[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

2BB2

Xe tải
Từ hôm lấy kính về đeo rất sướng bác DX à. Đầu tiên là cảm giác kính nhẹ, đeo lên mà đôi khi quên mất là mình đang đeo kính, thứ nữa là mắt kính sáng đeo trời hơi tối vẫn uk.
Bác DX khi nào sang nhà mới nhớ làm cái tủ trưng bày đàng hoàng bác, xứng tầm bác nhé :)

tide

Xe buýt
Em đánh dấu thớt cái.
Mấy hôm nữa Gấu nhà em sang xứ sở sương mù em cũng nhờ mang về 1 con 3025 để lên khoe với các cụ.

cuhaifus

Xe container
Ok cụ, theo tôi cụ nên dùng 3025 P măt xanh rau muống la tốt cho mắt nhất vì mầu xanh rau muống chính là mầu cho hình anh trung thực nhất còn P chiết tiêu tia sáng chói vì vậy mắt đỡ phải điều tiết nhiều
Cụ Da xong giúp em 1 em như thế này với nhé, lúc nào về cụ ơi em qua lấy, cám ơn cụ trước nhé!

Mr.Phan

Xe tăng
Cụ Phan cho em ngó hàng mới tí đc ko cụ ơi :)
Nhà cháu chưa lấy kính cụ ợ, đang nhờ cụ D cắt hộ cái mắt chuẩn dùng cho loại 3 mảnh luôn. Cái loại 3 mảnh này mà ko dùng mắt đặc chủng của nó thì phải sắm thêm cái bộ tua vít và thỉnh thoảng lại mang kính ra ngắm mấy em cắt kính cụ ợ. Cái của cháu giống hệt cái của cụ D, cụ vào ngó nếu có ý định thì lấy cái cũ nhé chứ đừng lấy cái mới mà tội cháu :P

Em đang định chọn ở thịt chó lá na trên đường lê đức thọ kéo dài nhưng là ý kiến cá nhân thôi vì ở đấy rộng đỗ xe thoải mái.
Nhưng hiện nay có ít nhất 3 cụ đã nt cho em nói lui lại vì dinh vào ngày thi đại học vướng người nhà.
Để mọi người thảo luận về biến đổi khí hậu cho nó xông xênh thoải mái hay các cụ lui lại vào chiều thứ bẩy tuần này ạ.
Như thế em thấy vẹn cả đôi đường.
@b52: cụ có đeo kính đ.ít chai ko tôi còn 1 cái đấy. Mẹt cụ mà đeo đi bắn súng sơn thì thôi "giồi" nhìn như đặc nhiệm thời trung cổ đới. Hôm sau tôi cầm theo kính biếu cụ
Như vậy RTC chuyển sang chiều 15/7 cụ nhể. Chưa biết đeo hợp hay không nhưng em xin cảm ơn nhiệt liệt tấm lòng của cụ nhé (b) mà e tin cụ nhìn thì chuẩn man rồi =D>

Linh_piano

Xe điện
Túm lại là thời gian + địa điểm dư lào các cụ nhể???

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Ơ thế hôm nay thì 4 cụ noi lui vì thi đai học vướng người nhà lên ko đi đươc. Thứ bẩy thì rybica vơi cụ bộ đội về hưu lại bận. Đã thế chuyển phát đến 15/7/2012 luôn cho mọi người cùng vô tư chứ đánh chén sân đình mà thiếu người thừa bát thì chém gió vơi ai đúng ko các cụ.
Biểu quyết nhé.
Mr. Phan chiều mai cụ qua tôi lấy kính nhé.
Đọc từ đầu đến post này của kụ DX e mới thừa cơ nhảy vào, cho e xin chân nhé. Hôm đới đồng phục đeo kính đen ăn thịt chó cho máu kụ nhé!

Da xong

Xe tăng
Nhà cháu chưa lấy kính cụ ợ, đang nhờ cụ D cắt hộ cái mắt chuẩn dùng cho loại 3 mảnh luôn. Cái loại 3 mảnh này mà ko dùng mắt đặc chủng của nó thì phải sắm thêm cái bộ tua vít và thỉnh thoảng lại mang kính ra ngắm mấy em cắt kính cụ ợ. Cái của cháu giống hệt cái của cụ D, cụ vào ngó nếu có ý định thì lấy cái cũ nhé chứ đừng lấy cái mới mà tội cháu :P
Chủ nhật cụ quá lấy nhé. Không chiều mai cũng được xong roài.

Như vậy RTC chuyển sang chiều 15/7 cụ nhể. Chưa biết đeo hợp hay không nhưng em xin cảm ơn nhiệt liệt tấm lòng của cụ nhé (b) mà e tin cụ nhìn thì chuẩn man rồi =D>
Chiều mai cụ rải thảm đâu em qua trả cụ cái mít chai nhé. Hehehe
Túm lại là thời gian + địa điểm dư lào các cụ nhể???
Vụ thời gian theo em để chém bão thì lui hẳn 15/7 đi cho đỡ thi đại học với cả việc riêng. Các cụ cố gắng vì một thế giới ngày mai thu xếp thời gian chiều 15/7 vào lúc 17h nhé.
Đọc từ đầu đến post này của kụ DX e mới thừa cơ nhảy vào, cho e xin chân nhé. Hôm đới đồng phục đeo kính đen ăn thịt chó cho máu kụ nhé!
Vâng cụ cứ đeo kính đi vì em cũng đeo ạ. Em bị cận mà hehehe. Cố gắng ko nhầm bát mắm tôm là toi.

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Hôm tới nhờ kụ DX tư vấn cho khuôn mặt trái bom của e treo cái kính nào vào thì hạp. Được thì e xin phép mời kụ 3 ly, hehe!

Phong Vân

Xe buýt

Cụ Daxong cho em hỏi liệu chữ Polarized trên kính hịn có bị viết tắt như trên ảnh không? Tiện thể em muốn check mã trên con RB thì check dư lào?

Da xong

Xe tăng

Cụ Daxong cho em hỏi liệu chữ Polarized trên kính hịn có bị viết tắt như trên ảnh không? Tiện thể em muốn check mã trên con RB thì check dư lào?
Trên kính xin nó ghi đủ luôn cụ ạ polarized cụ ạ.
Check mã chỉ cho phép cụ kiểm tra hình thức mẫu mã thôi còn về cơ bản kiểm tra đến seri phải là hàng có đánh như LV, CT .....mới kiểm tra được.

vnthan

Xe buýt
Ok cụ, theo tôi cụ nên dùng 3025 P măt xanh rau muống la tốt cho mắt nhất vì mầu xanh rau muống chính là mầu cho hình anh trung thực nhất còn P chiết tiêu tia sáng chói vì vậy mắt đỡ phải điều tiết nhiều
Em cám ơn bác Da xong nhiều nhé. Hôm nay qua nhà bác lấy kính xong ra ngoài sốt ruột quá vác ra đeo lên mặt đi về đến Lò Đúc vô tư luôn. Mỗi tội dừng đèn đỏ cứ bị soi vì không hiểu có thằng dở hơi nào lại đeo kính đen buổi tối :P

Phục bác vì độ am hiểu và nhiệt tình :)

vaicac

Đi bộ
Em Giang day a ( sdt 09 79 60 65 68 ) da ntvoi a roi day a.
A lay ho e 1 cay 3025 size 58 gong vang mat xanh rau muong nhe !!!! Cam on a nhieu lam !!!!

ngochaviet

Xe buýt
Em là khổ chủ ở Thớt bên kia đây bác Dũng ơi. Bác nhớ hộ em cái kính giống như nhà cụ Mr.Phan vào tuần sau bác nhé.8->

Utopia79

Xe buýt
ngochaviet nói:
Em là khổ chủ ở Thớt bên kia đây bác Dũng ơi. Bác nhớ hộ em cái kính giống như nhà cụ Mr.Phan vào tuần sau bác nhé.8->
Kiểu này offline hội "Thầy bói" phải đến 05 mâm rồi bác Dũng ơi!!! :) Nghĩ cảnh mấy chục cụ đeo kính "dâm" ngồi uống rượu thịt chó hay phết! :D

BK driver

Xe máy
Kính cụ Daxong
Nhờ cụ mua hộ cho gấu nhà em cái kính Montblanc Marbella No.107709 hoặc có loại nào tương tự ( rẻ tiền hơn 1 tý mà trông như thật :-D ) cụ tư vấn thêm, em chẳng biết gì về kính mà lại bị gấu tin tưởng giao cho nhiệm vụ.
Cám ơn cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Chỉnh sửa cuối:

Da xong

Xe tăng
Janbo Kduen – Tiếp tục một kính cổ seri 50 thế kỷ trước,kính còn zin đến từng ly, mắt đeo cực thích phong cách nhẹ nhàng, sang trọng.

Trạng thái
Thớt đang đóng