[Vì cộng đồng] HÃY CHUNG TAY – HÃY CHIA SẺ VÌ MIỀN TRUNG RUỘT THỊT

Trạng thái
Thớt đang đóng

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Kính gửi các cụ mợ, bão lũ đã tạm thời qua đi, nhưng sau đó sẽ là những ngày tháng vất vả, khó khăn của bà con khi đối mặt với các hậu quả khắc nghiệt của cơn bão. Bà con vẫn rất cần giúp đỡ, mong các cụ mợ tiếp tục ủng hộ thêm nhiều nhiều nữa để chúng ta có nhiều nguồn lực, vào thời gian thích hợp là bung sức ra hỗ trợ bà con đúng thời điểm.

Dface

Xe hơi
OF Vì cộng đồng
Chã chịu khó oánh dấu, che *** bớt số tài khoản, thông tin tài khoản đi giúp các cụ cái, không có lại lộ hết info giờ.
BIDV hình như biết nỗi khổ tâm của khách hàng nên bỏ luôn TK nguồn :D
Mà em cũng như nhiều cụ có quỹ đen :D

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Quỹ của em là quỹ đỏ, chuyên dành cho các trường hợp dùng tiền "không lý do". :D
Vác tài khoản này đi đấu giá từ thiện, có năm sạch không thấy bóng nàng Ngân, bác ạ. :))

Hong Phong bv

Xe tăng
Em thi thoảng gấu phải bơm tiền vào tk của em nên ko bị quản lý chi tiêu các cụ ạ, gấu mà cầm thẻ ngân hàng của em thì em mừng lắm luôn vì đỡ phải bỏ thêm tiền để đóng học phí cho con

sleepwalkervn

Xe tải
Em hiện tại đang không ở nhà nhưng nếu BTC hoặc cá nhân các Cụ nào có nhu cầu hỗ trợ về thông tin, kết nối với chính quyền hoặc lựa chọn các đối tượng để ủng hộ ở khu vực huyện Cẩm Xuyên sẽ trợ giúp hết sức ạ.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em sẽ check lịch đoàn trường bên F1, nếu trùng điểm thì em sẽ phiền đến Cụ.
Em hiện tại đang không ở nhà nhưng nếu BTC hoặc cá nhân các Cụ nào có nhu cầu hỗ trợ về thông tin, kết nối với chính quyền hoặc lựa chọn các đối tượng để ủng hộ ở khu vực huyện Cẩm Xuyên sẽ trợ giúp hết sức ạ.

sleepwalkervn

Xe tải
Em sẽ check lịch đoàn trường bên F1, nếu trùng điểm thì em sẽ phiền đến Cụ.
Dạ. Em sẵn sàng trợ giúp ạ. Nhà em ngày UBND xã Cẩm Thành - một trong mấy điểm ngập sâu nhất do ở vùng hạ du của hồ Kẻ Gỗ. Có mấy người quen em cũng hỏi nên giúp nhân dân như thế nào thì em đều trả lời là để vài ngày nữa nước rút rồi xem xét tình hình đã chứ mang mì tôm với áo phao đến phát đại trà thế không giải quyết được gì nhiều cả vì hiện tại chính quyền và đồng nào lân cận không để người dân vùng lũ bị đói. Nhà em ngay cạnh bờ sông nơi nước thoát về biển mà sáng nay em gọi về lúc hơn 6h sáng thì nước trong nhà chỉ còn 5cm thôi.

thiemnc

Xe tải
Cái điều phối này mới quan trong cụ à
Nếu có thể cụ liên lạc với UBMTTQ địa phương để cập nhật tình hinh chung và các điểm khó khăn để các đoàn cứu trợ tự (nguyện) phát, cân nhắc lựa chọn điểm thì tốt biết mấy

114hangbong

Xe lăn
Nhà bác ấy có điều kiện nhưng rất khéo dậy con cụ nhỉ. Cô bé này học cũng rất khá, kết quả thi IELTs của cháu ấy là 8.0 ( con nhà người ta, híc.. :(( )

dũng mập

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cái điều phối này mới quan trong cụ à
Nếu có thể cụ liên lạc với UBMTTQ địa phương để cập nhật tình hinh chung và các điểm khó khăn để các đoàn cứu trợ tự (nguyện) phát, cân nhắc lựa chọn điểm thì tốt biết mấy
Đúng người đúng việc em nghĩ OF mình làm tốt. chứ bò lạc vào nhà chủ tịch khả năng hơi khó ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng