰

Trong số 10 phiếu đạt tiêu chuẩn ngày hôm nay thì có:

- 4 cụ ủng hộ cho quỹ OF-VCĐ là các cụ lasvegas01 , ar3a , TRANGDC , vneseman , tổng giá trị là 200,000 vnđ. Bill ck em để ở dưới ạ.
- 4 cụ đã nhận tiền qua momo/ nạp tiền điện thoại có sđt: 0912558xxx, 0941859xxx, 0966748xxx, 0912116xxx
- 2 mợ bên em đã gọi 2 lần nhưng không nghe máy, bên em sẽ thử liên lạc lại vào lần tiếp theo.

Bên em vẫn tiếp tục nhận thông tin khảo sát từ các cụ/ các mợ. Em sẽ có thông báo đến các cụ/ các mợ khi nào bên em dừng khảo sát. Vì mai là cuối tuần nên các bác đã làm khảo sát mà chưa nhận được cuộc điện thoại xác nhận sẽ có thể phải đợi thêm 1 chút, mong các bác thông cảm ạ 🥰.

Cảm ơn các cụ/ các mợ đã quan tâm! Chúc tất cả các cụ/ các mợ có 1 cuối tuần thật vui vẻ bên gia đình. Chúc cộng đồng ngày càng lớn mạnh! 🥰

Chỉnh sửa cuối:
Chào các cụ các mợ! 🥰

Hiện tại công ty em đang làm nghiên cứu thị trường về nhu cầu và hành vi khi chọn mua xe ô tô. Mục đích để cải thiện và tăng trải nghiệm, giúp các cụ các mợ chưa mua xe sẽ tiếp cận thông tin một cách chính xác, nhanh chóng trước khi ra quyết định xuống tiền mua xe ô tô.

Em rất mong muốn các cụ các mợ sẽ giúp em hoàn thiện bài khảo sát này. Các câu hỏi sẽ rất cơ bản thôi ạ, các cụ chỉ mất 3-4 phút để trả lời. Sau khi trả lời xong thì em sẽ có món quà nhỏ là 50.000 tiền mặt biếu các cụ các mợ thay lời cảm ơn. Các cụ nhớ submit số điện thoại thì em mới check và xin stk để chuyển khoản được ạ (chắc chắn không tư vấn hay bán hàng hoặc để lộ thông tin đâu ạ)

Lưu ý: Các cụ/ các mợ trả lời nghiêm túc giúp em, câu trả lời được scan qua AI kiểm tra logic trước, xong mới được nghiệm thu ạ.

Tiêu chí chọn người khảo sát là những cụ nào có ý định mua xe trong vòng 6 tháng tới hoặc vừa mua xe trong vòng 6 tháng trở lại, tại Hà Nội, TP HCM, Hải Phòng, Đà Nẵng và Bình Dương, và biết tới các kênh mua bán ô tô online như bốn bánh, chợ tốt, oto.com.vn,...

Link khảo sát: https://www.otofun.net/threads/chuong-trinh-tri-an-va-cac-giai-phap-ho-tro-mo-rong-kenh-ban-hang-cho-kdcn.1767319/ 👈

Em cảm ơn các cụ các mợ. Chúc các cụ các mợ vững tay lái trên mọi cung đường! 🚗❤
Đề nghị cụ chuyển số tiền đó vào Quỹ OF-VCĐ và gửi log ck vào đây nhé. Em cứ đăng ký cho 1000 thành viên làm khảo sát cho cụ. Nếu ko làm đc mời cụ lại nhà cho.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Vào đâu để trắc nghiệm ợ?
Em không nhận tiền đâu, nếu em được nhận phiền cụ chuyển đến quỹ vaccine nhé!
Êm có nhận xiền.
Gửi cho bác sư Thích Là Bụp nhé.
Quỹ Bản cao gì đó.

Bác gửi Quỹ vaccine làm gì, nhỡ chẳng may nó rơi mất vài lọ thì tiếc lắm.

Manhpd

Xe cút kít
Đề nghị cụ chuyển số tiền đó vào Quỹ OF-VCĐ và gửi log ck vào đây nhé. Em cứ đăng ký cho 1000 thành viên làm khảo sát cho cụ. Nếu ko làm đc mời cụ lại nhà cho.
Cháu làm cái còm đợi chỉ thị của nãnh đạo

Mrwrong

Xe tải

toimuondie

Xe container
Tóm lại là có được trả lời không Chã ơi.
Em ủng hộ vụ thu 50k vào quỹ.

Tóm lại là có được trả lời không Chã ơi.
Em ủng hộ vụ thu 50k vào quỹ.
Từ từ sếp, bao giờ họ ck vào quỹ mà bên quỹ xác nhận xong em sẽ nhờ các sếp làm khảo sát cho họ. Link khảo sát em xóa rồi. Ofer có phải gà đâu mà họ vào lùa chúng ta như thế ko biết nữa, chán hẳn

Manhpd

Xe cút kít
Cụ cần tuyển báo nhiêu phiếu ks?như cụ chã có ý kiến đó cụ làm đc ko?cháu đang có ý định mua 7 chỗ đây.

Maximum Effort

Xe máy
Đội ơn cụ! Em sẽ bàn lại với lãnh đạo ạ! Được như này thì nhàn cho em quá hihi 🥰

Chào các cụ các mợ! 🥰

Em rất mong muốn các cụ các mợ sẽ giúp em hoàn thiện bài khảo sát này. Các câu hỏi sẽ rất cơ bản thôi ạ, các cụ chỉ mất 3-4 phút để trả lời. Sau khi trả lời xong thì em sẽ có món quà nhỏ là 50.000 tiền mặt biếu các cụ các mợ thay lời cảm ơn. Các cụ nhớ submit số điện thoại thì em mới check và xin stk để chuyển khoản được ạ (chắc chắn không tư vấn hay bán hàng hoặc để lộ thông tin đâu ạ)

Tiêu chí chọn người khảo sát là những cụ nào có ý định mua xe trong vòng 6 tháng tới hoặc vừa mua xe trong vòng 6 tháng trở lại, tại Hà Nội, TP HCM, Hải Phòng, Đà Nẵng và Bình Dương, và biết tới các kênh mua bán ô tô online như bốn bánh, chợ tốt, oto.com.vn,...

Thông tin đây:
Số tài khoản: 0010106062006
Ngân hàng: Ngân hàng thương mại cổ phần Quân đội
Chủ TK: HO KHAC HUNG

(là mod OF Vì Cộng Đồng nick: colormatiz)

Số tiền = 1000 người khảo sát x 50.000 đồng
Đừng cố spam nữa, kẻo mất nick

Dungha

Xe điện
Em nhìn cái nick đi bộ nên cũng chả dám click vào hoài linh.

Lacet_ti

Xe container
Em ủng hộ cách làm này. Đề nghị bên kia chuyển 1000x50k tiền vào tk. Mod hô hào anh em trả lời khảo sát. Xiền kiếm chuyển người dân đang bị dịch ảnh hưởng.

Sùng A Lềnh

Xe tăng
trả lời câu hỏi xong, cho số điện thoại rồi đợi cty cụ nghiệm thu mới chuyển tiền?!
Cụ thớt có vẻ thích đùa nhỉ

Maximum Effort

Xe máy
Dạ các cụ chờ em chút để em xử lý ạ!
Thông tin đây:

Cụ chờ em 1 chút để em xử lý ạ 🥰

timeout

Xe điện
Sếp sòng vào confirm chắc chắn tình hình làm khảo sát là anh em ủng hộ ngay.
Em hóng sao kê. He he he.

toimuondie

Xe container
Đội ơn cụ! Em sẽ bàn lại với ******** ạ! Được như này thì nhàn cho em quá hihi 🥰
Cụ yên tâm đi, chỉ có lãi.
Cứ chuyển 50k*1.000 người, em tin là không dưới 2.000 người vào khảo sát cho cụ.
Cá độ bóng đá Việt Nam - Indo bằng mã lực thôi mà mấy trăm nghìn người tham gia.

HUNGSMUN

Xe container
Thông tin đây:

Hoan hô cụ chã, cụ làm thế này quá chuẩn luôn.

Dân Tổ

Xe container
Chào các cụ các mợ! 🥰

50.000 đô Mỹ hay đồng Việt cụ thớt ơi? :D

Trạng thái
Thớt đang đóng