[Thảo luận] Hãy như đ/c CSGT này

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cái biển chỗ Thái hà cấm rẽ trái sang Láng hạ đâuhình như là cấm xe tải rẽ trái thôi ợ. Nhà cháu vưỡn rẻ trái đều đều ở đới mờ :21:

Website
maytinhthudo.vn
Ngã 4 Láng Hạ - Thái Hà này 1 ngày đêm dính k0 biết bao nhiêu xe.

Có 2 thái cực là nhiều cụ đi đường chả để ý đến biển báo tí nào, còn một số cụ thì để ý quá mức cần thiết: đi gần hết ngã 4 rồi, liếc k0 thấy xxx thế là rẽ trái cho nhanh :)):)):))

MaiMai

Xe buýt
Trong một đám toàn THẰNG, may mà vẫn còn một ĐỒNG CHÍ :6:

bonbanh

Xe buýt
Chú XXX này ăn chay à bác , hay ăn dày quá , gặp bác no nên không ăn nổi nữa

Metal

Xe tải
Hoan hô một hạt cát nhỏ, hoan hô đồng chí

MercAMG

Xe điện
Hum nọ nhà cháu cũng bị mấy chú xxx tóm ở đây. Bố cháu ra nộp có kẹp cả Bác Hồ thấy trên bàn có 1 xấp bác Hồ í ạ.

4 wheels

Xe hơi
Hiếm lắm mới được một chú XXX như thế. Mà chắc hôm đó chú ấy "mức khoán 10" đã đủ :21:

Xe Ha Noi

Xe tải
Chiều hôm ấy em cũng đi qua đấy, thấy một loạt các bác dính cước. Có lẽ đến chiều đã hoàn thành kế hoạch nên tối thôi ko ăn nữa.

warong

Xe tải
tốt quá rồi, tốt quá rồi, màn mở đầu ấn tượng, hy vọng đây là màn chào hỏi từ rầy làm gương cho các Chú XXX khác.:41::41::41:

Đấy, mà ngoan ai cũng quý cũng yêu.

Tiền thì có nhiều, có điều phải ngoan. :21: :21: :21: :21:

bz1201

Xe tải
NHiều khi con sâu làm giàu nồi canh chứ em thấy xã hội cũng có người này người kia huống chi trong 1 ngành nào đó. Bản thân em e cũng ko ưa xxx nhưng tháng trước có lần em bị xxx xanh cầm dùi cui chỉ trỏ vào lề đường với thái độ của "kẻ trên và kẻ dưới" em phát cáu chửi bới lung tung lúc sau thấy chú xxx vàng từ trong đi ra nói rất nhẹ nhàng của người có học, sau màn kiểm tra giấy tờ em cũng trình bày nọ kia rồi chú ý cũng bảo em lần sau đi đường chú ý biển báo chứ không các chú ý cũng khó xử :6::6::6:(b)(b)(b)

ferrari 599 GTB

Xe tăng
thế thì mấy xxx bụng phệ lại teo bụng hết à kụ :)) =)) ...

elmi

Xe tải
Cái này nó phân biệt giữa: Thằng CSGT và đồng chí CSGT. Nghi ngờ lúc đó chú XXX này đủ dùng rồi hoặc vào ngày ăn chay

taivan

Xe buýt
Báo cáo các cụ sự việc dư này ạ!
Tối qua khoảng 21h (8/11/09) em đi công việc về đến ngã tư thái hà-láng hạ, em cứ vô tư rẽ trái từ láng hạ vào thái hà thế là có 1 chú xxx áo xanh cầm rùi cui ra.....thế là xong!!!! cũng chẳng hiểu vì sao mình lại bị như thế, ko lấn vạch và vượt đèn đỏ! sau màn chào hỏi là kiểm tra giấy tờ và thông báo lỗi vi phạm biển cấm rẽ trái! chú xxx áo xanh cầm giấy tờ mang cho chú xxx áo vàng.
thưa các cụ là em đã chuẩn bị sẵn sàng .....trong túi rồi. ra đến chỗ chú xxx chào hỏi đàng hoàng bắt tay bắt chân và bắt đầu trình bầy là em ko để í và chắc là mới cắm! chú í bảo là ông ko để í chứ cắm 2 tháng nay rôi!
thế là chú í trả lại giấy tờ và nói đi đường để í biển báo nhé! phải mất mấy giây để định thần lại em mới tin là thật!
các cụ ạ! Cầm giấy tờ trên tay về xe em thiết nghĩ mình cần chú í hơn biển báo và điều quan trọng hơn nữa là ai cũng như đồng chí CSGT này đối sử với dân thì em cam đoan với các cụ là í thức giao thông của người dân sẽ nâng cao hơn nhiều ( lúc đó muộn rồi mà các CS CSGT vẫn phải đứng đường chỉ để nhắc nhở)
Xin cảm ơn đ/c CSGT tối qua đứng ở ngã tư thái hà láng hạ. em quên ko đọc tên đ/c ấy!
cụ cho biết cả tên cụ csgt kia luôn ,chắc tên là bụt đúng không cụ Em Thề là thấy các cháu bé gọi như nậy,CHÚ THÌ LÀ BỘ ĐỘI ,CÒN THẰNG THÌ LÀ XXX

36M-6979

Xe hơi
chắc chú này đủ biên bản và đã chia chác rồi(ý là khóa sổ chuẩn bị ra về)nên có phạt bác cũng khó chia nhau...........

khoatgiarutgon

Xe tải
ơh thế nói như cụ thì xã hội mình cần toàn anh "chập cheeng" àh.:21::21::21:
Anyway ngả mũ kính phục anh cảnh sát :D. Good man
Em cũng chỉ nói lên cái sự thực trước khi anh í được ông bố chạy cho vào trường trung cấp cảnh sát thôi, là anh ý chập cheng.
Còn sự vụ xảy ra là tùy các kụ đánh giá chứ. Em đã đưa câu chuyện này vào thớt "Hãy như đ/c CSGT này" cơ mừ. :21::21::21: Em cũng ngả mũ kính phục anh ý luôn. :41::41::41:

vietran

Xe ba gác
Từ hiện tượng lạ này, có nhẽ lên phát động phong trào "nửa ngày ăn chay chào mừng ngày thành lập ngành xxx".:41:
Ngày này xxx chỉ nhắc nhở và hướng dẫn (đúng chức năng được cho tiền nuôi ăn học và nuôi cơm để làm nhá) mà không phạt (Vì tập trung vào việc phạt quá quá quá quá nhiều rồi)(b)
Xã hội sẽ thấy ngay mùa xuân nửa ngày :69:

thtvuf

Xe điện
nói gì thì nói nếu cứ như trường hợp này thị nên tuyên dương...thực ra kể cả bị phạt mà thái độ thi hành công vụ hòa nhã cũng đỡ chim cú...
Còn được như cụ chủ thớt thì em chắc cụ sẽ cảm thấy yêu đời và muốn ton trọng luật hơn ...khi bị phạt (b)(b)(b)(b)

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Báo cáo các cụ sự việc dư này ạ!
Tối qua khoảng 21h (8/11/09) em đi công việc về đến ngã tư thái hà-láng hạ, em cứ vô tư rẽ trái từ láng hạ vào thái hà thế là có 1 chú xxx áo xanh cầm rùi cui ra.....thế là xong!!!! cũng chẳng hiểu vì sao mình lại bị như thế, ko lấn vạch và vượt đèn đỏ! sau màn chào hỏi là kiểm tra giấy tờ và thông báo lỗi vi phạm biển cấm rẽ trái! chú xxx áo xanh cầm giấy tờ mang cho chú xxx áo vàng.
thưa các cụ là em đã chuẩn bị sẵn sàng .....trong túi rồi. ra đến chỗ chú xxx chào hỏi đàng hoàng bắt tay bắt chân và bắt đầu trình bầy là em ko để í và chắc là mới cắm! chú í bảo là ông ko để í chứ cắm 2 tháng nay rôi!
thế là chú í trả lại giấy tờ và nói đi đường để í biển báo nhé! phải mất mấy giây để định thần lại em mới tin là thật!
các cụ ạ! Cầm giấy tờ trên tay về xe em thiết nghĩ mình cần chú í hơn biển báo và điều quan trọng hơn nữa là ai cũng như đồng chí CSGT này đối sử với dân thì em cam đoan với các cụ là í thức giao thông của người dân sẽ nâng cao hơn nhiều ( lúc đó muộn rồi mà các CS CSGT vẫn phải đứng đường chỉ để nhắc nhở)
Xin cảm ơn đ/c CSGT tối qua đứng ở ngã tư thái hà láng hạ. em quên ko đọc tên đ/c ấy!

Tuần trước xôi xéo thế nào mà em cứ 2 ngày bị tít một phát... 4 phát/ tuần...! Nhưng toàn xin được hoặc lỗi bé như cái kẹo. Xin cũng xuôi lắm, có thể nhà em gắn LOGO off nên các bác ấy thông cảm hay sao ý. Chứ đè ra mà phạt thì chăc cũng khơ khớ....:21::21::21: