[CCCĐ] Hanoi-Danang-Pleiku

tanhoang

Xe điện
Em vào hóng 1 chuyến đi của cụ chủ. Luôn mong muốn được hóng những chuyến đi như thế này. Rất cám ơn cụ nhiều nhiều

HorsePower

Xe container
chúc Cụ chuyến đi thành công mọi mặt. Em kết nhất mùi hoa lan ở khách Sạn Ngọc Hồi thơm không tả siết mặc dù mới chỉ chớm cao nguyên

Đây là đâu vậy cụ?
Mấy cái xe trưng bày hiện vật đến giờ QD ta vẫn dùng loại này đấy..kaka...

HorsePower

Xe container
Em vào hóng 1 chuyến đi của cụ chủ. Luôn mong muốn được hóng những chuyến đi như thế này. Rất cám ơn cụ nhiều nhiều
Thế thì mời cụ nhé. Em âm lịch, không sinh hoạt OF bên Facebook, chơi kiểu thủ công thế này cũng có cái hay.

HorsePower

Xe container
Ninh Bình giờ đây quá gần Hanoi, chỉ có đóng phí là Ninh Bình lại thành xa kaka...
Từ trên cây cầu nhìn xuống đồng bằng Ninh Bình lố nhố Nông nghiep và Công nghiệp đan xen. Cái cảng bên dưới có lẽ đóng vai trò không nhỏ cho kinh tế Ninh Bình. Còn xa xa bên dưới các rặng núi là các danh thắng làm nên tên tuổi Du Lịch Ninh Bình.

thằng nhà quê

Xe điện
Thớt này sao "tạm hoãn" lâu vậy huynh?
Hay quá mà, tiếp tục đi chứ - ka ka

HorsePower

Xe container
Đoạn đường từ Ninh Bình đến Thanh Hoá có lẽ dở nhất, đông xe thì đúng rồi, nhưng lại còn đường hẹp, và bụi bẩn, được mấy nhà máy xi mang đóng góp xe trọng tải lớn và bụi bẩn. người dân 2 bên đường chắc chắn tỉ lệ bênh về hô hấp cao hơn nơi khác. Còn với cánh lái xe thì phải thoát khỏi Thanh Hoá mới hòng rảnh tay.

Cầu được ước thấy

Thanh Hoá , hay cụ thể là Sầm Sơn với hắn và Gấu có kỷ niệm đặc biệt, nơi đấy...bắt đầu 1 con lo ve...
Hăn hồi đó được trong diện tiên tiến nên được cho đi nghỉ mát Sầm Sơn , phải nói hồi đấy là 1 sự kiện, khi mà con W50 hoán cải xe chở người của đơn vị đưa đám nam nữ hơ hớ đang tuôi Xuân thì ra biển thì có zời mới biết bọn chúng nảy nở cái gì và làm cái gì...nói vậy thôi, sức khoẻ thì có, tuổi lại cập kê, máu me ôm ấp bây lâu..nhưng lại ngây thơ trong sáng, có thể nói là trong sáng đến mức ngô nghê...thế nên hắn mới có tình đẹp để kể và đơm hoa kết trái thành cái tổ ấm nhỏ này, và tha nó đi du hí khắp nơi...tiếng xe veo veo ru hắn vào kỷ Liễm xưa...kaka

Chỉnh sửa cuối:

PhuongBoi

Xe hơi
em cũng dc về đà nẵng rùi, thúc ăn ở đây công nhận rất rẻ he he

HorsePower

Xe container
QUa Thanh Hoá về QL1 bắt đầu vắng xe. Miền Trung dân ít, giao thương vì thế cũng thưa hơn bắt đầu thể hiện qua giao thông.

Xe tải giảm hẳn, chỉ còn những chiếc xe khách lắp còi hơi kêu inh tai, vụt ào qua, để lại phía sau những câu chửi tục tĩu của đám người nhìn nó với con mắt bực bội.

HorsePower

Xe container
Đường vắng là tín hiệu tốt. Chặng đường còn xa , lái già nhanh mỏi. Địa phận Nghệ An không còn là nơi tiêu điều như xưa, kinh tế giờ khác hẳn, số người giàu có cũng như loại Đại Gia chơi trội đi xe sang xếp thành đoàn dài đón Dâu lại là đất này.

thằng nhà quê

Xe điện
thôi bey cụ chủ và các anh em, em thăng đây

inochi

Xe điện
Cụ làm em nhớ lại nơi đã qua, em vào hóng lại những địa danh đó

sunnyhanoi

Xe điện
Ảnh bị lỗi hết rồi cụ HorsePower ơi ~X(~X(~X(Em hóng thớt mới này của cụ vì cuối tuần tới khả năng em cũng chạy xe đưa gia đình khám phá miền Trung cụ ah :-bd

HorsePower

Xe container
Ảnh bị lỗi hết rồi cụ HorsePower ơi ~X(~X(~X(Em hóng thớt mới này của cụ vì cuối tuần tới khả năng em cũng chạy xe đưa gia đình khám phá miền Trung cụ ah :-bd
Em cũng đang bực mình vì cái account free này. Nó còn trống dung lượng nhiều mà sao bị bandwidth sớm vậy.
Nếu đúng theo lý thuyét em phải chờ 1 tháng sau server chủ mới reset lại cho account của em, lúc ấy ảnh mới hiện được.