[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Da xong

Xe tăng
Xin lỗi anh D và các cụ ,mai em phải đột xuất đi Tĩnh Gia chắc tối chủ nhật 15/7 mới về đến HN lên không tham dự buổi rtc với các cụ được .Hẹn có dịp gần đây em tạ lỗi với các cụ vụ RTC khác vậy!!!
Vâng cụ cho iem gửi lời thăm sức khỏe anh thanh còi nhé. Hehehe

cun01

Xe container
Xin lỗi anh D và các cụ ,mai em phải đột xuất đi Tĩnh Gia chắc tối chủ nhật 15/7 mới về đến HN lên không tham dự buổi rtc với các cụ được .Hẹn có dịp gần đây em tạ lỗi với các cụ vụ RTC khác vậy!!!
2 Lờ cho em theo với?

Bọ Cạp

Xe tải
Chopard - Ờ hờ hôm nay có con thỏ khoe em cái gọng chopard bịem lột luôn, Gọng khoan, kim loại bọc platin càng bằng chất dẻo tổng hợp như kiểucao su. Mai em thay mắt tro vào chắc chắn sẽ cực đẹp.

Để lại em con này đê bác Dũng :)

hihuccadem

Xe tải
Anh Dũng ơi, em vẫn chưa có kính ạ:((:((:((
Anh nghiên cứu giúp em một em MB hoặc Dupont được không ạ? Em mặt hơi to anh nhé.
3 lần hẹn rồi vẫn chưa gặp anh được nên giờ vẫn chưa có kính.
Buồn quá anh ơi:((:((:((

hihuccadem

Xe tải
Montblac – một trong những mẫu mới của Montblac với kiểu mắtcăng cuớc gọng bằng thép mạ vàng kết hợp với càng bằng sợi cacbon kép hoàn toàn mới chưa có trên bất cứ mẫu nào siêunhẹ và siêu bền.

Anh Dũng cho em hỏi, loại MB này giờ có lấy được không anh? Nếu được anh lấy giúp em hoặc lấy loại gần giống của MB hoặc Dupont.

Anh cố gắng giúp em sớm nhất có thể nhé:)

Da xong

Xe tăng
Montblac – một trong những mẫu mới của Montblac với kiểu mắtcăng cuớc gọng bằng thép mạ vàng kết hợp với càng bằng sợi cacbon kép hoàn toàn mới chưa có trên bất cứ mẫu nào siêunhẹ và siêu bền.

Anh Dũng cho em hỏi, loại MB này giờ có lấy được không anh? Nếu được anh lấy giúp em hoặc lấy loại gần giống của MB hoặc Dupont.

Cái này cực đắt, có thể nói đắt nhất trong các mẫu của mb. Cụ nghiên cứu các khác đi

Da xong

Xe tăng
Montblanc – Một trong những mẫu rất đẹp đầy nam tính củahãng với khung hai cầu rắn dỏi kết hợp dùng càng nhựa đồi mồi nhẹ nhàng lịch sựnhư đầy sự tinh tế.

KHÔNG BÁN. HEHEHE

Cụ hihuccadem nghiên cứu cái này iem thấy rất đẹp và có sẵn, 700us.

hihuccadem

Xe tải
Đẹp quá cụ ạ. Để em ngâm cứu nhé.

Có cái nào khoảng 300-400$ ko cụ? :)

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Đẹp quá cụ ạ. Để em ngâm cứu nhé.

Có cái nào khoảng 300-400$ ko cụ? :)
Lão ấy có 1 cái Monblanc lần trước đinh giải tán rao giá 8 củ đấy, cụ thử hỏi xem? Đẹp lắm, nhưng chưa thấy khoe lại ở thớt này.

Da xong

Xe tăng
Là cái nào thế anh Dũng ơi:)
Đấy là kính cũ, trước định cai nên bán dần ra, lúc chia tay lưu luyến quá ko nỡ đành post hẳn một bài xin lỗi mọi người là ko bán nữa còn gì. Hehehe.
Nói chung ko cai đươc và tái nghiện nguy hiểm hơn

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Đấy là kính cũ, trước định cai nên bán dần ra, lúc chia tay lưu luyến quá ko nỡ đành post hẳn một bài xin lỗi mọi người là ko bán nữa còn gì. Hehehe.
Nói chung ko cai đươc và tái nghiện nguy hiểm hơn
Thôi không bán thì tặng lại cho lão Ngố đê. =))

Rybicka

Xe buýt

con này em nhờ cụ Da xong vài tháng nay rồi, hiếm lắm cụ ạ

hihuccadem

Xe tải
Anh Dũng ơi loại khác hoặc hãng khác cũng được? Anh xem có cái nào nữa post lên cho em xem với:((:((:((

hihuccadem

Xe tải
Hàng đã có gạch của cụ RYBICKA.
Cũng là hàng đặt về cho em nhưng bị trùng mẫu vì đã có rồi, cụ quan quan tâm thì alo không thứ hai em cũng cho hồi cung nốt,
Đây là kính của Montblanc mẫu đỉnh của 2012 đẹp và rực rỡ từng góc cạnh thuộc giòng Gold P VIP của hãng
Thế các cụ đã biệt một phần của sự kỳ công khí chơi kính rồi nhé, không phải dễ dàng có được một cây vào bộ sưu tầm, nhiều khi cầm đi cầm về đến hàng trục cây cũng chỉ trọn được 1 mà thôi

Anh Dũng ơi cho em hỏi mẫu này thì như thế nào ạ? Mẫu này có còn không anh?

Trạng thái
Thớt đang đóng