[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Da xong

Xe tăng
Riêng với rayban thì thực chất là hàng phổ thông bất kể của us hay italy vì vậy ngoài cặp mắt có giá trị ra đến gọng cũng cực bình thường. Phần sắt nối khung và ve cưng hơn các kính khác nhưng cung ko phải rất cứng vẫn bẻ được bằng tay nhưng khó. Rayban là kính làm fake nhiều nhất, dễ nhất trong đó gọng đen lại là nhiều nhất. Qua các chi tiết trên ảnh em thấy là hàng xịn nhưng vì là mầu đen nên ko giám khẳng định, cái này phải cầm và xem tận nơi ạ.
Kính mà hàng fake càng nhiều, càng giống và có thể đạt độ tinh sảo giống xịn đến trên 90% thì bản thân hàng xịn cũng cần xem lại. Cartier fake đạt 95%, rayban 97% thậm trí người bán kính cũng không phải ai cũng phân biệt được

specialized

Đi bộ
Bận sau cụ chụp ảnh mặc áo nhé >:)
hị hị !!! cảm ơn cụ đã nhòm ngó bài của em !!! mà em đang học hỏi mấy em người mẫu khoe thân để bảo vệ môi trường đấy ợ !!!:P

specialized

Đi bộ
Em cũng đang dùng con 3025 hàng italia, nhìn cái của cụ khác nhiều cái của em.
vâng ! em cũng tham khảo qua 1 số mẫu trên mạng và e cũng đang đau đầu vì cái sự khác đấy ợ !!! T_T

specialized

Đi bộ
Cái kính của em trên mắt kính cái tem dán và cái vỏ bao ko giống cái của cụ .
em không rõ lắm cụ ợ ! dưng mà theo bài viết của 1 số cụ thì cái tem và bao kính em hoàn toàn yên tâm ( cái chính và cần thiết nhất là cái kính thì em lại không yên tâm ạ )#:-s

specialized

Đi bộ
Trang web của ray-ban ko bán hàng online, chỉ có phần store locator, đánh cái postal code vào nó sẽ hiện mấy cái ray-ban resellers gần nhất với địa điểm của cái postal code đó. Nếu một trong những cái resellers đó có eshopping thì mới có thể order hàng được.
vâng ! cảm ơn cụ đã chịu khó đọc bài của em và chỉ trỏ ạ ( em lại cứ tưởng nó bán luôn mới đau T_T )

specialized

Đi bộ
Riêng với rayban thì thực chất là hàng phổ thông bất kể của us hay italy vì vậy ngoài cặp mắt có giá trị ra đến gọng cũng cực bình thường. Phần sắt nối khung và ve cưng hơn các kính khác nhưng cung ko phải rất cứng vẫn bẻ được bằng tay nhưng khó. Rayban là kính làm fake nhiều nhất, dễ nhất trong đó gọng đen lại là nhiều nhất. Qua các chi tiết trên ảnh em thấy là hàng xịn nhưng vì là mầu đen nên ko giám khẳng định, cái này phải cầm và xem tận nơi ạ.
Kính mà hàng fake càng nhiều, càng giống và có thể đạt độ tinh sảo giống xịn đến trên 90% thì bản thân hàng xịn cũng cần xem lại. Cartier fake đạt 95%, rayban 97% thậm trí người bán kính cũng không phải ai cũng phân biệt được
he he !!! vâng em cảm ơn cụ nhiều lắm !có nhời của cụ thì em cũng yên tâm phần nào rồi ạ !! em thì chẳng qua là thích cái vẻ ngầu của nó + thêm nhu cầu bảo vệ 2 cái đèn pha nên mới nghiến răng rước em nó về chứ cũng gà vịt lắm ạ !!!!

vnthan

Xe buýt
Bác ơi, em vừa mổ cận thị được 1 tháng, giờ mới dám đụng đến kính râm. Em nhờ bác mua giúp em 1 con RB3025 được không ạ? Em chỉ đeo khi đi trời nắng nên màu mắt với gọng bác chủ động chọn giúp em cho phù hợp.

Em tên là An O9783O6699. Bác cho em xin số với địa chỉ của bác để em qua lấy khi được nhé.

Cám ơn bác nhiều

Da xong

Xe tăng
Bác ơi, em vừa mổ cận thị được 1 tháng, giờ mới dám đụng đến kính râm. Em nhờ bác mua giúp em 1 con RB3025 được không ạ? Em chỉ đeo khi đi trời nắng nên màu mắt với gọng bác chủ động chọn giúp em cho phù hợp.

Em tên là An O9783O6699. Bác cho em xin số với địa chỉ của bác để em qua lấy khi được nhé.

Cám ơn bác nhiều
Ok cụ, theo tôi cụ nên dùng 3025 P măt xanh rau muống la tốt cho mắt nhất vì mầu xanh rau muống chính là mầu cho hình anh trung thực nhất còn P chiết tiêu tia sáng chói vì vậy mắt đỡ phải điều tiết nhiều

Bong24

Xe hơi
Ok cụ, theo tôi cụ nên dùng 3025 P măt xanh rau muống la tốt cho mắt nhất vì mầu xanh rau muống chính là mầu cho hình anh trung thực nhất còn P chiết tiêu tia sáng chói vì vậy mắt đỡ phải điều tiết nhiều
Hôm nay em mới được đọc thớt này, Em nhờ bác mua giúp cho một con như trên được không ạ. Nhưng em cũng ko biết là cần P ko ạ.
Nếu được thì bác cho em xin địa chỉ để em đặt tiền bác ạ.
Cám ơn bác nhiều.

Da xong

Xe tăng
Hôm nay em mới được đọc thớt này, Em nhờ bác mua giúp cho một con như trên được không ạ. Nhưng em cũng ko biết là cần P ko ạ.
Nếu được thì bác cho em xin địa chỉ để em đặt tiền bác ạ.
Cám ơn bác nhiều.
Không cần cụ ạ. Sang tuần tiện em sẽ bảo người cầm về giúp. 3025 mắt thường xanh rau muóng gọng vàng size 58 đúng ko cụ

Bong24

Xe hơi
Không cần cụ ạ. Sang tuần tiện em sẽ bảo người cầm về giúp. 3025 mắt thường xanh rau muóng gọng vàng size 58 đúng ko cụ
Vâng, nhưng để mai em thử lại size mai báo lại cụ nhé, vừa nãy đeo thử 58 của ông anh ko vừa tại mặt em to quá.

Chỉnh sửa cuối:

Secoxe

Xe tăng
Em cũng thích loại 3025 nhưng chưa rõ đeo cỡ nào vừa. Chiều đi vòng qua các shop đeo thử rồi nhờ cụ vậy. :)

phuonglinhlinh

Xe buýt
Hội kính nhà mình đi RTC hôm thứ 5 này đi!!!!

Da xong

Xe tăng
Em đang định chọn ở thịt chó lá na trên đường lê đức thọ kéo dài nhưng là ý kiến cá nhân thôi vì ở đấy rộng đỗ xe thoải mái.
Nhưng hiện nay có ít nhất 3 cụ đã nt cho em nói lui lại vì dinh vào ngày thi đại học vướng người nhà.
Để mọi người thảo luận về biến đổi khí hậu cho nó xông xênh thoải mái hay các cụ lui lại vào chiều thứ bẩy tuần này ạ.
Như thế em thấy vẹn cả đôi đường.
@b52: cụ có đeo kính đ.ít chai ko tôi còn 1 cái đấy. Mẹt cụ mà đeo đi bắn súng sơn thì thôi "giồi" nhìn như đặc nhiệm thời trung cổ đới. Hôm sau tôi cầm theo kính biếu cụ

Mr.Phan

Xe tăng
RTC mà chuyển sang thứ 7 thì em lại tạch òy, nếu các cụ chuyển thì em đành nhịn để hầu các cụ lần sau vậy hic hic
Ah cái Đu pông em nhờ xách chân về có chưa cụ D ơi

Chỉnh sửa cuối:

Da xong

Xe tăng
Ơ thế hôm nay thì 4 cụ noi lui vì thi đai học vướng người nhà lên ko đi đươc. Thứ bẩy thì rybica vơi cụ bộ đội về hưu lại bận. Đã thế chuyển phát đến 15/7/2012 luôn cho mọi người cùng vô tư chứ đánh chén sân đình mà thiếu người thừa bát thì chém gió vơi ai đúng ko các cụ.
Biểu quyết nhé.
Mr. Phan chiều mai cụ qua tôi lấy kính nhé.

Mr.Phan

Xe tăng
Vâng, cứ phải thoải mái chén nó mới đc nhiều he he. Chiều mai em qua cụ nhé he he

Mr.Phan

Xe tăng
Cụ điểm danh luôn đi ai ko đi kéo cả of đến phạt he he

Trạng thái
Thớt đang đóng